TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm phun môi 2017( xin kinh nghiệm các mẹ đã phun trên 3 tháng)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.7K Lượt đọc
  • 117 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Mình đinh xăm môi ở Miss Trâm Spa ai làm r cho mình ý kiến chỗ đó dc ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng muốn phun mà sợ đau lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko có đau mấy đâu bạn trc khi xăm thì sẽ ủ tê trc cảm giác hơi tê tê tí thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diemnhiyuyu67 Xem bài viết
    Mình cũng muốn phun mà sợ đau lắm
    Bây giờ là ko có tiêm thuốc tê nữa mà bôi lên luôn nên bạn ko cần sợ nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng r đó công nghệ bh tiên tiến hơn r
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Môi mình hơi thâm cũng đang tính đi xăm đây mà hơi lưỡng lự ko biết nên đi ko nữa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cứ đến xem thử đi để tư vấn r quyết định làm không thì chưa muộn mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenmykim687 Xem bài viết
    Môi mình hơi thâm cũng đang tính đi xăm đây mà hơi lưỡng lự ko biết nên đi ko nữa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa xăm môi bao giờ ai cho mình xin tí kinh nghiệm dc ko ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tranthihuong787 Xem bài viết
    Bạn thử đi điêu khắc môi đi vì mình thấy là nó tự nhiên hơn là phun xăm đó
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn tham khảo đây nè https://www.sheis.vn/bai-viet/neu-mu...ia-chi-nay-386
    https://www.webtretho.com/forum/f327...ua-re-2503971/
    Bạn tham khảo các địa chỉ trên đây xem
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phun xăm với điêu khắc khác gì nhau v ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xem thử Miss trâm đi mình cũng làm môi ở đó thấy dc lắm đó
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newlife0809 Xem bài viết
    IMG_0399
    môi mình làm từ năm ngoái, làm ở miss trâm spa. môi trên 1 bên bị lệch, lúc dặm lại đã nói là bị lệch rồi, mà họ ko thèm để ý tới lời mình nói, inbox phàn nàn họ xem và ko thèm trả lời giờ đi đâu cũng phải kẻ môi cho đều nè
    <>Chị từng làm gì với môi bên Miss Trâm vậy ạ?
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimthuynho18 Xem bài viết
    E củng mới đi làm môi về , trông cứ như miếng thịt bò ế. Chưa dám đi đâu, mẹ nào có kinh nghiệm lên màu chuẩn thì chia sẻ cho e với nhá @@
    Môi mình phun tế bào gốc làm về chỉ bị đỏ như đánh son vậy thôi. Chứ không sưng gì hết ấy .Mà làm về Bé Bi nhà e cứ hỏi tối rồi đi ngủ sao môi me đỏ , đi ngủ còn thoa son đậm chi vậy mẹ . Con không thích, không muốn môi mẹ như đỏ như trái ớt vậy cơ . nó nói mà không nhịn được cười .
    Môi sang ngày hôm sau thì khô sậm lại được 3 ngày là bong rồi đó Tuy nhiên môi bong đến 2 lớp lẫn cơ. bong lớp đầu tiên mài môi dày đỏ, đươc ngày thứ 4 , ngày thứ 5 bong tiếp lớp mài mỏng . Môi bong ra hơi khô nên mình phải uống nước nhiều và thoa dưỡng vaseline nhiều vô .
    Hiện môi minh đươc 5 ngày mình bắt đầu ăn khóm và thoa nước khóm lên môi cho mau nhanh lên màu . tối đi ngủ mình lấy vitamin E thoa lên môi cho mềm môi như chị mộc liên căn dặn. Nói chung làm môi về cũng không đến nỗi sợ như các chị trong phòng ban bảo sưng hay đau hay kiêng ăn gì nhiều lắm. Chỉ có cái làm môi về tối không được Thơm BI con em trước khi đi ngủ thôi . Mẹ nào môi thâm tái e ủng hộ các mẹ đi phun xử lý ấy . Môi tươi lên nhìn mặt sáng đẹp ra nhiều
    31964080_1640842375951931_5490034919545503744_n
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi luuthuyduoeng Xem bài viết
    Môi mình cũng thâm, đang tính đi phun hoặc điêu khắc môi đây
    <>Bây giờ hot nhất là công nghệ điêu khắc môi đó, không sưng không đau mà làm xong môi nhìn lại tự nhiên nữa bạn ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhthuynguyentam Xem bài viết
    Ủa mình làm chị Trâm bên Miss Trâm spa rồi nè, điêu khắc môi luôn mà đẹp lắm á, ra ngoài ai cũng khen luôn vì màu đều, nhìn tươi và khóe môi khúc nào ra khúc ấy. Nói chung là ưng cái bụng lắm luôn
    <>Chị làm điêu khắc chi phí khoảng bao nhiêu vậy chị ơi, cho em xin FB hay sđt được không
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    <>chắc có khi nhiễm trung roi uong thuoc khang sinh lieu cao vào
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    <>Troi tham mi vien nao the chi oi,de e bjet duong tranh ah
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thunguyens Xem bài viết
    Phun xăm với điêu khắc khác gì nhau v ạ?
    Mình ngày trước cũng thắc mắc như bạn khi tìm nơi làm chân mày. mình tìm hiểu thấy có rất nhiều tên gọi khắc nhau như : phun tán bột chân mày, xăm chân mày, phun vi chạm, phun thêu chân mày, phun hiệu ứng viết chì, phun sharding . phun thêu 3d, điêu khắc 3d , rồi 6d rồi 8d cả 9d nữa mình thấy loạn cả lên . Mình đoán chắc nhiều bạn cũng sẽ mơ hồ như mình . không biết nên đến đâu làm mà làm cho đẹp uy tín . Đó là cái mặt tiền của mình mà .Mình đã đi làm có tì hiểu và tư vấn khoảng 3 chỗ thẩm mỹ. trong số các thẩm mỹ thì mình thấy bên mộc lien tư vấn kỹ và rõ nhất .Như mình hiểu là như sau : Xăm chân mày là kiểu xăm cũ là 1 bệt màu đậm từ đầu chân mày đến đuôi nhìn như 2 con sâu in trên mặt ,nhìn không tự nhiên gì cả ( kỹ thuật cũ). Phun cũng tương tự như xăm cũng 1 bệt màu tuy nhiên đầu chân mày nhạt hơn , chân mày có độ chuyển màu nhìn nhẹ nhàng và đẹp hơn xăm nhiều . Thêu là kỹ thuật đi sợi và có khung nhẹ nhưng sau thời gian mực lem ra bể nhìn như phun ( chân mày mình đã từng làm ở hoài anh cách đây 4 năm ). Điêu khắc là dạng đi sợi từ đầu chân mày đến đuôi làm xong ra chân mày rất đẹp tự nhiên nhìn thật . Tuy nhiên khi bạn nào đã phun thêu hay xăm rồi thì không làm điêu khắc được ,ngược lai điêu khắc rồi minhg có thể chuyển sang phun thêu được . Còn nếu muốn làm điêu khắc thì bạn phải xóa hút tẩy màu đi sau khi hút hết sạch toàn bộ màu mới làm điêu khắc được . mà xóa chân mày phải xóa đến 3 lần như chân mày mình . Tức mà vừa làm vừa xóa tổng thời gian mất tầm 2,5 tháng mới hoàn chỉnh 1 cặp chân mày trong trường hợp của mình .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    <>Các chi ơi cho em hỏi. Phun môi tẩy thâm đc bao lâu vậy ạ 😐
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6