TIN TÀI TRỢ.

Hỏi các mẹ đã từng phun môi (trên 2 tháng)

• 766 Lượt chia sẻ
  • 269K Lượt đọc
  • 201 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu mẹ nó lo lắng quá thì lên đây hỏi nè, https://www.facebook.com/misstrambea...9269799290048/
    minh thấy nhiều chị cũng thắc mắc như bạn rồi hỏi bác sĩ ở đó họ trả lời cho

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

a, chỗ bạn huyentruong498 nói là chỗ chị tram bên q1 đó, đợt trc ,chính xác là 2 tháng trc chị trong cty mình đi làm về nà. Xinh lung linh luôn, tươi roi rói à, bạn tìm thử trên mạng hay xem thử cái này cũng được đó, mih mới thấy hồi hôm

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi, c phun môi ở chang kum thấy tnao r ạ? E cũng đi phun ở chang kum về r ạ. Hiện tại đã bảo hành r mà môi vẫn chưa lên màu ạ.
    • 90 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen142 Xem bài viết
    C ơi, c phun môi ở chang kum thấy tnao r ạ? E cũng đi phun ở chang kum về r ạ. Hiện tại đã bảo hành r mà môi vẫn chưa lên màu ạ.
    Tớ cũng phun nhà changkum đây. Đc 5 tháng ùi. Nhg k di lại lần 2. Sợ đau hjx hjx. Nói chung tạm tạm. Màu nhạt, tớ bị thâm viền mà môi dày. Nó k phun viền mà trị thâm thôi, nhg chẳng ăn thua. Làm viền đau lắm. Nó bảo quay lại nhg sợ rùi
    • 492 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kami8x Xem bài viết
    Tình hình là thế này ạ, vì môi em thâm nên em đọc mòn cả mấy topic trên này mới quyết định đi phun môi. Em mới phun được 1 tuần, em thấy các mẹ phun môi mà dưới 1 tuần thì than thở nhiều quá, bản thân em bây giờ cũng băn khoăn vô cùng, vì môi em phun màu cam hồng thì bây giờ nó ra màu hồng tím loang lổ . Hu hu, em đang buồn và băn khoăn vô cùng...

Em nhờ các mẹ thông thái đã từng phun môi (trên 2 tháng) . Các mẹ thấy màu môi lên có đẹp không, các mẹ có hài lòng về môi mình sau khi phun không?

Bây giờ môi em vẫn còn sưng môi trên, hôm vừa rồi đi ăn cưới mọi người cứ bảo sao môi em nó vều vều ra Huhu, bây giờ môi em màu môi trên thì hồng tím hơi cam, môi dưới thì tím hồng đậm tái tái thâm thâm, cả trên lẫn dưới đều như là đánh son bị bết chỗ đậm chỗ nhạt ý.

Có mẹ nào phun môi mà bị như em không?
    (Em biết là chủ đề cũ nhưng mà vấn đề là em cày nát các topic cũ rồi cũng không rút ra được điều gì vì toàn các mẹ mới phun hoặc chưa phun vào nói chuyện thôi, mà em được biết môi phun thì phải sau một hoặc vài tháng lên màu mới chuẩn nên em mở topic mới các mẹ thông cảm!)
    Chắc tuỳ người em ạ. Môi chị phun xong lên màu ngay và sau hai tháng nó nhạt đi 1 tí chứ hầu như khong phải trải qua giai đoạn loang lổ lúc đậm lúc nhạt như mọi người. Có lẽ do moi chị mỏng, hơi khô và không thâm nên như vậy. Không di lại vì sợ đậm quá. Mà lúc đầu đề phòng môi mọc mụn nước ngày nào chị cũng bôi thuốc chống luôn, chứ ko chơ nó bị mới bôi đâu. Sau 3 tuần mới bôi kem dưỡng nên lúc đầu nó khô lắm. Dù sao môi kho chị cũng dễ chấp nhận hơn moi mụn
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

4

ỦA, MÌNH THẤY TRÊN MẠNG CÁI CHỖ NÀY, 3 THÁNG NÓ PHẢI NHƯ VẬY MÀ. SAO 2 THÁNG MÀ NÓ NHƯ RỨA ĐƯỢC. BẠN THỬ HỎI LẠI XEM HJC HJC
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Môi Chị lên màu chuẩn hết chưa đó Chị Huyền. Còn nhớ E ko hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentruong498 Xem bài viết
    4

