TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào biết về TMV Ninh Nguyên cho mình biết nhéô

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.2K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang định làm một liệu trình về da ỏ TMV Ninh Nguyên nhung chua lam o day bao gio nen không biết được hiệu quả có cao không, nh­ung giá thì đắt quá, mẹ nào biết xin mách dùm nhé. Thanhk

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 124 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

[QUOTE=TranMinhGiang]Mình đang định làm một liệu trình về da ỏ TMV Ninh Nguyên nhung chua lam o day bao gio nen không biết được hiệu quả có cao không, nh­ung giá thì đắt quá, mẹ nào biết xin mách dùm nhé. Thanhk[/QUOT
    Tớ cũng là một khách hàng tương đối thường xuyên của Ninh Nguyên cách đây 2 năm. Hồi đấy tại da mặt tớ tự nhiên lại nổi mụn nhỏ li ti, thế là đều đặn tớ đến đấy làm mặt và cũng theo một liệu trình chăm sóc da của Ninh Nguyên. Không những chỉ có tớ đâu mà cả em gái tớ, rồi cả chị họ nữa đều rất tin tưởng gửi trọn niềm tin cho các "chuyên gia" ở đây. Giá cả thì đúng là đắt thật (300 K cho mặt nạ linh chi, 190 K cho mặt nạ thuốc bắc) , theo sự hướng dẫn của "chuyên gia" tớ còn dại dột mua nào sữa rửa mặt thuốc bắc này, kem bôi này (đắt kinh khủng mà lại chẳng có nhãn mác gì!) Thế là sau hơn 3 tháng theo liệu trình ở đây, tớ đành phải chuồn, vừa tốn tiền, lại vừa chẳng có kết quả gì !
    À, còn nữa, song song trong quá trình tu tạo bộ mặt, tớ còn "dại dột" quả nữa. Đó là bỏ ra hơn 3 triệu, gần 4 triệu để cải tạo vòng 1 vốn không được hấp dẫn lắm của tớ. Gần hết liệu trình thì tớ cũng bỏ luôn vì chẳng thấy kết quả gì.
    Thế nên bạn cứ tham khảo đi nhé. Cá nhân tớ thì tớ phải say goodbye forever với Ninh Nguyên.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,511 Bài viết

• 2,239 Được cảm ơn

tớ ấn tượng với cái mặt nạ Linh Chi 300k/1 lần quá hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 810 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

À, còn nữa, song song trong quá trình tu tạo bộ mặt, tớ còn "dại dột" quả nữa. Đó là bỏ ra hơn 3 triệu, gần 4 triệu để cải tạo vòng 1 vốn không được hấp dẫn lắm của tớ. Gần hết liệu trình thì tớ cũng bỏ luôn vì chẳng thấy kết quả gì.
    Thế nên bạn cứ tham khảo đi nhé. Cá nhân tớ thì tớ phải say goodbye forever với Ninh Nguyên. [/QUOTE]

Mình thì chưa đến Ninh nguyên bao giờ nhưng thấy quảng cáo hay quá, mình hay mua quần áo cho bé ở cửa hàng gần đó nên có buôn dưa với chị chủ -hàng xóm của Ninh nguyên, chị ấy bảo chả có kinh nghiệm, học hành gì, bỏ tiền ra thuê người làm thôi.
    Với giá tiền đó sao bạn không đến những mỹ viện lớn như Thu Cúc, QI, shiseido..., mình hay đến Thu Cúc nói chung là hài lòng.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 139 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Tớ chỉ đến Ninh Nguyên 1 lần và say goodbye forever luôn, kem thì kem trộn ko rõ nguồn gốc, khăn thì bẩn thỉu, giường kê san sát, nhân viên bỗ bã ... túm lại là can cậu đừng dại dột. Với số tiền đấy thì cậu có thể hưởng thụ dịch vụ cao cấp ở các spa chuyên nghiệp rồi
    express = ếch xít tờ lép
    • 234 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ấn tượng của mình ban đầu về Ninh Nguyên là trông bẩn nên mình đã phải bye luôn từ vòng gửi xe
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, tớ thấy quảng cáo hoành tráng quá mà không biết thế nào, mà giá thì đắt 6.9 triệu đấy nhưng mà tớ cũng bị mất tiền "ngu" vào hũ kem rửa mặt 390.000 rồi mà chẳng có nhãn mác gì cả, vậy thì tớ cũng say goodbye thoi, hi...hi. Nhưng thấy có chị bạn mách đến Medical spa ở Thái Phiên nữa, mình mới điện thoại đến và được tư vấn thôi, giá ở đấy cũng "cắt cổ" đấy nhưng không biết hiệu quả ra sao chứ như pamas ở Hoà Mã mình cũng "chạy" thôi, có thể mình không hợp ở Pasma lắm. Mẹ nào biết xin chỉ giáo giúp nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 486 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TranMinhGiang
    Cảm ơn các mẹ nhé, tớ thấy quảng cáo hoành tráng quá mà không biết thế nào, mà giá thì đắt 6.9 triệu đấy nhưng mà tớ cũng bị mất tiền "ngu" vào hũ kem rửa mặt 390.000 rồi mà chẳng có nhãn mác gì cả, vậy thì tớ cũng say goodbye thoi, hi...hi. Nhưng thấy có chị bạn mách đến Medical spa ở Thái Phiên nữa, mình mới điện thoại đến và được tư vấn thôi, giá ở đấy cũng "cắt cổ" đấy nhưng không biết hiệu quả ra sao chứ như pamas ở Hoà Mã mình cũng "chạy" thôi, có thể mình không hợp ở Pasma lắm. Mẹ nào biết xin chỉ giáo giúp nhé.
    Bạn thử đến Derma Beauty Centre ở 34, ngõ 36 Đào Tấn xem thế nào. Mình thay chỗ này rất chuyên nghiệp. Ở đó họ dùng sản phẩm của Dermalogical.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 107 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cách đây gần chục năm gì đó, tớ đã mất tiền ngu ở TMV Ninh Nguyên. Túm lại là lừa đảo hết chỗ nói, lại còn đắt nữa chứ. Nghe quảng cáo thì hay ho vậy thôi, nào là cổ truyền nọ, cổ truyền kia, rồi là trị cái gì là hết vĩnh viễn cái đó, nhưng đến thì mới biết ko có cổ truyền nào sất, có khi lại còn bị bệnh nặng hơn. Tớ cũng từng định kiện nó lên báo về cái tội lừa đảo, nhưng nghĩ lại thôi. Thế là từ bấy giở đi, tớ bye bye forever luôn.
    • T&B
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=TranMinhGiang]Mình đang định làm một liệu trình về da ỏ TMV Ninh Nguyên nhung chua lam o day bao gio nen không biết được hiệu quả có cao không, nh­ung giá thì đắt quá, mẹ nào biết xin mách dùm nhé. Thanhk[/QUOTE
    Mình cũng đi chăm sóc da mặt vì sau khi sinh da mình bị sạm đi, sần sùi. Mình mua thẻ chăm sóc da tại Lê Aqua, mình thấy ở đó dùng hàng Dermalogica, nhân viên có tính chuyên nghiệp, có nhiều loại thẻ mà giá cả phải chăng. Họ đang làm chương trình khuyến mại đấy. Cũng có vẻ hấp dẫn.
    • 159 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Nấm
    Ninh Nguyên nổi tiếng vì dụng cụ bẩn, nhân viên văn hoá kém, tay nghề kém. Sản phẩm dùng cho khách toàn loại rẻ tiền mua từng bịch của TQ không rõ xuất xứ. Chủ Ninh Nguyên không phải người được đào tạo bài bản về làm đẹp, nói chung mở TMV kiểu đấy thì em cũng mở được :4:

