TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm/ nhật ký phun xăm môi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 151K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haohaoxinh-hien Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vithu2287hp Xem bài viết
    cả nhà ơi, e cũng mới làm hơn tuần, chưa được đều màu cho lắm, cảm giác là cái viền đậm hơn phía lòng môi, không biết sau như thế nào.
    Chắc là ko sao đâu bạn à sau 2 tháng mới ổn định dc. Mình phun dc gần 4 tuần rồi mới đầu bong ra thì đẹp nhưng dc mấy ngày thì thâm dần nhưng đến hôm nay thù nó lại dần sáng lên rồi
    Bạn ơi , môi b ntn rồi ạ ? M vừa làm đc 4 ngày thì môi xỉn màu như thâm thâm ấy , còn nhăn nheo nữa . Mình làm bên tmv Ngọc Dung . Nghe câc chị ở đây bảo là mất tầm 2 tháng môi lên màu đẹp nhưng kb' có được nv ko ? Với mình phun hồng cam , bong ra lại hồng nhạt kiểu sao sao ấy .. lo quá trời

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai như e k ạ. Ra nước miếng nó cứ ướt khu khóe miệng á. Hay e bị gì vậy mọi người huhu
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyetmaiminy Xem bài viết
    chị ơi 43h hồ văn huê, phú nhuận chị nói đến có phải thẩm mỹ mộc liên không ?mà chuyên viên nào làm cho chị vậy
    Hóng , tham gia đã lâu chỉ đọc tìm hiểu thôi chứ chưa có can đảm đi làm.
    Mà chị đã làm môi chưa?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tui thực hiện bên 30 đặng thị nhu, quận 1, bên đó các bạn ấy cũng nói là muốn biết môi lên màu chuẩn và đều đẹp thì ít nhất cũng tầm 2-3 tháng lúc đó ổn định màu rồi mới xem xét đc
    Trích dẫn Nguyên văn bởi suchani Xem bài viết
    Bạn ơi , môi b ntn rồi ạ ? M vừa làm đc 4 ngày thì môi xỉn màu như thâm thâm ấy , còn nhăn nheo nữa . Mình làm bên tmv Ngọc Dung . Nghe câc chị ở đây bảo là mất tầm 2 tháng môi lên màu đẹp nhưng kb' có được nv ko ? Với mình phun hồng cam , bong ra lại hồng nhạt kiểu sao sao ấy .. lo quá trời
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhiều thanh niên vô hóng hớt quá nhỉ. hihi.
    thực ra thì mình thấy với công nghệ ngày nay hiện đại v, làm môi xong đẹp chứ k có tào lao như trướcmà do tay nghề với công nghệ mỗi trung tâm khác nhau, các bạn cứ tham khảo trung tâm uy tín, nhiều người làm thành công và đẹp để tới làm thì sẽ ổn thôi nè
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthiailu2010 Xem bài viết
    phun môi đệp mà chị, n mà phun mí mở tròng thì chị coi chọn chỗ nào uy tín, chuyên viên có kinh nghiệm làm chắc tay vào nhé kẻo lại hỏng mí hỏng mắt đó. e đọc thấy nói phun mí mở tròng kỹ thuật cũng khá khó nếu làm k cẩn thận dễ bị lệch hư mắt í
    Phun Mí mở tròng mình phun rồi, phun mí còn quan trọng màu mực nữa. Để mí không bị trổ xanh sau thời gian sử dụng . Công nhận phun mí lên nhìn mắt đẹp ra nhiều , mắt to ra nhìn đậm đà nết hẳn. Hôi tháng 10 mình cũng muốn đi làm cũng lăn tăn vụ này về nơi làm cũng như chuyên viên làm vì thấy mắt nhạy cảm nên cũng sợ sợ hỏng mắt .Nghiêng cứu cả tuần liền mới quyết định đi làm . Thấy nhiều bạn review mộc liên nên mình chọn làm luôn. Đến nay cũng hơn nửa năm vẫn thấy rất đẹp và tự nhiên . Vote 1 phiếu cho bên ấy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn này nói đúng ấy, mình cũng thấy nhiều người phun mí lên đẹp lắm, mắt to hơn, mi nhìn cũng dày hơn, mình mới phun mày ở miss tram, thấy nhiều ng cũng đến phun mí, nhưng mà mình nhát lắm nên dù thấy đẹp cũng chưa dám làm, vì sợ ấy
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suchani Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Haohaoxinh-hien Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vithu2287hp Xem bài viết
    cả nhà ơi, e cũng mới làm hơn tuần, chưa được đều màu cho lắm, cảm giác là cái viền đậm hơn phía lòng môi, không biết sau như thế nào.
    Chắc là ko sao đâu bạn à sau 2 tháng mới ổn định dc. Mình phun dc gần 4 tuần rồi mới đầu bong ra thì đẹp nhưng dc mấy ngày thì thâm dần nhưng đến hôm nay thù nó lại dần sáng lên rồi
    Môi bạn giờ sao rồi. Môi mình ngày thứ 4 là bong, mới bong mà cam nhạt rất đẹp , ngày thứ 2 nhìn rõ chỗ màu đạt chỗ nhagj hơn, ngày thứ 5 thì chỗ màu nhạt xỉn màu hơn , rồi ngày thứ 6_7 chỗ xỉn màu ấy thâm hẳn luôn, 10 ngày thì nhìn loang lổ,chỗ thâm xì chỗ thì màu cam hồng, 15 ngày thì thâm đều nhau, và sau đó nó bớt thâm dần bớt dần 1 tháng thì có màu đỏ và còn chút thâm ở viền môi nữa. ( luc lam mình làm môi cam đỏ nha ) mặt mới sáng ngủ dậy chưa rửa mặt nên nhờn bóng 😁😁😁HLwWcmhaesKPTuzb24y2dGEclnN_fc6QrqiljMVqxvRTKx0L9i9P1fFMiYBjqu19uTZnTDQxjjHpQr-kUUbTTE9wuBP6Dg

