TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm bấm mí Hàn Quốc bác sỹ Hải - viện thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.82K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em luôn rất tự ti về mắt một mí của em các mẹ ạ. Lần này em đang quyết tâm cao độ đi bấm mí cho mắt đẹp hơn đây ạ. Em nghe đứa bạn giới thiệu qua bác sỹ Hải bên Viện thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê bấm mí Hàn Quốc đẹp lắm mà giá lại mềm nữa. Có mẹ nào làm dịch vụ bấm mí tại đây chưa cho em xin chút kinh nghiệm với ạ. Em cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó thật can đảm. hi. Em ngại đi thẩm mỹ lắm dù biết nó đẹp hơn thật đấy. Nghe giang hồ đồn đại ở Dr. hải lê tay nghề khá là an tâm cho các mẹ đấy. Nhưng giá thì hem có nắm được. Mẹ nó gọi tư vấn đê miễn phí mà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moshi Xem bài viết
    Mẹ nó thật can đảm. hi. Em ngại đi thẩm mỹ lắm dù biết nó đẹp hơn thật đấy. Nghe giang hồ đồn đại ở Dr. hải lê tay nghề khá là an tâm cho các mẹ đấy. Nhưng giá thì hem có nắm được. Mẹ nó gọi tư vấn đê miễn phí mà.
    Hi, cảm ơn mẹ nó, để em gọi hỏi tư vấn xem như thế nào vậy ạ. Nhưng tư vấn là một chuyện, chứ em mong muốn đc các mẹ chia sẻ kinh nghiệm thực tế nhiều hơn. Chứ giờ ở đâu cũng giới thiệu là hay là tốt rồi đến lúc làm dịch vụ thực tế thì ko biết có an tâm đc ko ạ. Cái mặt tiền của em, em lo lắm.
    • 45 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuong.maitrang Xem bài viết
    Hi, cảm ơn mẹ nó, để em gọi hỏi tư vấn xem như thế nào vậy ạ. Nhưng tư vấn là một chuyện, chứ em mong muốn đc các mẹ chia sẻ kinh nghiệm thực tế nhiều hơn. Chứ giờ ở đâu cũng giới thiệu là hay là tốt rồi đến lúc làm dịch vụ thực tế thì ko biết có an tâm đc ko ạ. Cái mặt tiền của em, em lo lắm.
    mẹ nó cứ qua đó nghe tư vấn trực tiếp thử xem. làm trên mặt mình đó cứ tham khảo cẩn thận vài nơi xem thế nào. chứ ko tiền mất tật mang mệt lắm. lại còn mang tiếng đi thẩm mỹ
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chi trang đa đi.làm mí chưa ạ em cũng hóng.bs nay quá

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nhấn mí ở bên đấy rồi nè bạn, mới đầu cũng băn khoăn đấu tranh mãi mới dám đưa ra quyết định, được bác sĩ Hải trực tiếp làm nên cũng yên tâm, mấy bạn nhân viên cũng rất nhiệt tình dễ thương nữa, lúc mới nhấn xong mắt có sưng nhẹ tí sau vài ngày là hết, mí mắt mềm mại tự nhiên lắm :3
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc trước mình bị sụp mí cũng đi lượn lờ tìm hiểu ở mấy diễn đàn thấy nhiều người nhấn mí ở bên Hải Lê này, mình cũng đánh bạo đi làm được đâu mấy tháng r, bây giờ mí rõ đẹp rồi nhé :3
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bác sĩ Hải Lê nổi tiếng làm mắt 2 mí đẹp đó bạn. Mắt mình mí lót, mí không rõ, hồi năm ngoái mình đã nhấn mí ở bên dr Hải Lê hết 7 triệu, bây giờ mắt nhìn sâu và đẹp hơn rất nhiều rồi ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic, em thấy nhiều người khen bác sĩ Hải Lê quá, chả biết có đúng vậy không nữa, mong sao các chị làm rồi chia sẻ thật, để bọn em có chút an tâm khi lựa chọn địa chỉ làm đẹp chứ bỏ tiền xót 1 phần phần quan trọng là có được đẹp như mình muốn không ấy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là các mẹ còn đắn đo đã đi cắt mí bên Dr Hải Lê chưa ạ? Em đang tính đi cắt mí và bóc bọng mắt dưới. Phân vân hết Thu cúc rồi lại đến bác sỹ Hà Thanh. Xong cuối cùng chị ở cơ quan tư vấn cho bác sỹ Hải Lê nè. Công nhận bà ý làm rồi, trông cũng đẹp, ko biết ở đây có chị em nào làm rồi mách em với để em lấy thêm can đảm ạ ^^