TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào cho e ý kiến về việc bấm mí hàn quốc với

• 2 Lượt chia sẻ
  • 87.5K Lượt đọc
  • 112 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em đang máu đi bấm mí hàn quốc lắm rùi a. Mắt e một mí, nếu dùng miếng dán mí thì nhìn xa rất đẹp, nhưng người đối diện mà ở gần thì e thấy ko tự tin vì miếng dán rất dễ nhìn ra, với cả khó chịu lắm. Xin pama cho đi bấm mí mà bây h băn khoăn quá, ko biết bấm ở đâu thì đẹp, an toàn. Trong diễn đàn cũng có vài bài nói rồi nhưng e vẫn muốn tham khảo thêm, với cả update giá cả thế nào để e còn chuẩn bị ạ. Các mẹ giúp e với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,448 Bài viết

• 1,089 Được cảm ơn

Thấy Bs thì bảo Vinh viên , Bs thì bảo được chừng 10 năm . Ko biết thực hư thế nào nhưng nhân mí thì rất đẹp, đẹp hơn phẫu thuật cắt mí.
    eNortjKzUjI0MTM1sFCyBlwwFYwC1Q,,70TfCSp7eNortjKzUjI0MTM1MFSyBlwwFXcCzg,,22
    Đậu Đậu :[NB= 3,9kg*53cm , 1M= 5kg*60cm , 2M = 6kg*62cm , 3M = 6kg6*64cm , 4M=7kg2*68cm,5M=8kg*72cm,6M=8kg5*73cm,7M=9kg2*75cm,9M=10kg*80cm,10M=10,5kg 13M=11,8kg*83cm 15M=12,2kg*85cm 17M=12,7kg*87cm
    Tin Tin : NB= 2,7kg . 1M = 3,8kg 2M = 4,9kg 3M = 5,6kg 4M=6,5kg
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 314 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

mình đã từng bấm mí r nhưng chỉ 1 năm là bị bung, về lại như ban đầu vì cơ địa k hợp, hơn nữa mình mí lót và có nh mỡ, đã lấy mỡ thừa r mà vẫn bị về lại như cũ, chán
    hôm qua mình đi cắt xoẹt xoẹt lại luông r, bạn mà 1 mí thì nên bấm đẹp hơn, nhưng cũng sẽ tùy ng thì sẽ giữ đc lâu hay k bạn ạ
    A Secret makes a woman woman
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bấm mí chỉ được một thời gian mà nó bằng tiền với cắt mí thà chị đi cắt mí đi chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 176 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Mắt mình 2 mí, nhưng mí nhỏ, mình đã bấm mi vào tháng 12/2011 ở TMV trên Khâm Thiên (wên mất tên rồi) hết 5triệu. Bs làm nhìn đẹp, tự nhiên, bg nhìn mắt mình sâu và đẹp hơn rất nhìu. Mọi ng nhìn vào k hề biết và cứ bảo mình rất Tây . Bạn có thể tham khảo wa avarar của mình nhé
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amy_68 Xem bài viết
    Mắt mình 2 mí, nhưng mí nhỏ, mình đã bấm mi vào tháng 12/2011 ở TMV trên Khâm Thiên (wên mất tên rồi) hết 5triệu. Bs làm nhìn đẹp, tự nhiên, bg nhìn mắt mình sâu và đẹp hơn rất nhìu. Mọi ng nhìn vào k hề biết và cứ bảo mình rất Tây . Bạn có thể tham khảo wa avarar của mình nhé
    Ôi, bạn ơi, mắt bạn đẹp quá, hic hic. Bạn có nhớ tên bác sĩ ko. Sau khi bấm mí thì bao h trông tự nhiên hả bạn
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatkysau Xem bài viết
    bấm mí chỉ được một thời gian mà nó bằng tiền với cắt mí thà chị đi cắt mí đi chị ạ
    Mình đang còn trẻ nên chưa muốn cắt bạn ạ, sợ nó lệch lạc j thì đi tong cả đời, cứ làm tạm thời xem thế nào đã
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amy_68 Xem bài viết
    Mình vừa tìm trên mạng, có phải TMV Xuân HƯơng ko bạn?
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hic. đi đâu hết rồi
    • 161 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,e cũng đang muốn đi nhấn mí mà phân vân chưa biết đi làm ở đâu đây??? E định đi làm của bs Mika thái nhưng vẫn đang lăn tăn quá,,,ai đi làm ở đâu đẹp chỉ cho e với
    8AdJp8

NB: 3,3kg - 53cm ...1month: 4,6kg - 58cm :X ...2 month: 6,3kg - 63cm...3month: 7,1kg - 67cm :X