ỦA, MÌNH THẤY TRÊN MẠNG CÁI CHỖ NÀY, 3 THÁNG NÓ PHẢI NHƯ VẬY MÀ. SAO 2 THÁNG MÀ NÓ NHƯ RỨA ĐƯỢC. BẠN THỬ HỎI LẠI XEM HJC HJC
    Lần sau bé Phương đi làm. Chị nói Chị Trâm làm lại cho màu cam nhạt đi. E đang ghiền màu đó hihi
    "KHÔNG CÓ PHỤ NỮ XẤU...CHỈ CÓ PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP MÀ THÔI" HIHI
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentruong498 Xem bài viết
    4

Đợt trước vào phòng gặp tư vấn xong. Thế là Chị đi luôn. E đợi chị ở dưới nhà tư vấn mà ko thấy. Ai ngờ về lúc nào mà ko nhắn tin cho E hjc hjc
    "KHÔNG CÓ PHỤ NỮ XẤU...CHỈ CÓ PHỤ NỮ CHƯA BIẾT LÀM ĐẸP MÀ THÔI" HIHI
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 837 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Mình mới đi phun môi được 1 tuần, cứ bảo 3 ngày thì bong nhưng mình đến ngày thứ 5 mới bong hết, môi mình lúc đầu cũng đẹp, chỉ vì lười đánh son nên đi phun thành ra lại lên quá màu so với yêu cầu. Mình phun màu hồng đào nhạt mà lên vẫn cứ rực rỡ, chả biết sau 1-2 tháng nó cod nhạt màu bớt ko nưac
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mh mới phun ở Linh Phạm spa đc 20 ngày, chiều nay họ hẹn mh qua khám lại mh thấy môi sau khi bong hơi khô màu lên hồng hồng đẹp, mọi ng ai cũng bảo nhìn da sáng lên bao nhiêu thích lắm, môi mh thâm di truyền nên phun khá lâu mới xong, à mh mua thêm thuốc bôi của chị phun môi có lọ kích màu bôi lên mềm môi một thời gian rồi nó bong lớp đó ra mh hoang mang lắm, chả nhẽ cứ bôi xong lại bong suốt ngày😳 nhưng c ấy bảo bôi lên nó kích mày và lên màu đều nên mh vẫn bôi hàng ngày
    comment by WTT mobile view
    • 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mẹ Linhanh môi sao rồi? Mình mới đi phun ở hoài an về jo hoảng loạn hoang mang wa cứ vào diễn đàn đọc suốt
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Eo! Em moi di phun o TMV Mailisa ve, hom nay la ngay thu 3, moi em bong gan het roi ma ko thay màu mè gì lun! Môi nhạt nhách ah! Nhìn như thịt bò tái ấy.. Em ko biết làm sao lun!
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh lam ở tmv hà thanh , trưc tiêp bs hà làm , đươc gân 3 tuân rôi , m chon mau hồng tư nhiên ,luc lam bs bảo mau lên nhat lăm nhe , thê ma gio môi m lên hông tươi , ko đều màu nhưng ko phai chỗ đâm chỗ nhạt ,ma chỗ hồng chỗ thâm đen ( truoc môi m ko bị thâm chi hơi nhơt nhat ) . Đi làm cung phai đeo khâu trang vi xấu qua
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

M Đang chơ đơi sau 2 thang xem tnao nhưng cảm giác hoang mang lăm , hi vong mong manh
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Co b nao bi giông minh ma sau 2 thang môi lên đêu mau ko ? Trước minh dùng son môi lên mau đep lam , giơ phun xong thanh ra thê nay ,mât hêt ca tư tin
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn sao rồi? Tớ vừa phun hum qua, mà giờ nó sưng vều ghê lắm, ko biết kết quả sẽ thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi sau khi phun môi 5 ngày. Môi đã bong hết r có được hôn không ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình phun hơn 10 ngày rồi mà và chưa bong hết, môi trên 1 bên bong rồi thì nó hơi sưng khong biet bi sao nua
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b gì ơi? cho mình hỏi tình trạng môi của bạn sao rồi? mình giờ có hoàn cảnh y hệt bạn vậy đó?
    phun môi sau 10 ngày giờ môi thâm tím,tệ hại hơn lúc chưa làm nhiều lần.mình lắng,chán nản quá
    thank bạn nhiều!