TIN TÀI TRỢ.

Kết quả phun môi ở Thu Cúc của em đây

• 39 Lượt chia sẻ
  • 153K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtruc64 Xem bài viết
    Mình đã đi làm ở hoài anh được 5 tháng rồi, đi 2 lần nhưng không lên màu, đang phân vân không biết có nên đi nữa không, thiệt chán
    minh cung lam hoai 4 lan am chang en mau ,Gio muon Di Phun lai ma ko biet cho nao lam dep

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi, môi e bong 1 lớp rồi mà viền vẫn đậm hơn lòng môi nhiều, bây giờ môi đang khô lại và đóng vảy kiểu như bong thêm lớp nữa ấy. E đang hoang mang ghê, thường thì e thấy bong 1 lần thôi
    • 93 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vgbi Xem bài viết
    Các chị ơi, môi e bong 1 lớp rồi mà viền vẫn đậm hơn lòng môi nhiều, bây giờ môi đang khô lại và đóng vảy kiểu như bong thêm lớp nữa ấy. E đang hoang mang ghê, thường thì e thấy bong 1 lần thôi
    Chị làm bao lâu là bong rồi chị? Em vừa làm chiều hôm thứ 2 (hôm nay là hôm thứ 3) mà e vẫn chưa bong hic
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm trưa thứ 7 tuần trước, đến chiều tối thứ 2 thì bong hết 1 lớp ngoài nhưng viền vẫn đậm nên nhìn xấu lắm, mấy hôm gần đây mình chịu khó bôi dưỡng vào viền môi thì nó bong nốt ra và lên màu hơn rồi.
    • 93 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vgbi Xem bài viết
    Mình làm trưa thứ 7 tuần trước, đến chiều tối thứ 2 thì bong hết 1 lớp ngoài nhưng viền vẫn đậm nên nhìn xấu lắm, mấy hôm gần đây mình chịu khó bôi dưỡng vào viền môi thì nó bong nốt ra và lên màu hơn rồi.
    E chưa bong hết, nhưng phần bong rồi e thấy màu nhợt nhạt tái tái thế nào ấy, e sợ nó ko lên màu huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ấy chịu khó bôi dưỡng nhiều nhé, đi ngủ cũng bôi. Uống nước dừa nữa, đang rẻ
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có lẽ làm đẹp cũng là hên xui. C mình xăm môi và thêu lông mày ở tmv Thu cúc - Thuỵ Khuê phải nói là k thể chấp nhận đc. Lông mày thêu sợi dài sợi mất, dáng k đều, vừa bong thì chuyển thành màu nâu đỏ luôn. Môi thì ối zồi ôi... Loang loang lổ lổ, màu xấu kinh khủng, màu môi như kiểu dùng loại son rẻ tiền ế 😡 tổng thể môi của bà c tớ đúng là kiểu dùng son lì nhưng môi bị khô nứt nẻ. Mấy mẹ thử hình dung có kinh khủng k ??? Lên đấy bắt đền thì bảo lông mày ít nhất 1 tháng mới làm lại đc , môi thì 3 tháng. Thoai c tớ cũng bỏ của chạy lấy ng luông
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

May ban oi!môi minh phun dc 20ngay roi,nhung mau vien o ngoai dam hon ben trong,ngay vien mép môi minh bi hơi thâm chut xiu,nhu vay co sao k?minh dinh di lam lai mau môi khac,vay vết tham do het k
    • 91 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi TrangTran8 Xem bài viết
    May ban oi!môi minh phun dc 20ngay roi,nhung mau vien o ngoai dam hon ben trong,ngay vien mép môi minh bi hơi thâm chut xiu,nhu vay co sao k?minh dinh di lam lai mau môi khac,vay vết tham do het k
    híc. nếu mà muốn đi làm màu môi khác thì phải xóa xăm môi rồi mới phun lại mẹ nó a. trộm vía e làm ở ben Đông á, màu môi lên thấy chim ưng.
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi !! Mấy cô gần nhà em cũng thế . Làm ở bệnh viện thu cúc thuỵ khuê nói chung là xấu ko tả nổi . Môi thì nhìn như kiểu mầu gạch còn lông mày thì mầu đen đen nhờ nhờ xấu điên . Làm xong còn già đi trông thấy .
    comment by WTT mobile view
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi !! Mấy cô gần nhà em cũng thế . Làm ở bệnh viện thu cúc thuỵ khuê nói chung là xấu ko tả nổi . Môi thì nhìn như kiểu mầu gạch còn lông mày thì mầu đen đen nhờ nhờ xấu điên . Làm xong còn già đi trông thấy .
    • 105 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Bạn mình phun môi ở KN mới đầu thấy già hơn, nhưng giwof thì chắc nhìn quen nên cũng đc, ko đánh son thì vẫn hồng hào ko nhợt nhạt như mình.
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E phun moi bs hà ở tmv hà thanh, môi trông như dính nhọ ấy , chan qua cac c ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

con e e phun cả môi, mí vs lông mày ở bênn đông á, nhìn khá tự nhiên, nhưng mà màu đúng là không được tươi hẳn như lúc đầu, chắc do lúc mới làm e nó dưỡng chưa đủ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ ơi cho e xin địa chỉ cụ thể nào
    • Phuonghai309 Khách
    • 2 năm
    Sao e ko xem dc ảnh của chị?
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng nên làm Thu Cúc các mẹ ạ, em đang ân hận đây
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới đầu còn định đi bên này làm . Nay đọc xong hỏi bạn bè của bạn bè, mấy chị em lại bảo sang mộc liên hay mailsa làm đẹp hơn . e có vào fanpage xem thấy video hình ảnh làm đẹp có chị nào làm bên này chưa ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giũa 2 chỗ mình thấy mộc liên làm chất hơn, không sô bồ như bên ấy. bên đó mình đến tư vấn thấy sô bồ giá hạt rẻ nên rất đắn đo. Mình công tác vào sài 1 tuần , ngày cuối xong việc đi phun quả môi về. không sưng tí nào. Về đến nhà ông chồng cũng không nhận ra
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

môi chị làm bong ra được nhiêu ngày rồi. em phiền chị chụp e xem được không ạ? e đang muốn làm nhưng giờ thấy nhiều chỗ quá giờ đang đắn đo
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4