TIN TÀI TRỢ.

Mấy mẹ cho e hỏi mua tế bào gốc ở Sài Gòn chỗ nào ạh ^^

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 103 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mấy mẹ ơi pữa e có đọc topic chữa sẹo lõm bằng công nghệ tế bào gốc kết hợp lăn kim ấy, thì thấy tế bào gốc thoa mặt có tác dụng dưỡng da tốt lắm ^^ nhưng đa số toàn thấy mấy chị pán ở Hà Nội là nhiều . Nay các chị có thể chỉ em mua tế bào gốc trong sài gòn ko ạh, giá cả bao nhiu nữa ạh ^^ [hồi trước e thấy có mấy chị mỗi ng` chi ra 1 ít tiền mua 1 chai tế bào gốc rồi chia nhau ra dùng như thế đỡ tốn nhìu tiền ^^ nhưng giờ e tìm ko ra nick nữa] cám ơn mấy mẹ mấy chị nhìu ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, mình có xài qua tế bào gốc nhưng da mình nhạy cảm quá nên bị dị ứng dùng chưa được 1 tuần nữa mình muốn nhượng lại chai tế bào gốc của mình lắm T.T tại mình mua rồi nhưng không dùng đến, tiếc tiền lắm
    • 103 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tế bào gốc cũng pị dị ứng sao chị giá cả sao chị chị mua ở đâu đấy ạh
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da mình thuộc dạng nhạy cảm, mao mạch yếu tại da mình quá mỏng nên cái bà chủ spa nói mình nên mua tế bào gốc dùng để da được tăng cường collagen + trị sẹo mụn, mình cũng mua nhưng da dùng không hợp do cái da...... T.T mình dùng tbg Mesoestetic của Tây Ban NHa, sp có tên là Stem CellActive Grown Factor, cái này bạn có thể lên web nó coi thử mình mua 4tr2 tiếc đứt cả ruột hixhix
    • 74 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tế bào gốc JUVI mua ở viện bỏng quốc gia (HN) (nơi sx ra chúng) là đảm bảo nhất... nếu chị có ng thân hay bạn bè ở ngoài HN thì nhờ họ đến tận nơi mua hộ ship vào là đảm bảo ngon-bổ - đúng giá nhất hihi. còn không thì chị thử đến viện bỏng lớn nhất ở trong SG xem biết đâu lại có. chứ mua trên mạng ko biết đâu mà lần đâu. SG có đấy... helen thanh thảo bán đấy =)) cơ mà bán giá gấp đôi giá ngoài HN này luôn... trên viện bỏng QG có gần 800k mà bà ấy bán 1tr5 lận luôn vãi lãi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 142 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi naibambivn Xem bài viết
    tế bào gốc JUVI mua ở viện bỏng quốc gia (HN) (nơi sx ra chúng) là đảm bảo nhất... nếu chị có ng thân hay bạn bè ở ngoài HN thì nhờ họ đến tận nơi mua hộ ship vào là đảm bảo ngon-bổ - đúng giá nhất hihi. còn không thì chị thử đến viện bỏng lớn nhất ở trong SG xem biết đâu lại có. chứ mua trên mạng ko biết đâu mà lần đâu. SG có đấy... helen thanh thảo bán đấy =)) cơ mà bán giá gấp đôi giá ngoài HN này luôn... trên viện bỏng QG có gần 800k mà bà ấy bán 1tr5 lận luôn vãi lãi
    Viện bỏng địa chỉ thế nào em? đến hiệu thuốc của Viện mua hay vào phòng nào em? em cho chi chi tiết với. Thạnks
    • 74 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuvorua Xem bài viết
    Viện bỏng địa chỉ thế nào em? đến hiệu thuốc của Viện mua hay vào phòng nào em? em cho chi chi tiết với. Thạnks
    chị đến Viện da liễu 15A Phương Mai Hà Nội mua cũng đc ý chị ạ

hoặc chị có thể vào http://www.juvi.vn/ để đặt mua nhé