Làm đẹp là 1 việc chính đáng nhưng phải cẩn trọng. Quảng cáo bao giờ cũng chỉ là quảng cáo thôi. Em làm 1 cái thống kê nhỏ thì lượng khách nộp tiền nhiều nhất và mù quáng nhất cho các TMV không phải là các em thanh niên ăn chơi sành điệu mà chính là các mẹ vừa hoàn thành giai đoạn sinh nở và các phu nhân tuổi 40-50 đang hồi xuân :4:

Tránh xa các mẹ ơi! Chủ tiệm đi Đức về rồi mở TMV này. Đợt đầu toàn mỹ phẩm quá đát mang về vì hồi đó đâu có phong trào chăm sóc sắc đẹp. Bây giờ toàn đồ mua ở Hàng ngang. Lâu rồi còn có vụ khách ngâtf ở đó phải đi cấp cứu. Chị chủ mà bỏ mỹ phẩm ra khỏi mặt thì trông thấy chúng mình ngất hết.neeus mướn chăm sóc da các mẹ nên tới những chổ nghiêm chỉnh, mỹ phẩm có tên tuổi đàng hoàng.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TranMinhGiang
    Mình đang định làm một liệu trình về da ỏ TMV Ninh Nguyên nhung chua lam o day bao gio nen không biết được hiệu quả có cao không, nh­ung giá thì đắt quá, mẹ nào biết xin mách dùm nhé. Thanhk
    Bạn thử chạy qua Lê Aqua ở 13 Đỗ Hành, mình cũng đang giao cái "bản mặt" của mình ở đó để họ chăm sóc. Nói chung một liệu trình da chăm sóc ở đó (chỉ tiền thẻ không thôi) cũng hợp túi tiền lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, tránh xa cái TMV Ninh Nguyên đi, mình mất tiền ngu ở đó một lần, cạch tới già. Nói chung là lừa đảo.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 2,204 Bài viết

• 308 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có đọc đâu đó (hình như 1 em thành viên ttvnol) nói là ở NN họ mua cả bao tải bột về đắp mặt cho mình ý (tìm link trong Làm đẹp hoặc MGOĐ chắc có).

Tham khảo các nơi (cả người dùng lẫn người trong ngành), mình chọn beauty salon Belissima của hoa hâu Thu Thủy ở Hàng Bún. Sạch và thư giãn, tiêu chuẩn q/tế. Làm mặt basic 200k, liệu pháp (thanh lọc, tinh khiết làn da) 250k, chữa trị thì đắt hơn. Dùng đồ của Dermal. Mua 1 voucher 10 lần được giảm 30% (tính ra 160k/ lần). Đến 15/11 họ sẽ tăng giá

Mình còn nghe TMV Thu Cúc cũng được khen. Chị chủ chịu khó thay đổi công nghệ, chiều khách nên có nhiều khách quen. Nhưng chưa mục sở thị bao giờ.

Qi thì đắt hơn 1 nấc
    https://zaodich.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/