TIN TÀI TRỢ.

Kết quả phun môi ở Thu Cúc của em đây

• 39 Lượt chia sẻ
  • 153K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà.
    Mình đã phun lông mày và săm mí mắt ở TC, lúc ấy chị Uyển làm cho, mình thấy OK lắm, nhưng con em mình lên đó phun môi thì chả có lên teo màu nào, dù đã qua xử lý môi thâm. Sau đó 1 tháng lại lên phun lại lần hai=> kết quả cũng như lần đầu: ko có tý màu nào luôn. Giờ mình cũng định phun môi, nhưng lại băn khoăn ko biết lên bv TC làm hay là đến chị Uyển (trước đây từng làm TC, jo chuyển làm tại nhà) vì mình thấy chị ấy làm mí và lông mày cho mình OK lắm. Mọi người có ai từng làm chị Uyển chưa? Nếu mình lên TC thì nên yêu cầu ai làm thì tốt hơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boconganh21 Xem bài viết
    ôi nàng ơi t buồn chán quá, được hôm bong môi màu đẹp nên tý tởn lên khoe, hôm nay được 1 tuần 2 ngày thì nó ko hồng như trước nữa mà chỗ hồng chỗ thâm, huhuhu ko hiểu vì sao, t cần tự nhiên, ko cần hồng quá nhưng mà sao lại có mấy chỗ bị THÂM , đi làm ai cũng hỏi là sao môi e mấy hnay thâm thế, như dính mực ý huhu. Mà đang phải kiêng đánh son màu nên t ko dám bôi son màu nên chỗ thâm để khắc phục. Cái dưỡng ở Thu cúc t thấy có chữ TQ nên sợ, chỉ dám bôi mấy hum đang bong, bjo t dùng son dưỡng ko màu của naris và ohui. t phải làm thế nào bây giờ? nó có nhanh hết thâm ko? thật đau khổ huhu. Trước khi phun môi tớ màu nhợt nhạt chứ ko hề thâm b ah huhu.

