TIN TÀI TRỢ.

hỏi về địa chỉ sửa mũi đẹp ,giá hợp lí ở tphcm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.8K Lượt đọc
  • 131 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

số là e chỉ mới 20t,mũi e cũng k tới nỗi xấu chỉ bị cái hơi thấp,e cũng k có ý định sửa nhưng do đi xem tướng ơr nhiều nơi,ng ta ai cũng bảo mũi e bị gãy ơr gần khoé mắt nên tiền bạc và tình duyên k đc suôn sẻ,e ngĩ lại thì thấy cũng đúng nên định sửa mũi để mong đc thay tướng thầy cũng khuyên e đi sửa mũi...e mún đăng lên để nhờ các chị,chị nào biết chỗ nào sửa mũi đẹp và giá hợp lí tí ở tphcm thì chỉ dùm e với,e cám ơn
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của trang.nguyen0511

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 163 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nên nâng sil thường hoặc bọc sụn thái dương, hay sụn tai nhé em. đừng làm cấu trúc sline. tphcm thì có thể làm bác sĩ thế, huy venus, thắng fv hay bác huy ( tmv hoa lan), hoặc bác sĩ trung ( lí thái tổ, ko nổi lắm, nhưng ok ), hoặc ở bệnh viện thanh vân, chợ rẫy ,an sinh nhé..mấy nơi này khá uy tín, ít lùm sùm
    • 93 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình đính chính lại nhé jennylalapham, bs Huy là tmv saigonvenus chứ ko phải venus nhe bạn, venus là bs khác chứ ko phải ổng đâu. Giá nâng mũi bọc sụn là 14tr nha bạn.
    • 79 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng vừa nâng mũi về,nâng sụn nhân tạo thôi,hnay là ngày thứ 3,sinh hoạt bt,đi chơi được luôn rồi,đang hóng xem mũi ntn.Nhưng do mình làm mũi bt thôi,nên dáng mũi ko đẹp kiu hogirl,hihi

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mà muốn cải thiện độ cao của sóng mũi thì đơn giản rồi...bạn có thể tham khảo 1 số TMV này : bs Vân ở Nguyễn Bỉnh Khiêm,bs Nhân ở Hùng Long,bs Khanh ở Bùi Thị Xuân.đây là 3 bs mình có biết và được review tốt chúc bạn sớm có chiếc mũi ưng ý!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 41 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mũi bên bs Thế cũng khá chất nha bạn, ở quận 10 ấy. Bên này bs cũng có tay nghề với uy tín nên cũng yên tâm hơn chút.
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn tư vấn vài bs đi rồi chọn cũng được mình thấy phải đi tư vấn về mới quyết định được, đọc hoài cũng ko dám làm.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 33 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nâng mũi chưa Oanhpham10? Làm rồi thì cho xin review nha bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 69 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yellowtu Xem bài viết
    Mũi bên bs Thế cũng khá chất nha bạn, ở quận 10 ấy. Bên này bs cũng có tay nghề với uy tín nên cũng yên tâm hơn chút.
    Bạn nói bs Thế ở đường Lý Thái Tổ đúng ko? Bạn làm ở đó luôn à?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 66 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxumap Xem bài viết
    Bạn nói bs Thế ở đường Lý Thái Tổ đúng ko? Bạn làm ở đó luôn à?
    Bạn mình thì nó mới nâng bên bs Thế tuần trước, thẩm mỹ thì có mình ông đó thôi bạn ko trùng tên với ai.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu kg xấu quá thì suy nghĩ kĩ trước khi nâng nha bạn. Làm mũi khả năng lệch, lộ sóng rất cáo. Mình làm 1 tháng đang định đi tháo ra luôn đây. Chán lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NhaAn1703
    • 58 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tumino Xem bài viết
    Bạn mình thì nó mới nâng bên bs Thế tuần trước, thẩm mỹ thì có mình ông đó thôi bạn ko trùng tên với ai.
    Mình cũng nâng mũi bs Thế làm bọc sụn cũng lâu rồi nè bạn nên mình thấy bs này làm tốt mà cũng có tâm nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NhaAn1703 Xem bài viết
    Nếu kg xấu quá thì suy nghĩ kĩ trước khi nâng nha bạn. Làm mũi khả năng lệch, lộ sóng rất cáo. Mình làm 1 tháng đang định đi tháo ra luôn đây. Chán lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NhaAn1703
    Bạn nâng mũi loại gì vậy bạn NhaAn1703?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 33 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy bạn có ai làm mũi megaderm lâu lâu rồi ko? Mình biết đến phương pháp này thấy cũng hay mà chua biết kết quả lâu dài ntn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 66 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mũi bọc sụn megaderm nhiều bs áp dụng lắm nên mình nghĩ đẹp ko sao đâu bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diep.tuyen Xem bài viết
    Mình cũng nâng mũi bs Thế làm bọc sụn cũng lâu rồi nè bạn nên mình thấy bs này làm tốt mà cũng có tâm nữa.
    Nhỏ bạn cũng mới làm được vài ngày thôi thấy sưng nhiều lắm bạn, sưng hơn mình làm lúc trc nhiều, chắc do mỗi người mỗi khác rồi.
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E cũng vừa nâng mũi dùng pp nâng sụn nhân tạo , sinh hoạt bt,đi chơi được luôn sau 3 ngày là tạm ổn, hơi sng chút. rồi,đang hóng xem mũi ntn.
    • 71 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diep.tuyen Xem bài viết
    Bạn nâng được bao nhiêu lâu rồi?
    • 71 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi foreverandone141480 Xem bài viết
    E cũng vừa nâng mũi dùng pp nâng sụn nhân tạo , sinh hoạt bt,đi chơi được luôn sau 3 ngày là tạm ổn, hơi sng chút. rồi,đang hóng xem mũi ntn.
    Ừm vậy ổn quá rồi, chỉ sợ làm xong mũi ko ổn định thì khổ.
    • 59 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tumino Xem bài viết
    Bs Thế dễ thương lắm bạn, mình thắc mắc gì bs cũng trả lời chu đáo hết trơn à.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7