TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm/ nhật ký phun xăm môi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 152K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhuyenctv Xem bài viết
    E môi thâm da cũng hơi trắng tí thì nên xăm màu gì hợp ạ
    môi thâm mà nước da trắng nên phun màu cam đỏ mình thấy phù hợp , giúp khuôn mặt luôn tươi tắn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

môi e hơi thâm mà dùng son mãi nó không ra đúng màu son e đang phân vân không biết nên phun môi màu hay làm phù collagen không thôi ạ. Ai tư vấn giúp e với
    Thẩm mỹ viện BB Beaute’ BB Thanh Mai – thẩm mỹ viện tốt nhất khu vực Châu Á – Thái Bình Dương. Cung cấp dịch vụ: Siêu trẻ hóa da toàn diện, Giảm cân nhanh không đau, không phẫu thuật, Trị nám siêu vi điểm, Trẻ hóa vùng kín toàn diện. Hotline miễn phí cước: 1800.6617.
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    up lên cho mẹ nào có kinh nghiệm phun môi vào chia sẻ. Mình đang tính phun môi và xâm mí mở tròng nên hóng kinh nghiệm các mẹ đi trước.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaleidm Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthu_mk Xem bài viết
    C oi. C phun ở đâu vậy c
    35928784_1688878297815005_7775505807952576512_n

môi mình nè bạn . minh phun bên phú nhuận môc liên ấy . Tmv ấy ngày trước tại hoàng việt, bên út tịch , tân bình ấy
    Mình xăm hôm thứ 2, tới thứ 7 đã bong hết rồi. Mình không bị sưng gì cả. Nhưng phải kiêng nước dữ lắm. Màu thỳ giờ chưa lên màu mấy. Nhưng nhìn chuNg cũng tạm ổn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuken_2602 Xem bài viết
    up lên cho mẹ nào có kinh nghiệm phun môi vào chia sẻ. Mình đang tính phun môi và xâm mí mở tròng nên hóng kinh nghiệm các mẹ đi trước.
    23319395_1370533826388305_3994525279952225640_n
    Phun mí mỡ trong ombre sharding mình thấy bên mộc liên làm rất đẹp và tự nhiên mực không bị trổ xanh gì cả .
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình bon chen tý ạ . Chả là mình phun môi đến nay là dc 3 tuần rồi hôm bong vảy ra thì môi mình nhìn rất đẹp mấy ngày sau thì màu nó cứ xỉn dần và giờ thì nó thâm thâm . Mình có hỏi chỗ mình làm thì họ nói sau 2 tháng mới lên màu chuẩn , mình hoang mang quá . Các bạn cho mình xin ít kinh nghiệm với ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haohaoxinh-hien Xem bài viết
    Cho mình bon chen tý ạ . Chả là mình phun môi đến nay là dc 3 tuần rồi hôm bong vảy ra thì môi mình nhìn rất đẹp mấy ngày sau thì màu nó cứ xỉn dần và giờ thì nó thâm thâm . Mình có hỏi chỗ mình làm thì họ nói sau 2 tháng mới lên màu chuẩn , mình hoang mang quá . Các bạn cho mình xin ít kinh nghiệm với ạ
    bạn đợi thời gian 2 tháng xem sao, có thể do cơ địa bạn làm chưa tương thích và thích nghi kịp giữ màu phun và da . trong thời gian trên bạn ăn uống nhiều đồ mát, nước trái cây, nước khóm cho nhanh màu . Sau thời gian trên nếu không lên màu bạn quay lại thẩm mỹ nơi bạn làm để đượcbảo hành
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanhanhenny Xem bài viết
    23319395_1370533826388305_3994525279952225640_n
    Phun mí mỡ trong ombre sharding mình thấy bên mộc liên làm rất đẹp và tự nhiên mực không bị trổ xanh gì cả .
    chj Hanhanhenny ơi, chị làm mí bên mộc liên là chuyên viên nào làm vậy? e cũng muốn làm mí . Mà chị làm có đau không? và có sưng nhiều không? em rất nhát
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà ơi, e cũng mới làm hơn tuần, chưa được đều màu cho lắm, cảm giác là cái viền đậm hơn phía lòng môi, không biết sau như thế nào.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