CŨng hên may thôi c ơi...nhưng e nghĩ là bt đi xăm thì đầu tiên nó sẽ đỏ chót sau nhạt dần chứ ko nghĩ là lên màu từ từ...trước e làm ở 1 chỗ bác sĩ người quen..làm ở viện 108..chú ý mở phòng khám riêng chuyên pttm nhưng ko có xăm môi ở dưới Giải Phóng..e muốn xăm môi thì chú ý có gọi 1 chị chuyên xăm phun thẩm mĩ đến làm từ năm 2008( giá đã 1,5tr rùi)... về 3 ngày sưng như 2 con đỉa trâu mọng máu đỏ chót...e chỉ uống sữa và ăn cháo..ko đắp ko ủ gì hết cả...để khô nguyên như vậy và bôi thuốc mỡ đúng 3 ngày e hết đâu e đi đánh răng thế là nó gặp nước nó bong hết cả mảng to luôn..sướng kinh khủng...e xăm đỏ cam chot trẻ nên màu đỏ lắm màu môi đều mà đẹp, căng mọng...cho đến tận bây giờ là gần 6 năm rồi nó cũng phai dần nhưng mà vẫn còn hồng hồng kiểu tự nhiên ý...e đi ra ngoài ngta hỏi là môi e đánh son gì mà nhẹ nhàng đẹp thế..hihi...bây giờ e đang định đi xăm lại kiểu mới là xăm môi màu cherry pha lê ý...họ cho bảng giá là 3-5tr mà cũng chưa bít có đẹp ko nhưng mà xăm kiểu này nghe nói môi căng mọng hơn..đặt lịch từ hqua mà đến tận đầu tháng 5 mới đến lượt làm..ngta bảo kín lịch chả bít phải ko? chắc cũng sẽ chuột bạch 1 lần xem sao..
    • 223 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boconganh21 Xem bài viết
    tks nàng, nàng thật là nhiệt tình. T tròn 2 tuần r mà môi trên vẫn có 2 chỗ thâm, môi dưới viền hơi thâm , mãi chưa hồng j cả, sốt ruột quá. T thấy kinh quá nên lấy cả đống son màu ra, lấy nhẫn thử xem son nào ít chì nhất để đánh phủ lên che thâm. Nhưng than ôi, son hồng cánh sen mà vẫn ko che đc chỗ thâm (((((, t nhớ tha thiết đôi môi nhợt nhạt đánh son nào cũng lên màu đẹp chuẩn của tớ quá huhu.
    nàng up ảnh môi nàng lên cho t có động lực chờ đợi là hp đi . mai t up đôi môi thảm hại của t cho mà xem, bjo tối rùi chụp ko rõ. em tớ phun 1 năm r, lúc đầu phun 1 ngày môi nó hết sưng, 2 ngay bong, ko 1 giờ nào bị thâm. Thế nên t hy vọng đc thế, ai ngờ
    Mà dù bít thử chì trong son = vàng ko chuẩn nhưng mà t vẫn thử, son dưỡng của t thử thỏi nào cũng bị đen dù đen ít hơn son màu. hoang mang
    Mình cũng vừa phun môi và lông mày ở TC đây
    Đang chờ mấy hôm nữa xem kq thế nào. Môi cũng đang như chị Nở hic hic
    Đến 5 ngày nó có bớt đỏ choẹt ko các mẹ ( mình chọn màu hồng cam nhạt)
    Còn lông mày mình chọn điêu khắc tự nhiên, thấy mấy em ở đó đã làm rồi trông rất đẹp
    Mình soi gương thấy lông mày mới xăm trông cứ kỳ kỳ thế nào ( chắc ngày đầu)
    Kỹ thuật viên nói với mình là bjo trông to khi hết nề nó sẽ co lại và nhạt đi rất nhiều ???
    • 13 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị ơi, chị làm ở đâu thế ạ? Cho em ké địa chỉ với
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ cũng tí tởn đi phun môi, con bạn thân tư vấn phun màu hồng đỏ sau này môi lên nhìn rất tươi, chả là môi tớ nhợt nhạt như người bị bệnh ý, thế là tớ quyết tâm đi phun để môi có sức sống một tý đi làm cho nó khí thế, thế là T5 tớ đi phun tính giờ là được một tuần, khi bong tróc lớp đỏ chót tớ thất vọng vô cùng vì ko phải màu như ý muốn ( đỏ không ra đỏ mà hồng cũng chẳng ra hồng) , chán , nản , điện thoại cho con bạn hỏi thì nó cũng nói từ từ màu sẽ ổn định và còn thay đổi, nhưng mình thấy cái màu đó nó ngấm vào máu rồi có thay đổi cũng chẳng bao nhiêu, híc híc giờ thấy tiếc cái môi nhợt nhạt kia. có mẹ nào gặp trường hợp như vậy mà khoảng ngoài tháng màu nó khá khẩm hơn thì chia sẻ để tớ còn hy vọng híc híc cảm thấy chán.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C LanTuong_dhl ơi .. Chị cho e xin địa chỉ cụ thể và cách liên lạc với chị phun xăm môi được k ? E cần phun môi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vanphong2012 Xem bài viết
    Tớ cũng tí tởn đi phun môi, con bạn thân tư vấn phun màu hồng đỏ sau này môi lên nhìn rất tươi, chả là môi tớ nhợt nhạt như người bị bệnh ý, thế là tớ quyết tâm đi phun để môi có sức sống một tý đi làm cho nó khí thế, thế là T5 tớ đi phun tính giờ là được một tuần, khi bong tróc lớp đỏ chót tớ thất vọng vô cùng vì ko phải màu như ý muốn ( đỏ không ra đỏ mà hồng cũng chẳng ra hồng) , chán , nản , điện thoại cho con bạn hỏi thì nó cũng nói từ từ màu sẽ ổn định và còn thay đổi, nhưng mình thấy cái màu đó nó ngấm vào máu rồi có thay đổi cũng chẳng bao nhiêu, híc híc giờ thấy tiếc cái môi nhợt nhạt kia. có mẹ nào gặp trường hợp như vậy mà khoảng ngoài tháng màu nó khá khẩm hơn thì chia sẻ để tớ còn hy vọng híc híc cảm thấy chán.
    B ơi! cứ phải tầm 1 tháng trở ra thì màu môi mới ổn định đc, mình làm hn là ngày thứ 2 rùi mà chưa bong gì cả, chỉ thấy căng môi và rát rát ( thợ xăm dặn mình là
    ko đc bôi bất kì cái gì lên môi, kể cả thuốc mỡ) hồi hộp quá đí mất, vì môi mình rất thâm và xỉn màu nữa
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em ơi sau khi xăm môi em có bị khô không? 1 tháng sau khi xăm chị đi đâu cũng đeo khẩu trang, sau đó lười đen nên giờ môi khô quá. Em có dùng thêm dưỡng môi sau xăm không?
    • 13 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng vừa đi xăm môi được hai tuần rồi ạ. Đến giờ màu vẫn chưa ổn định nhưng kô thâm và cũng ko bị khô mấy. Em làm ở chỗ chị Hàn Quốc này rất mát tay nên xăm xong em đi làm ngay buổi chiều và mọi người cũng chả nhận ra là môi em sưng hay gì cả, chỉ đỏ thôi.
    các chị xăm môi em khuyên nên dùng papaw đấy ạ. giữ ẩm môi tốt mà không khó chịu gì cả. Papaw hay vaselin cũng được tất nhưng mua được papaw thì tốt hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 58 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Phun moi ở TC đepj mà,m đa từng làm, ko ai biết là phun, hic, cũng có lẽ da lành hay sao mà lên màu ít quá nên tự nhiên, mau bay. 1 năm môi đa trắng ởn rồi
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e đang định hỏi về phun môi thì thấy topic của c, đang hí hửng vì môi c giống môi e, ko thâm nhưng do dùng son nhiều nên ko có son là nhợt nhạt lắm...hichic...giờ thấy kqua tnay làm e mất luôn hi vọng, thấy nhiều chỗ up cả bình luận khách hàng lên toàn thây khen đẹp này kia nhưng nhìn tình hình chung thì ai cũng có biến ( ko tin mấy feedback đấy dc )
    thôi thì e lại phải sống vs môi tnay v, lúc nào di đâu cũng phải có son theo rất bất tiện, đặc biệt là sau khi an xong
    • Thành viên webtretho
    • 5 năm
    • 676 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