JSPVp8
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,448 Bài viết

• 1,089 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaploveKoi Xem bài viết
    Các mẹ ơi,e cũng đang muốn đi nhấn mí mà phân vân chưa biết đi làm ở đâu đây??? E định đi làm của bs Mika thái nhưng vẫn đang lăn tăn quá,,,ai đi làm ở đâu đẹp chỉ cho e với
    cứ chọn vài địa chỉ rồi đến ngta tư Vân xem sao đã mẹ nó. Kiêu gì chăng được xem sản phẩm của Bs. Hay tụi mình rủ nhau đi tư Vân đi. Mình cũng máu cơ mà nghe khoản bị tuột chỉ thấy rầu quá.
    eNortjKzUjI0MTM1sFCyBlwwFYwC1Q,,70TfCSp7eNortjKzUjI0MTM1MFSyBlwwFXcCzg,,22
    Đậu Đậu :[NB= 3,9kg*53cm , 1M= 5kg*60cm , 2M = 6kg*62cm , 3M = 6kg6*64cm , 4M=7kg2*68cm,5M=8kg*72cm,6M=8kg5*73cm,7M=9kg2*75cm,9M=10kg*80cm,10M=10,5kg 13M=11,8kg*83cm 15M=12,2kg*85cm 17M=12,7kg*87cm
    Tin Tin : NB= 2,7kg . 1M = 3,8kg 2M = 4,9kg 3M = 5,6kg 4M=6,5kg
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 176 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetmuaha1711 Xem bài viết
    Ôi, bạn ơi, mắt bạn đẹp quá, hic hic. Bạn có nhớ tên bác sĩ ko. Sau khi bấm mí thì bao h trông tự nhiên hả bạn
    Bạn ơi, thật sự là mình k nhớ tên của TMV đó, chỉ nhớ là gần ngân hàng Vietcombank. Và đi từ hướng Lê Duẩn về là bên tay trái ý bạn ạ. Lúc mới làm xong mí sưng lên, tím lại nhìn kinh lắm, bsi bảo 3,4 ngày là hết nhưng thật ra fải 1 tháng mới tự nhiên đc bạn ạ. Nhưng bạn yên tâm là sau 1 tuần thì chỉ soi kỹ mới biết bấm mí bạn nhé . Bạn mình thì nó làm ở bv Hồng Ngọc ý. Cũng đẹp lắm, bạn có thể tham khảo nhé. Chúc bạn có đc Cửa sổ tâm hồn thật đẹp như mong muốn
    • Đã bị khóa
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hồi trước tớ có nhấn mí nhưng chỉ được một thời gian thôi ròi lại bình thường nên mẹ nào muốn nahasn mí thì cắt luôn đi , bữa tớ phải cắt lại đấy mà thấy đẹp hơn cả nhấn mí mà chưa kể giá bằng tiền cắt mí luôn ý . tớ hối hận alwsm biết thế lúc đầu cắt mí luôn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ở SG mới đi bấm mí hồi 14/7/2012, đến nay thì nhìn xa hoặc lên hình thì khá đẹp nhưng nhìn gần vẫn còn thấy sưng, bs bảo 1 tháng mới tự nhiên. Mà mới làm xong thì sưng và bầm tím ghê lắm, lúc đó mình sợ quá còn định đi tháo ra ấy chứ, mà ráng kiên nhẫn coi sao. Đi làm phải đeo kính đen ngồi máy tính suốt 10 ngày, nay tháo kiếng ra mọi người khen đẹp lắm. Mẹ nào định làm thì can đảm lên nha! Mai mình rảnh up hình lên cho tham khảo nhé.
    • 115 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

e cũng hóng ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 345 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muccon Xem bài viết
    hồi trước tớ có nhấn mí nhưng chỉ được một thời gian thôi ròi lại bình thường nên mẹ nào muốn nahasn mí thì cắt luôn đi , bữa tớ phải cắt lại đấy mà thấy đẹp hơn cả nhấn mí mà chưa kể giá bằng tiền cắt mí luôn ý . tớ hối hận alwsm biết thế lúc đầu cắt mí luôn
    nàng cắt mí ở đâu thế ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Up hình nè, hình này chụp sau 9 ngày đó, lên hình trông đẹp hơn ở ngoài 1 chút, hihi, mà cảm giác mí hơi to, ko biết 1 tháng sau nó có bé lại bớt không!!!??

Ðính kèm 290935

Ðính kèm 290936

Ðính kèm 290937
    • 115 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NangVangKhe Xem bài viết
    Up hình nè, hình này chụp sau 9 ngày đó, lên hình trông đẹp hơn ở ngoài 1 chút, hihi, mà cảm giác mí hơi to, ko biết 1 tháng sau nó có bé lại bớt không!!!??

Ðính kèm 290935

Ðính kèm 290936

Ðính kèm 290937
    Chị ơi sao ko thấy hình ạ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kelly_132 Xem bài viết
    Chị ơi sao ko thấy hình ạ?
    Bấm vô cái chữ "Đính kèm" xem, mình cũng ko rành nữa.
    • 1,473 Bài viết

• 2,970 Được cảm ơn

Mình thấy mắt một mí nhìn cũng hay mà. Trông thông minh mà duyên duyên ấy!
    I want to know what love is...
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6