Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm tan mỡ bụng ở TMV bác sĩ tú

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.63K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 90 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ ơi, em vửa đến tmv bác sĩ tú de tham khảo về khoản cải thiện vòng 2, nghe nhân viên ở đây nói chỉ cần làm 1 lần là giảm 2-4 cm (hay quá) nhưng khong biết có dung khong? Vì giá quá mắc (7tr/lần) nên em không dám liều, có mẹ nào da thử dịch vụ này chưa? cho em biết kết quả với! Thanks!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,462 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

em cũng có tham khảo nhưng thấy mắc quá, ko kham nổi.
    • 2,940 Bài viết

• 3,015 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecun2007 Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em vửa đến tmv bác sĩ tú de tham khảo về khoản cải thiện vòng 2, nghe nhân viên ở đây nói chỉ cần làm 1 lần là giảm 2-4 cm (hay quá) nhưng khong biết có dung khong? Vì giá quá mắc (7tr/lần) nên em không dám liều, có mẹ nào da thử dịch vụ này chưa? cho em biết kết quả với! Thanks!
    mẹ nó ơi,đưa cho mình 7tr ấy đi rồi mình cũng giúp mẹ nó tan mỡ bụng cho...rooling: Đùa thôi chứ đừng hy vọng gì mẹ nó àh.Đa phần là ko có công dụng và nếu có thì chỉ là giảm lúc mẹ nó mới bước từ trên giường của tmv xuống thôi chứ thời gian sau đâu lại vào đấy hà.Nếu thật sự công dụng như qc thì có lẽ chị em chúng mình ko cần lập các topic than thở về béo,về dư mỡ bụng mỡ đùi gì hết đó,Tốt nhất là mẹ nó chịu khó tập td vậy,vừa tiết kiệm vừa hiệu quả mà lại an toàn nữa.Thậm chí mấy cái qc là làm giảm cân gì gì ấy thật ra cũng chỉ là làm cho mình bị mất nước đi thôi chứ có giảm gr mỡ nào đâu.Đến ngôi sao HO LI UT còn phải tập TD khổ ải nữa là....
    NÓI lời hay ý đẹp
    KHÔNG tẩy chay nhãn hàng
    VỚI tinh thần đoàn kết
    HÀ tất phải hoang mang
    :https://www.webtretho.com/forum/f22/h.../#post33393940
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã đến đó điều trị rồi nè, mình thấy hiệu quả thiệt, trong khi điều trị thì có nhân viên tư vấn dinh dưỡng về chế độ ăn uống, bạn phải chịu tốn tiền mới thấy hiệu quả được.
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thấy đánh tan mỡ bụng kết quả lâu lắm, mà thấy cộng tiền làm dịch vụ cũng quá trời, mà massager đau lắm chứ bộ với phải tới đó thường xuyên mới giảm được chút ít. Thôi thì đi hút mỡ bụng luôn cho rồi kêt quả nhanh mà không phải mất công đi hoài nản lắm bạn ơi. Mình giới thiệu chổ làm uy tín nè, BS Nguyễn Thanh Hải trưởng khoa giải phẫu thẩm mỹ ở bệnh viện Phú Nhuận đó, BS làm ở TMV Việt - Hàn 1 ,Quận 5 gần Thuận Kiều Plaza. Bạn dzô trang web tham khảo thích thì gọi hỏi BS. BS ở đây dể thương lắm : viện thẩm mỹ việt hàn chấm com