• 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình làm môi màu cam đỏ. Ngày thứ 4 thi bongMtnLG30x1m4M0wQssZmaT7wr_ccEdMuoLrFHnEQ95BXZCVxMpq3QjjpqLpUDgw6bpQyoDdMvKRl-OeLZWvVSJH8RfJWM

Ngày thứ 4 sau khi bong thì xuất hiện loang thâm.cHyxvkquNDvXOIoj_FVHUrgdEE4izM9lY--MJYYJgTYfMIC8dnqboa0FvqwqlMgvEdID1stU2jkAFI2WVMnDE7YDSZRlXPg

Và thứ 10 thì chỗ thâm nó thâm hơn rất nhiều, 2 màu phân biệt rạch ròi lắm luôn. Ngày thứ 15 thâm dần đều , thâm lắm luôn. Và đây là môi ngày thứ 27 _28J5VLSQ0NTe3dzEsjvueifX6yr9TG57R8FG9JzWSjSzbkxecgQrGHVRUQZ0fD2PoCTUykv88l1XflTomWODH9vue0HEC02w

Và tròn đúng 1 tháng từ ngày bongMIf2Kf3gPaW8ey94S1xpo8Ic3FxE3FKZFe84kT6QAwpoVNo_jO8GibtBPqWRS4BBre0sy3c8RfFK2BCsOnNIzLTlsrX40g

LKWvlVrrRTNz8fiklb5jDY__97Kift1ZtxRav7w0CYjS08fVL8MVv2a9UVXSPDt61IKWZGSedKM6WnM6s1jF1h5XSX6e

Vẫn còn thâm chút ở viền môi . Và hy vọng sẽ ổn sau 1 thán nữa 😁😁😁😁
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị chụp hơi mờ nhung e nhìn màu lên vậy cũng khá đều và đẹp rồi ấy chứ, làm x chị ăn uống chăm sóc như nào vậy ạ, e tính đi làm nên muốn tìm hiểu trc xem sau khi làm có cần phải giữ gìn kỹ k
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngophan.1043 Xem bài viết
    chị chụp hơi mờ nhung e nhìn màu lên vậy cũng khá đều và đẹp rồi ấy chứ, làm x chị ăn uống chăm sóc như nào vậy ạ, e tính đi làm nên muốn tìm hiểu trc xem sau khi làm có cần phải giữ gìn kỹ k
    VG9fp4Gw9SXA6hcjiqqIzEn_etipF7409gMTGvZubrV4kEvQjO3KZ6jTCUsOfSSeXCqSMNANerUvqHPJOuNaIn_tKPuCYQ

Môi mình sau 1 tháng 10 ngày đó
    • 70 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitcon.chay Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngophan.1043 Xem bài viết
    VG9fp4Gw9SXA6hcjiqqIzEn_etipF7409gMTGvZubrV4kEvQjO3KZ6jTCUsOfSSeXCqSMNANerUvqHPJOuNaIn_tKPuCYQ

Môi mình sau 1 tháng 10 ngày đó
    Cũng kiêng nhưng săm được 6 ngày thì lỡ ăn 1 bát phở bò và 1 tháng sau lại lỡ ăn 1 bát nữa 😁 .tóm lại minh thay nhiu ng săm cũng chỉ bớt thâm và có chuta màu kiểu như đánh son dưỡng có màu thôi, dạo này thấy hầu như săm đều ra màu hồng đất hoặc cam đất thôi. Cách chăm sóc thì trên mạng nói rất nhiu rồi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng kiêng nhưng săm được 6 ngày thì lỡ ăn 1 bát phở bò và 1 tháng sau lại lỡ ăn 1 bát nữa ������ .tóm lại minh thay nhiu ng săm cũng chỉ bớt thâm và có chuta màu kiểu như đánh son dưỡng có màu thôi, dạo này thấy hầu như săm đều ra màu hồng đất hoặc cam đất thôi. Cách chăm sóc thì trên mạng nói rất nhiu rồi
    e nhìn thấy đẹp , okie rồi đấy chứ chị mà k biết có phải ở viền đang hơi đậm màu hơn bên trong k nhỉ?chị làm môi này là phun gì vậy? màu gì và làm ở đâu ạ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng kiêng nhưng săm được 6 ngày thì lỡ ăn 1 bát phở bò và 1 tháng sau lại lỡ ăn 1 bát nữa ������ .tóm lại minh thay nhiu ng săm cũng chỉ bớt thâm và có chuta màu kiểu như đánh son dưỡng có màu thôi, dạo này thấy hầu như săm đều ra màu hồng đất hoặc cam đất thôi. Cách chăm sóc thì trên mạng nói rất nhiu rồi
    môi màu đẹp hen, kiểu màu lên tươi mà không có bị nhăn ấye cũng thích làm kiểu tự nhiên như vầy thôi chứ cũng không ham hố oánh son siếc gì nhiều nữa rồi, khô môi chán lắm ấy
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4