TIN TÀI TRỢ.

hỏi về phẫu thuật thẩm mỹ ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.78K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 711 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Các mẹ nào có kinh nghiệm về vụ này (hoặc có người quen làm việc này) cho em hỏi chút: em có bà dì ở Đức chuẩn bị về VN muốn mổ thẩm mỹ mắt (hình như cắt mí hay cắt bọng mắt gì đó), thì nên mổ ở đâu ạ? Hình như 108 cũng có khoa thẩm mỹ và viện VN - Cuba cũng có thì phải? không biết ở đâu thì tốt hơn nhỉ? Các mẹ tư vấn cho em với, gấp gấp ạ. Em cảm ơn các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 97 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Beemer
    Các mẹ nào có kinh nghiệm về vụ này (hoặc có người quen làm việc này) cho em hỏi chút: em có bà dì ở Đức chuẩn bị về VN muốn mổ thẩm mỹ mắt (hình như cắt mí hay cắt bọng mắt gì đó), thì nên mổ ở đâu ạ? Hình như 108 cũng có khoa thẩm mỹ và viện VN - Cuba cũng có thì phải? không biết ở đâu thì tốt hơn nhỉ? Các mẹ tư vấn cho em với, gấp gấp ạ. Em cảm ơn các mẹ

Mình thấy ở khoa phẫu thuật thẩm mỹ của 108 nghiêm chỉnh hơn, bạn mình lấy mỡ mắt và cắt mí ở đó khá đẹp, còn Trung tâm thẩm mỹ ở VN-Cu ba các BS hay mời chào về nhà riêng để làm lắmm mình dãn bạn mình đến đó nhưng không khoái kiểu tiếp thị như vậy. Nếu cẩn thận hơn, bạn tự đến để tìm hiểu hiểu cả hai nơi xem thế nào.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế chi phí cho việc lấy mỡ mắt tầm bao nhiêu ạ?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị em cũng nói làm ở viện 108 cũng được nhưng mà đông quá làm thì lâu nên mất quá nhiều thời gian trong khi chờ đợi đó bạn. Mình chỉ thắc mắc là sao dì bạn không làm luôn bên Đức đi bởi công nghệ Việt Nam so với các nước trên thế giới đều đi sau mà. Ngoài viện 108 mình có nghe nói bệnh viện tm bs văn cũng chuyên nghiệp về phẫu thuật đó bạn có thể tham khảo thêm thông tin xem
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bấm mí ở viện thẩm mĩ Hà Nội thấy cũng ok, hôm trước em cũng giới thiệu cho bạn đấy ah^^
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng ở Hà Nội không biết trung tâm thẩm mỹ viện Hoài Anh thế nào nhỉ, mình thấy quảng cáo dịch vụ nhiều nhưng ko biết chất lượng thế nào, có bạn nào là khách hàng của thẩm mỹ viện này không? cho mình xin ý kiến