TIN TÀI TRỢ.

Help me mẹ nào Phun môi trên 2 tháng giúp em với. Em đang nản và đau khổ lắm các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 94.9K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các chị tư vấn giúp em vs a, hoang mang quá vẫn chưa dám làm....
    môi em thế này có fai thâm quá, khó làm ko a 😓
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ơi, chị có thể gửi hình môi chị hiện tại cho em xem dc ko a?
    Mail em là: oanhphaa1@gmail.com
    Em cảm ơn chị nhìu 😊
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giolangthang90 Xem bài viết
    Em cũng mới phun ở Mailisa hôm nay là ngày thứ 4 các mẹ à. Môi e cũng thuộc dạng thâm nhiều do cơ địa da e ko đc trắng và e lại hay đánh son. Môi e mới bong đc 1 ít ở khoé môi thôi thì e thấy ko có màu gì cả, gần như lúc chưa phun. Hoang mang quá các mẹ ạ. E cũng đang tích cực kiêng cữ đây. E ko dám gặp ai, xin nghỉ làm mấy ngày nay rồi. Kiểu này chắc ra Tết cũng phải đi dặm lại rồi. Đúng là công cuộc làm đẹp vất vả quá. Hic. Có mẹ nào mới phun chưa đẹp sau lại lên màu đẹp ko cho e chút động lực với ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của giolangthang90
    Bạn ơi, môi bạn hiện nay thế nào rùi hả bạn, đã bong hết chưa, có khó chịu ko bạn? Mình định 2 ngày nữa làm mà vẫn lo quá, mấy lần bảo làm mà cứ lần nữa mãi vì sợ....
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dark_night_2012 Xem bài viết
    Chị ơi, chị có thể gửi hình môi chị hiện tại cho em xem dc ko a?
    Mail em là: oanhphaa1@gmail.com
    Em cảm ơn chị nhìu ������
    em gửi hình wa mail cho mẹ nó rùi đó. mẹ nó xem nhận đc thì nói em bít nha. tùy vào góc chụp ánh sáng màu môi nó khác nha, với lại tùy lúc có lúc hồng hơn có lúc thâm hơn xíu
    • 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sao Cherry ko gửi hình wa mail cho m. Mình có cm hỏi xin bạn hình đó. hu hu. mail m là Nana.phong@gmail.com Cherry gửi cho m với

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nanaphong268182
    • 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các chị tư vấn giúp em vs a, hoang mang quá vẫn chưa dám làm....
    môi em thế này có fai thâm quá, khó làm ko a 😓

mình thấy dáng môi ko xấu, màu môi cũng ko thâm lắm đâu. Hình chụp gần như đánh son màu nude ih'. hình lớn nhìn hơi thâm có lẽ di vùng da Xung quanh môi. da bạn tông ấm thì phù hợp vs sắc cam, b sd son đỏ hoặc cam sẽ đẹp đó

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry3004 Xem bài viết
    em gửi hình wa mail cho mẹ nó rùi đó. mẹ nó xem nhận đc thì nói em bít nha. tùy vào góc chụp ánh sáng màu môi nó khác nha, với lại tùy lúc có lúc hồng hơn có lúc thâm hơn xíu
    Em chưa nhận dc mẹ nó ak. Chị gửi lại cho em dc ko chi

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nanaphong268182 Xem bài viết
    mình thấy dáng môi ko xấu, màu môi cũng ko thâm lắm đâu. Hình chụp gần như đánh son màu nude ih'. hình lớn nhìn hơi thâm có lẽ di vùng da Xung quanh môi. da bạn tông ấm thì phù hợp vs sắc cam, b sd son đỏ hoặc cam sẽ đẹp đó

Em cảm ơn mẹ nó nhé ☺️
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em chưa nhận dc mẹ nó ak. Chị gửi lại cho em dc ko chi

check mail đi mẹ nó, em gửi lại rùi. có gì báo em với nhé. màu chụp tùy vào góc độ ánh sáng. và màu môi lên xuống tùy thời điểm sáng hay chiều. cái cuối cùng đẹp nhất chụp lúc mới ngủ dậy.
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nanaphong268182 Xem bài viết
    Sao Cherry ko gửi hình wa mail cho m. Mình có cm hỏi xin bạn hình đó. hu hu. mail m là Nana.phong@gmail.com Cherry gửi cho m với

mẹ nó check mail chưa. thấy sao. ko như mong đợi đâu, chỉ hồng hơn xíu thui
    • 85 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Bạn ơi, môi bạn hiện nay thế nào rùi hả bạn, đã bong hết chưa, có khó chịu ko bạn? Mình định 2 ngày nữa làm mà vẫn lo quá, mấy lần bảo làm mà cứ lần nữa mãi vì sợ....
    Môi mình bong lâu rùi. Đc 1 tuần bong hết mình đã dùng son vì cv của mình cần trang điểm nổi bật. Lúc mới bong mình chẳng thấy lên màu gì nhưng càng ngày nó càng nổi màu lên đó. Nói chung là làm đi bạn àh. Tươi tắn hơn trc nhiều đó

• 85 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

từ từ đừng lo mẹ nó nhé. nhưng chắc chắn là pải dặm lại đó. vì môi thâm khó lên màu. mà có lên cugnx nhạt, nên pải dặm lại thì màu mới ok. nhưng lưu ý là sẽ ko đậm màu nhé
    E cảm ơn chủ top nhé, môi chị giờ đẹp rùi phải ko? Môi e bong hết rùi giờ cũng lên màu hồng hồng iu iu thích lắm chị ạ. Nhưng e vẫn mún nổi hơn nữa nên trc Tết e sẽ đi dặm lại luôn mẹ nó ah.

