TIN TÀI TRỢ.

Mắt sưng vù sau lấy mỡ mắt+cắt da thừa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.06K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi e đi làm mắt được 18 ngày rồi mà mắt vẫn còn nề và sưng lắm là sao nhỉ? e lấy mỡ và cắt da thừa, sao bây h cái mí nó to lắm làm e già đi mấy tuổi, liệu sau này nó xẹp đi ko? e mất ăn mất ngủ lắm ý. mí to như con cá luôn. Cái ảnh này sao chụp nó còn đỡ chứ ở ngoài to lắm ý. hjx
    11694407_772168679548875_1407319500_n

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào giúp e với.
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nguyennga2211 oi ban cat mắt ở bs nào? Mình lam duoc 22 ngày rồi mà còn tệ hơn của bạn nửa. Mí trên to khiêp luôn mí duoi thì bị sẹo. Bs co bảo với bạn bao lâu mí se nhỏ lại k?
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyenvabien123 Xem bài viết
    Nguyennga2211 oi ban cat mắt ở bs nào? Mình lam duoc 22 ngày rồi mà còn tệ hơn của bạn nửa. Mí trên to khiêp luôn mí duoi thì bị sẹo. Bs co bảo với bạn bao lâu mí se nhỏ lại k?
    mình cắt bác sĩ hoàng tuấn b ạ. bác sĩ bảo sau 2-3 tháng mắt sẽ nhỏ lại ý, mí xẹp hết nhưng mình nôn nóng ghê. b làm bsi nào, b làm dc bao nhiêu ngày rồi?
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Minh cắt ở bs Đỗ châu Long ban à. Mình mất ăn mất ngủ luôn ấy. Hôm nay đươc 27 hôm rồi mà mí vẫn to bạn à. Mí mình to lắm.lên diễn đàn xem hình những người cắt rồi chẳng mí ai to bằng mí mình cả.hối hân lắm ban à
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vậy nhưng hình như nó có bé đi chút xíu ko biết có phải mình ảo tưởng ko? b nhận dc tin nhắn riêng của mình chưa?
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nhan duoc roi b à. Giờ chỉ biêt đeo kính đi làm và chờ thời gian thôi. Cắt mí về thấy già hơn trước nửa.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gửi ảnh mắt b vào sdt mình qua zalo hoặc viber dc k? hay face, skype j j đó......
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cho so dt cua b minh nhan qua nhe
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có gửi sdt qua tin nhắn riêng từ vừa nãy rồi mà b.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cắt ở bsi lâm viện 108, cũng bị sưng mí dưới như c luôn, cũng lo quá c ạ. Mắt c có tiến triển thế nào bảo e với nha
    • 100 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhcua97 Xem bài viết
    e cắt ở bsi lâm viện 108, cũng bị sưng mí dưới như c luôn, cũng lo quá c ạ. Mắt c có tiến triển thế nào bảo e với nha
    E có cắt mí dưới k mà bị sưng mí dưới vay e?
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyennga2211 Xem bài viết
    có mẹ nào giúp e với.
    Bạn ơi, mắt vậy là đều và đẹp rồi, đừng lo lắng, thời gian sau sẽ tự nhiên là đẹp đấy, phải vui mới đúng chứ.
    • 65 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nganguyen ơi giờ mí bạn sao rùi???
    M cũng bị y bạn vậy lo qá 😥😥😥
    comment by WTT mobile view
    • 373 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mình khuyên các chị em phụ nữ khi thẩm mỹ mắt sau 2 tuần mà mắt chưa đều hoặc không như lời tư vấn lúc trước thì nên đến gặp lại bs ấy để nhờ họ tái khám và lên PA can thiệp chỉnh hình thẩm mỹ lại nhé.

( Đôi khi, cũng mong các chị hiểu giúp các đồng nghiệp của tôi, trong Y khoa - đặc biệt là ngoại khoa thì ít nhiều cũng có vài ca không như ý. Trong những trường hợp này cần sự hợp tác của BS và bệnh nhân để tìm ra PA giải quyết tốt nhất theo tiêu chí có lợi nhất cho bệnh nhân)