TIN TÀI TRỢ.

Hỏi địa chỉ thu nhỏ môi nhỏ âm đạo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi vấn đề tế nhị chút ạ
    Một bên môi nhỏ âm đạo của em bị dài bẩm sinh, đôi khi bất tiện trong sinh hoạt. Em chưa kết hôn nên lo ảnh hưởng đến sau này lắm Em muốn đi phẫu thuật thu nhỏ lại cho cân đối, có mẹ nào đã làm thì chia sẻ kinh nghiệm và cho em địa chỉ với ạ? Em ở Hà Nội nhé.
    Nếu ở Hà Nội không có chỗ nào thì các mẹ ở Sài Gòn tư vấn cho em với ạ, HN không có thì em đành vào Sài Gòn làm.
    các mẹ giúp em nha, em cám ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

O dau cung co baan ak, nhung ma quan trong la tay nghe cua bs thoi. Minh thay o trong sai gon lam ve cac vde nay ok hon ngoai ha noi. Ma minh nghe noi va thuc te thay bs do lam cung rat la ok.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe nói ở chỗ 28 nguyễn du có nhưng h ko biết họ có làm nữa ko. Hazz nếu ko cần thiết thì thôi bạn à, Cái này không nhất thiết
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh thay nhieu nguoi noi o cho do lam ko ok lam, vi thay bao tri noi nhieu, toan treo dau de ban thit cho thoi ban ak. Neu ban co dk thi tot nhat la vao sai gon. Ma la con gai nhung chuyen te nhi do cung rat can thiet do ban
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng muốn đi thu gọn ad, muốn tìm bv nào làm xong có thể về luôn, nhà ít người nên mình ko nằm viện được.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi làm cái này mình ko phải năm viện đâu. Mình nghe noi tmv seoul á bạn. bạn thử tìm hiểu xem
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn zô bv từ dũ đi bạn. Mình mới làm xong mà ko phải bv từ dũ. Đau khinh khủng lun. Mình là đứa chịu đau rất giỏi mà còn phải than. Mình làm đc 2 ngày mà máu vẫn ra rất nhiều. Mình sợ dữ lun. Hỏi bs thì bs vẫn nói là ko sao. Nhưng máu ra nhiều lắm. Huhu. Tởn tới già lun. Hối hận ghê lun bạn ơi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn kích vào đây nhé. trước mình đến đây thu nhỏ âm đạo kết quả khá tốt bạn à ở đây có bác sĩ liêm mát tay chí phí thì hơi đắt chút bạn à
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi cho m hoi voi ban lam o dau the? minh dang dinh den trung tam cham soc suc khe sinh san ha noilam. ma minh run qua ne. m cung so dau lam. ban cho m hoi luc bat dau tiem ban co dau khong? gio ban da thay de chiu hon chua? mong nhan duoc chia se tu ban.hix
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban plinh0pro oi ban da di lam thu gon ad chua? co gi chia se cho m voi
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng bị giống bạn mà cũng chưa biết đi làm ở đâu, bạn thử hỏi ở một số thẩm mỹ viện xem ,mình cùng hỏi rồi họ nói làm được mà mình chưa làm
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã làm ở bs Nga tmv Thiên Nga đc mấy tháng rồi, khá ổn nha các bạn, bs là bs nữ nữa nên cũng dễ chịu, tư vấn cũng thoải mái hơn.
    • 128 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Về thu nhỏ/ hẹp vùng kín hiện nay gồm có 3 PP cơ bản sau:

1. Dùng thuốc, tuy nhiên những loại thuốc này thường chưa được cấp phép lưu hành tại Việt Nam
    nên mình khuyên chị em không nên dùng.

2. Dùng sóng nhiệt để làm co " cô bé" lại nhưng thực hư PP này thì chưa rõ.

3. PP Phẫu thuật thu nhỏ " cô nhỏ ", phương pháp này đã được sử dụng từ lâu và lưu ý là nên chọn bác sĩ lành nghề để thu hẹp với kích thước phù hợp tránh tình trạng nhỏ quá hoặc như ban đầu.