b giống mình, phun màu hông cam, phun lần đầu thấy xỉn xỉn màu, sau 3 tháng đi dặm lại, lúc dặm lại bong ra thấy màu đẹp, nhưng bong đk mấy ngày màu nhợt dần và có xu hướng chuyển về màu như phun lần đầu, ko biết có cải thiện được ko, haiz
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đợi thời gian 2 tháng xem sao, có thể do cơ địa bạn làm chưa tương thích và thích nghi kịp giữ màu phun và da . trong thời gian trên bạn ăn uống nhiều đồ mát, nước trái cây, nước khóm cho nhanh màu . Sau thời gian trên nếu không lên màu bạn quay lại thẩm mỹ nơi bạn làm để đượcbảo hành
    mình cũng hỏi chỗ mình phun thì họ bảo cứ yên tâm sau 2 tháng sẽ ổn định nếu ko hết thâm thì ra họ dăm lại cho nhưng mình cũng lo nhỡ làm đi làm lại mà nó vẫn cứ bị như thế thì buồn lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng hỏi chỗ mình phun thì họ bảo cứ yên tâm sau 2 tháng sẽ ổn định nếu ko hết thâm thì ra họ dăm lại cho nhưng mình cũng lo nhỡ làm đi làm lại mà nó vẫn cứ bị như thế thì buồn lắm
    Cậu ơi tớ cũng mới phun môi được 2 ngày. Mà họ vẽ tim môi cho tớ bị lệch. Khổ thế đấy. H làm sao giờ? Huuu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vithu2287hp Xem bài viết
    cả nhà ơi, e cũng mới làm hơn tuần, chưa được đều màu cho lắm, cảm giác là cái viền đậm hơn phía lòng môi, không biết sau như thế nào.
    Đi dậm lại e ơi.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vithu2287hp Xem bài viết
    Chắc là ko sao đâu bạn à sau 2 tháng mới ổn định dc. Mình phun dc gần 4 tuần rồi mới đầu bong ra thì đẹp nhưng dc mấy ngày thì thâm dần nhưng đến hôm nay thù nó lại dần sáng lên rồi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoamn85 Xem bài viết
    Cậu ơi tớ cũng mới phun môi được 2 ngày. Mà họ vẽ tim môi cho tớ bị lệch. Khổ thế đấy. H làm sao giờ? Huuu
    Cậu ra chỗ họ làm hỏi xem thế nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi , em đi phun nay được 5 hôm rồi , hết sưng tấy rồi , đang khô chờ bong , mà thi thoảng em cứ thấy có mùi gì hôi hôi phảng phất, không biết môi em có bị sao không các mẹ ,
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cavs chị oi e phun 2,5 roi ma môi trông kinh quad vẫn sưng không biết sao k
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranghieu92 Xem bài viết
    b giống mình, phun màu hông cam, phun lần đầu thấy xỉn xỉn màu, sau 3 tháng đi dặm lại, lúc dặm lại bong ra thấy màu đẹp, nhưng bong đk mấy ngày màu nhợt dần và có xu hướng chuyển về màu như phun lần đầu, ko biết có cải thiện được ko, haiz
    Mình cũng nv thế môi bạn lên màu chưa ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em phun môi được 5 ngày, hôm nay bong, màu lên đẹp nhưng chỗ đậm chỗ nhạt, lòng môi nhạt viền môi đậm hơn, không biết để thêm thời gian nữa nó có đều màu không các mẹ nhỉ.
    Em nghe mấy mẹ ở trên bảo mới bong thì đẹp mà để mấy hôm sau bị thâm mà lo quá, huhu.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ko h iểu sao, em làm đc hai tháng rồi mà vẫn ko đc tự njhieen, mà bị thâm
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4