TIN TÀI TRỢ.

Mắt xếch+một mí :cắt mí hay bấm mí?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.1K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi,em đang có ý định đến cuối tháng 8 đi làm mắt,vì theo nhận cảm nhận của em thì em không hài lòng với mắt của mình lắm :một mí (à,1 mí rưỡi mới đúng,vì nó cũng khá là to í ạ ) nhưng điều làm cho nó xấu đi là mắt em còn xếch(hơi hơi thôi nhưng cũng làm em trông gớm ghiêc quá >~<).. còn theo bạn bè em thì,em không cần phải làm gì hết,vì trên khuôn mặt em cũng nét :mũi em cao,cánh mũi nhỏ,môi trái tim .. À còn nữa,lông mày em í,viền lông mày thì cũng được nhưng nhìn nó cũng hơi xếch lên,kiểu như hình lưỡi mác ấy, Nói chung,cái mắt của em theo em thì xấuuuuuuuuuuuuuuuuuu ... em đang muốn đi cải thiện,vậy với kiểu như em í ạ,các mẹ thông thái tư vấn hộ cho em với ạ,em nên cắt mí hay là nên bấm mí ạ? Em đang có ý định làm ở bác sĩ Thọ (108) hoặc là bác sĩ Thái (TMV Mika)...Các mẹ tư vấn hộ em nhé,em đang gấp gấp lắm lắm ạ,em xin chân thành cảm ơn các mẹ thông thái trước ạ..:Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

híc,các mẹ ơi,giúp em với,em đang gấp lắm lắm ạ
    • 29 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

bạn ơi cho mình hỏi bạn nhiêu tuổi rồi ? Mình thì trước cũng mắt sếch lắm nhé , mama mình cũng thế , nhưng mà sau vài năm trôi đi thì cặp mắt sếch cũng hết từ từ đi , nói thật nhé , mình rất thích mắt sếch khi trang điểm lên rất đẹp , mà cặp lông mày của bạn đạt được độ cao như vậy là đẹp mà ? không thấy các chị ở đây đi treo lông mày sao ? đó là vì 1 cặp lông mày cao nó sẽ làm khuôn mặt mình sáng hơn đó , Và khi đi trang điểm cũng vậy 1 con mắt sếch và 1 cặp lông mày hơi sếch sẽ làm cho bạn trang điểm rất đẹp , mình là chuyên gia trang điểm nên hiểu rất rõ điều này .
    Nếu người quen của bạn nói nó không sao thì cũng đừng đi PT bạn ơi , 4 5 năm nửa nó sẽ hạ xuống từ từ , bạn mà làm mai mốt có mắt bạn sụp xuống nhanh mà con tốn tiền đi kéo lại đó . Lúc đó nhìn cặp mắt mình không còn thông minh và sắc sảo nữa , chuyển sang nhìn thảm hại lắm đó , nhìn buồn . Nếu bạn muốn 1 cặp mắt bùn thì bạn làm riêng mình thì mình rất bùn vì mắt mình hết xếch rồi , mami mình mắt cũng xếch mà giờ già nó sụp xuống nhìn cũng buồn lắm đó ... THôi mình chỉ góp ý kiến vậy thôi , Chúc bạn có quyết định sáng suốt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 314 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

bs thọ đi chị, hôm qua e vừa bấm xong , e hỏi nên cắt hay bấm thì bác sĩ tư vấn bấm + lấy mỡ thừa, 2 cục mỡ thừa to đùng ngã ngửa nhìn khiếp lắm, nhưng đông lắm chị, e đến từ sáng đk mà 4h30 mới đc làm đấy, lúc ngồi đợi nhìn tác phẩm mũi ra đời mà mình cũng muốn làm mũi luôn cơ
    nhưng e có tiêm thuốc tê r mà vẫn đau nghẹt thở ấy, nhất là buổi tối qua về thì nhức lên tận óc ý
    A Secret makes a woman woman