Hik. Mình cũng đang có ý định phun môi mà nghe mọi người nói thấy cái này hên xui quá. Hên thì được màu môi như ý, không thì ôm hận vì làm xong còn xấu hơn. Làm ở đâu mà yên tâm về kết quả được đây?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có vẻ đấy là hiện tượng ngta thường thấy " tự bi-a cho chính mình " b ko phai la ai kả mà chính là người của " thu cuc "
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hik muốn đi phun môi để ko phải lúc nào cũng kè kè son mỗi lần ăn uống xong hay làm gì bị trôi. Nhưng mấy mẹ nói như này làm mình chùn quá Đã ai làm ở TMV Xuân Hương chưa ạ? Mình đã nhấn mí ở đó rồi cũng rất ok, ko biết phun môi thế nào.hik. Giá cao hơn ở THu Cúc mà ko biết đã có mẹ nào làm chưa cho mình hỏi với ((((((
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi môi chị giờ thế nào rồi ạ? chị chụp cho em tấm hình em xem với, em đang muốn đi làm môi mà lo quá ạ, đang muốn hỏi kinh nghiệm của mọi người ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nhìn thế này có biết là phun môi ko?
    Hình đính kèm
    • 1,524 Bài viết

• 3,061 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình chưa bao giờ thấy phun môi đẹp, bởi cái màu da vàng vàng của dân mình khi phun môi lên trông cực kỳ cứng và già. Ai da phải trắng nõn mịn màng, môi viền nét và xinh xinh thì phun lên chút nhẹ nhàng trông còn đỡ. Mà mình thấy phun môi thì cũng hay phun mày phun mí mắt, có thể các mẹ nhìn quen thấy không gì chứ như người bình thường nhìn thấy giả tạo ngay, khác hẳn nét tự nhiên của mọi người. Nói chung thêu lông mày, phun tí mí trên mình còn thấy đỡ đỡ chứ khoản môi thì thấy già đi tương đối mà trông giữ dằn đanh đá lắm.
    • 327 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đẹp rạng ngời mà không chói lóa.. hi......hi........
    THANH LÝ QUẦN ĐÙI....*** .... BỘ ĐỒ LANH CHO MẸ VÀ BÉ... CỰC RẺ CỰC ĐẸP
    https://zaodich.com/forum/f2758/chuye...-nhat-1567850/
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, em mới là thành viên^^ e ko biết xem hình ảnh của chị ntn, chị hướng dẫn cho e đc ko
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    phun môi mình thấy khô môi lắm, thôi dùng son thôi
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4