TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về phẫu thuật nâng ngực chảy sệ bằng phương pháp nội soi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.17K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 109 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em hiện tại đã xong xuôi 2 nhóc,vì cho ăn sữa mẹ hết nên ngực bây h bị chảy sệ và ko săn chắc.Em có biết bây h có phương pháp nâng ngực.Chỉ đưa ngực cao lên chứ ko nhồi nhét thêm gì cho to hơn đâu ah:Laughing:Mẹ nào có biết về phương pháp này thì chia sẻ với em một chút về giá tiền,nơi nào làm đẹp/Mong tin các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đây cũng là mối quan tâm của mẹ cháu mà ko thấy bác nào có kinh nghiệm chia sẻ vậy? Tìm hiểu mãi thấy "giang hồ đồn đại" có phương pháp phẫu thuật nội soi, mẹ cháu suy nghĩ mãi nhưng nhát chết ko dám làm chuôt bạch, các bác cho vài lời khuyên để mẹ cháu dũng cảm nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 854 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nội soi không làm cho cái ngực chảy sệ đâu bạn ơi, mình phải cắt da, thu gọn quầng vú rồi treo tuyến ngực lại mới không bị chảy sệ nữa nè nhưng mà đau lắm chỉ 1 tháng sẽ êm thôi bạn à.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamsu Xem bài viết
    Nội soi không làm cho cái ngực chảy sệ đâu bạn ơi, mình phải cắt da, thu gọn quầng vú rồi treo tuyến ngực lại mới không bị chảy sệ nữa nè nhưng mà đau lắm chỉ 1 tháng sẽ êm thôi bạn à.
    Bạn ơi, bạn có kn cụ thể ntn thì chia sẻ rõ hơn ko. Cảm ơn bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em cũng nghĩ thế, nội soi thì làm sao hết chảy sệ được nhỉ
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em có nhắn tin tư vấn cho thẩm myc viện jw. Chi phí là 33 triệu sao đắt thế ko bt vì ngực e đã to san 85 cup d. Ko cần độn thêm silicon mà đã 33 triệu omg
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ming di tu van bs Duong bac con bao het 3000$ co .minh cung nghi nhu ban .minh chi nang thui kg fai don tui sao dat wa vay nhi
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 969 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn đax làm chưa? Bạn làm ở đaau vậy? Chia sẻ kinh nghiệp cho mình với nhé! Thanks nhiều!
    Ước mơ 48kg còn xa hay ko là do nghị lực của mình! Phải quyết tâm vì mùa hè thôi!
    • 74 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Minh cung quan tâm. Mẹ nào biết chỉ giáo
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi nội soi đường nach' là tốt nhất hiện nay nhưng dành cho ngực lép thoi! Chứ chị e mình sệ rồi thì phải cắt bớt da quanh quầng vua rồi độn! Bạn mình ngực lép nang đẹp lắm đứa làm 108 đứa bay vào Sg làm chỗ Bs Tú Dung. Nói chung làm xog me lắm k phải mặc áo lót ôi nhìn bọn nó mặc váy mà thèm Hic hic e đang hóng cơ mà chưa có kinh phí với lại dg cho con bú nên sữa chưa hết! Còn Bs Dương e khuyên k lên lÀm. E nang mũi Bs D rồi. Kiêu căng lắm ạ chả hỏi han bệnh nhan. Bệnh nhân nói muốn làm ntn thì gạt phắt đi chửi lại cả bệnh nhan. Nói chung hãm lắm. Bs thuận thì e làm má lúm bên ý. Nhiệt tình đẹp xấu hiền lành qtam bệnh nhân lắm ạ he he. Còn vụ ngực e hẹn Bs thuận là hết sữa thì qua thăm khám cơ mà k biết thế nào vì nghe vẻ vụ nang ngực Bs thuận k nổi tiếng lắm.