TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm: Phẫu thuật cắt xương hàm hô-móm

• 900 Lượt chia sẻ
  • 555K Lượt đọc
  • 1.29K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zinzin_muido2000 Xem bài viết
    Quan tâm ạ
    Add zalo c chia sẻ cho,c cũng mới pt xong 0981314444

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình hỏi làm thế nào mình mới gia nhập được vào nhóm "Hành trình hạnh phúc" để có thêm thông tin. Vì mình đã gửi yêu cầu tham gia nhiều lần rồi mà chờ mãi vẫn không được chấp nhận tham gia.
    Mọi người có ai biết hoặc ở trong nhóm thì chỉ cách cho mình với. Mình xin cảm ơn trước.
    • 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Da ban nao lam ket hop ca cat ham ho va truot cam cung 1 luc chua a? hay lieu cat xong co can truot cam nua ko nhi. Minh tinh bay vao SG lam bs Hung. Ai lam roi hoac chuan bi lam ket ban voi minh voi. Cat xong co bi mom k. Minh muon lam ma nhat qua
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    Da ban nao lam ket hop ca cat ham ho va truot cam cung 1 luc chua a? hay lieu cat xong co can truot cam nua ko nhi. Minh tinh bay vao SG lam bs Hung. Ai lam roi hoac chuan bi lam ket ban voi minh voi. Cat xong co bi mom k. Minh muon lam ma nhat qua
    @kieulam212: nếu bạn ở SG thì bạn nên đến gặp trực tiếp BS để tư vấn sẽ đầy đủ và chính xác hơn. Mình không giống trường hợp của bạn nên cũng không rõ lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AjinAjin Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi supmy Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hatranthu89 Xem bài viết
    em tính làm chỗ bs Nguyễn Thanh Vân. có ổn không ạ
    Hình như mọi người lãng quên topic này rồi chị AK. Hu huC ở hà nội hay ở đâu ạh?
    Bạn ơi mình đang có ta định đi pt tại bệnh viện 108 , nhưng k biết thế nào , bạn đi cùng mình k
    Bạn ơi bạn phẫu thuật 108 chưa cho mình zalo xin tư vấn vs
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là nam,sinh năm 96 hiện đang định sẽ đi phẫu thuật hàm móm trong năm nay.Mình có qua tư vấn bên jw thì bên đó kêu trường hợp mình sẽ làm cả 2 hàm,chi phí lên đến 180tr rồi còn nghe nói phải niềng răng nữa nên chắc cũng phải hơn 200tr.Mình đang định sang vài chỗ khác tư vấn như bên o’hara và bên bác sĩ lê tấn hùng thử.Các bạn có ai pt ở 2 chỗ này rồi chia sẻ í kinh nghiệm cho mình với ạ,mình cảm ơn!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phamtandat96 Xem bài viết
    Mình là nam,sinh năm 96 hiện đang định sẽ đi phẫu thuật hàm móm trong năm nay.Mình có qua tư vấn bên jw thì bên đó kêu trường hợp mình sẽ làm cả 2 hàm,chi phí lên đến 180tr rồi còn nghe nói phải niềng răng nữa nên chắc cũng phải hơn 200tr.Mình đang định sang vài chỗ khác tư vấn như bên o’hara và bên bác sĩ lê tấn hùng thử.Các bạn có ai pt ở 2 chỗ này rồi chia sẻ í kinh nghiệm cho mình với ạ,mình cảm ơn!
    Bạn ơi phẫu thuật bên bác sĩ lê tấn hùng ý . Giỏi nhất luôn . Chi phí 2 hàm 140tr . Kg nhôt răng . Còn nhổ răng 70tr . Mình pt o đó . Sau ăn uống nc bt luôn . Kg đau
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dvtho167 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    @kieulam212: nếu bạn ở SG thì bạn nên đến gặp trực tiếp BS để tư vấn sẽ đầy đủ và chính xác hơn. Mình không giống trường hợp của bạn nên cũng không rõ lắm.
    Mình làm bs hùng đây . Trc sợ chết sợ đau . Mà pt song nói chuyện . Ăn mền . Đi lại bt . Chả đau gì
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thinhtr Xem bài viết
    Mọi người có thể tư vấn giúp mình ở Tp HCM thì nên làm hàm hô ở đâu với
    Bên bs le tan hùng bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ai muốn hỏi về pt hàm có thể add zalo hay pt minh 0908847083
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thinhtr Xem bài viết
    Mọi người có thể tư vấn giúp mình ở Tp HCM thì nên làm hàm hô ở đâu với
    Bác sĩ lê tấn hùng bạn nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bị hô và cằm lẹm. Hiện tại mình có niềng răng và bác sĩ tư vấn phẫu thuật BSSO đẩy hàm dưới về phía trước và trượt cằm ạ. Mình dự định làm phẫu thuật bác sĩ Quảng Phi nha khoa O’care vì mình đã niềng răng tại đây. Mình khá lo lắng, có bạn nào đã từng phẫu thuật bác sĩ Phi hoặc phẫu thuật trường hợp như mình thì nhờ các bạn cho mình tham khảo thêm ý kiến nhé. Mình cảm ơn!😊