Dù dùng PP nào thì chị em cần gặp bác sĩ để được tham khám & tư vấn chi tiết nhé,

Chúc chị em có lựa chọn phù hợp,

Best Regards!
    ---------------
    NGUYỄN ANH
    Trợ lý Ths. Bác sĩ thẩm mỹ Nguyễn Hồng Anh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 265 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luu.ly1808 Xem bài viết
    Một bên môi nhỏ âm đạo của em bị dài bẩm sinh, đôi khi bất tiện trong sinh hoạt. Em chưa kết hôn nên lo ảnh hưởng đến sau này lắm Em muốn đi phẫu thuật thu nhỏ lại cho cân đối, có mẹ nào đã làm thì chia sẻ kinh nghiệm và cho em địa chỉ với ạ? Em ở Hà Nội nhé.
    Nếu ở Hà Nội không có chỗ nào thì các mẹ ở Sài Gòn tư vấn cho em với ạ, HN không có thì em đành vào Sài Gòn làm.
    Mẹ nó ở HN thì có thể vào viện 108 hoặc ra tmv Đông á tư vấn xem sao mẹ nó nhé. trc c mình cũng đi thẩm mỹ vùng kín ở đông á đấy mẹ nó a.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn Thaonguyencs! cho mình hỏi bạn thu hep môi bé có bi sưng nhiều ko bạn, và sưng trong bao lâu thì hết vậy bạn. Mình củng mới làm được 4 tuần rồi mà giờ vẫn còn sưng. hiccc
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuy0310 Xem bài viết
    Em cũng đang quan tâm đến vấn đề này. Nghe nói ở thẩm mỹ Diamond spa cũng có dịch vụ trẻ hóa âm đạo do bs bên bệnh viện Từ Dũ tư vấn . Ngày 18//7 bên này có tổ chức hội thả trao đổi về vấn đề này. Em đang chờ xem như thế nào
    hội thảo tổ chức ở đâu vậy bạn ?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuy0310 Xem bài viết
    bạn tìm goole thẩm công nghệ cao diamond dùm mình, lâu quá mình không nhớ địa chỉ. hic
    cảm ơn bạn, để mình đi về rồi chia sẻ thêm
    • 67 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có ai làm của bs DUng thái hà chưa ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 61 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThaoNguyencs Xem bài viết
    Mình đã làm ở bs Nga tmv Thiên Nga đc mấy tháng rồi, khá ổn nha các bạn, bs là bs nữ nữa nên cũng dễ chịu, tư vấn cũng thoải mái hơn.
    Bạn ơi bạn làm hết bao nhiêu tiền vậy?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là tình trạng này khién chị em chúng mình sẽ cảm thấy ái ngại thật đó vì dù là vùng kín nhưng đó lại là nơi giúp a xã và vợ thương nhau hơn, giúp đem lại những tình cảm vợ chồng thăng hoa mà người trong cuộc mới biết được. Vì vậy dù là vùng kín nhưng cũng cần đẹp đẽ, xinh xắn thì mới cuốn hút được chứ không " tèm nhem" thì lại khiến a xã ngay từ lần đầu đã cảm thấy hụt hẫng thì coi như mất sạch sẽ mọi thứ, cuộc sống về sau e là sóng gió và không êm đềm. Hiện tại nếu chưa kết hôn thì mình khuyên chủ top không nên làm phẫu thuật vì sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến sau này. Tốt nhất là nên chọn những phương pháp làm đẹp mà ứng dụng công nghệ cao, giúp tác động nhưng đem lại kết quả làm đẹp tương đương phẫu thuật. NHư vậy vừa được đẹp mà không ảnh hưởng hay gây hại cho sức khỏe . Nếu ở sài Gòn thì mình có thể giới thiệu bạn đến trung tâm mà mình hay làm để trải nghiệm, như vậy sẽ an tâm hơn mà không phải tiền mất tật mang. Mình thì sinh e bé rồi, 2 nhóc nên vùng này bị giãn rộng và thâm đen, môi lớn môi bé cũng dài ra, mình đã tân trang bằng phương pháp laser CO2 tại trung tâm này đấy, hiệu quả là có thật. Nếu có điều kiện ghé SG thì bạn đến số 196-198, chỗ SPA này mà làm nhé...Còn nếu ở HÀ Nội mà có mẹ nào tư vấn ok thì chúc bạn điều trị thành công nhé

Trích dẫn Nguyên văn bởi luu.ly1808 Xem bài viết
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3