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

check mail đi mẹ nó, em gửi lại rùi. có gì báo em với nhé. màu chụp tùy vào góc độ ánh sáng. và màu môi lên xuống tùy thời điểm sáng hay chiều. cái cuối cùng đẹp nhất chụp lúc mới ngủ dậy.
    Hehe, em nhận dc rùi. Cảm ơn chị nha em cũng muốn làm nó tự nhiên như chị ý. Đi đâu oánh son vẫn lên màu son mà nhìn bt ng ta ko nhận ra mình làm. Em quyết tâm chiều nay đi triển luôn và ngay. Cos kết quả sẽ báo vs các mẹ 😊
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giolangthang90 Xem bài viết
    Môi mình bong lâu rùi. Đc 1 tuần bong hết mình đã dùng son vì cv của mình cần trang điểm nổi bật. Lúc mới bong mình chẳng thấy lên màu gì nhưng càng ngày nó càng nổi màu lên đó. Nói chung là làm đi bạn àh. Tươi tắn hơn trc nhiều đó

Bạn ơi, bạn có thể cho mình xem ảnh môi của bạn bây jo ntn được ko?
    Bạn gưir vào mail: oanhphaa1@gmail.com cho mình vs. Mình cảm ơn bạn nha ☺️
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hehe, em nhận dc rùi. Cảm ơn chị nha em cũng muốn làm nó tự nhiên như chị ý. Đi đâu oánh son vẫn lên màu son mà nhìn bt ng ta ko nhận ra mình làm. Em quyết tâm chiều nay đi triển luôn và ngay. Cos kết quả sẽ báo vs các mẹ ������
    mẹ nó muốn nhạt như em thì bảo làm màu tự nhiên nhé. và nhắc nó em muốn tự nhiên, nhạt thôi, o muốn đậm như đánh son, còn mẹ nó muốn đậm thì cứ để tụi nó xử lí
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn có thể cho mình xem ảnh môi của bạn bây jo ntn được ko?
    Bạn gưir vào mail: oanhphaa1@gmail.com cho mình vs. Mình cảm ơn bạn nha ☺️
    mình gửi vào mail rùi mà mẹ nó
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hj. Em hỏi xem ảnh môi bạn Giolangthang thớt ak ☺️. Chiều hôm qua em đến mailisa làm rồi. Nhưng môi em dày nên nó sưng hơn mng. Hôm nay thì hết đau rồi, còn sưng, rát và khô. Họ cho em cái tuýp tetracylin bảo bôit2 lần 1 ngày đến khi bong hết thì bôi dưỡng môi 500k em mua của họ. Trước chị coa bôi tetracylin ko a? Vs họ bảo rưar vệ sinh môi bằng nước muối sinh lý nữa... Phải kiêng đụng nước vào môi đến khi nào bong hết fai ko a?
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hj. Em hỏi xem ảnh môi bạn Giolangthang thớt ak ☺️. Chiều hôm qua em đến mailisa làm rồi. Nhưng môi em dày nên nó sưng hơn mng. Hôm nay thì hết đau rồi, còn sưng, rát và khô. Họ cho em cái tuýp tetracylin bảo bôit2 lần 1 ngày đến khi bong hết thì bôi dưỡng môi 500k em mua của họ. Trước chị coa bôi tetracylin ko a? Vs họ bảo rưar vệ sinh môi bằng nước muối sinh lý nữa... Phải kiêng đụng nước vào môi đến khi nào bong hết fai ko a?
    ôi chiều mình phun. tối hút cháo xong lấy bông tẩy trang chấm chấm nước muối vệ sinh xong bôi cái lọ tetracylin sáng ra là súc miệng nước muối sinh lý rồi lại bôi tetracylin. cứ như vậy ngày hum sau súc miệng nó bong ra hai miếng
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ôi chiều mình phun. tối hút cháo xong lấy bông tẩy trang chấm chấm nước muối vệ sinh xong bôi cái lọ tetracylin sáng ra là súc miệng nước muối sinh lý rồi lại bôi tetracylin. cứ như vậy ngày hum sau súc miệng nó bong ra hai miếng
    nó sưng vs rát thế là em cũng ko cử đôngj môi j hết. Từ chiều qua luôn trong trạng thái hở răng 😂
    Ak, chị cho em hỏi là sáng nay em bôi tetracylin vào môi, bôi xong nó bóng bóng môi, nhìn cảm giác như mực phun các kiểu nó hoà vs thuốc mỡ ý, đeo cái khẩu trang y tế mà còn thấm 1 ít ra cả ngoài ngừoi bán hàng nhìn thấy hỏi "bị cháy máu cam ak..." Như vậy có làm sao ko chị? Em lo quá 😷
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

nó sưng vs rát thế là em cũng ko cử đôngj môi j hết. Từ chiều qua luôn trong trạng thái hở răng ������
    Ak, chị cho em hỏi là sáng nay em bôi tetracylin vào môi, bôi xong nó bóng bóng môi, nhìn cảm giác như mực phun các kiểu nó hoà vs thuốc mỡ ý, đeo cái khẩu trang y tế mà còn thấm 1 ít ra cả ngoài ngừoi bán hàng nhìn thấy hỏi "bị cháy máu cam ak..." Như vậy có làm sao ko chị? Em lo quá ������
    ko sao đâu, bình thường nhé, mình cũng vậy chẳng sao đâu. chuẩn bị để khô đen và bong vảy đó
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6