TIN TÀI TRỢ.

Kết quả tiêm mỡ Protein của iem~

• 0 Lượt chia sẻ
  • 434 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình hình là em đã tiêm mỡ Protein toàn mặt như trán, hai bên thái dương, gò má trước và cằm để làm mặt trẻ và căng bóng. Chị em nào đang muốn cải thiện da dẻ thì có thể tham khảo phương pháp tiêm mỡ này. Em đang sống ở Hàn nên e làm ở một bệnh viện ở đây do bạn quen giới thiệ. Đây không phải viện to quảng cáo hùng hồ như ID, hay Banobagi mà chỉ là viện nhỏ nhưng bác sĩ tay nghề mát tay và làm ăn đàng hoàng, giá cả phải chăng. Nếu như kết quả phẫu thuật giống nhau thì tại sao mình phải trả số tiền phẫu thuật đắt hơn. Em tiêm mỡ kết hợp Protein lấy từ máu chỉ với giá 800 usd. Do em được người quen giới thiệu nên mới có giá này ạ. Chị em nào quan tâm thì inbox e để e giới thiệu cho ạ. Thời buổi này không ai qua Hàn rồi đến các bệnh viện to đùng toàn dùng tiền quảng cáo rồi lấy chi phí phẫu thuật cao ngất ngưỡng đâu ạ.Mọi người có thể add zalo:mainguyen2907 để mình có thể nói chuyện dễ hơn ạ.(Xin bật mí là năm nay e đã 32 tuổi rồi )qkmSRR7-FEy1_fZ6BahAPY7CX8MLw6OQoboSxHmcbrlxWDIiXhHX1PbPasTz7QwcK44aTjLinHUvnKwIIzgqtdCaQh5v

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT