TIN TÀI TRỢ.

Help me mẹ nào Phun môi trên 2 tháng giúp em với. Em đang nản và đau khổ lắm các mẹ ơi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 94.9K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mình ko nhớ mẹ nó ah. mình làm hai lần, lần 1 anh gì đó. lần thứ hai là nữ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngathuy2510 Xem bài viết
    Bạn Cherry 3004 ơi bạn làm ở Mailisa mà cái anh kỉ thuật viên làm môi cho bạn tền gì vậy bạn có nhớ kg ?
    comment by WTT mobile view
    ween rồi mẹ nó ah. mình làm hai lần. lần đầu anh gì đó chả nhớ tên. lần thứ hai là một bé làm cho mình
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacat9999 Xem bài viết
    Môi e ko thâm ma chi hơi nhơt , tư nhiên bỏ 4000k đổi lại cái môi hồng hồng thâm thâm loang lổ , đúng là tiên mất tật mang .
    mẹ nó ơi. từ từ rồi hết loang lổ ah. monhf lúc đầu cũng thế, cũng hồng hồng loang lỗ. dần dần nó đều màu. nhưng màu lúc đầu đậm sáng và đẹp, được khoảng 2 tháng tự dưng xuống màu nhìn ko tươi sáng nữa và môi nhăn. cũng tạm được
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dark_night_2012 Xem bài viết
    chủ Top ơi, hiện giờ môi chị sao rùi hả chị? em đang có ý định đi làm môi chỗ này mà đọc bài hoang mang quá
    Nói chung mình pải làm hai lần mẹ nó ah. làm lần hai lúc mới bong loang lổ. 1 tuần sau đẹp tươi và sáng lắm. nhìn đẹp. sau đó giờ là đc 2 tháng rùi màu nó đều nhưng xuống màu nhiều lắm. ko hồng lắm. chỉ hơi hơi đỏ hồng giống người môi bình thường, nếu môi mẹ nó thâm wa thì đây là kết quả để đc làm người có môi bình thường. thì nên làm. nhưng môi nhăn lắm mẹ nó nhé. còn môi mẹ nó mà trắng nhợt thì thôi đánh son đi cho ngon lành
    • 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ui môi đỏ đỏ như ng bt là niềm ao ước của e đó chi Cherry. dzậy mới tự nhịên. chị cho e xin hình môi của c đc ko? e cũng muốn đi làm wá mà sợ. chưa chồng mà xấu là teo! ế đến gjà

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nanaphong268182
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao bạn làm đắt thế?mình làm mailisa chi nhánh hà nội có 1t tiền xoá thâm với 1,5t hay 2 t tiền phun ý,chả nhớ nữa.cũng làm đc khoảng 4 tháng rồi,nhưng làm chỗ lên màu,chỗ không lên.mà bị đau quá nên mình sợ không dám đến dặm lại nữa.dùng son môi vẫn đẹp hơn hehe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngothingoc
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nanaphong268182 Xem bài viết
    ui môi đỏ đỏ như ng bt là niềm ao ước của e đó chi Cherry. dzậy mới tự nhịên. chị cho e xin hình môi của c đc ko? e cũng muốn đi làm wá mà sợ. chưa chồng mà xấu là teo! ế đến gjà

làm sao để đưa hình lên mẹ nó. mình ko biết cách đưa hình lên mẹ nó ah. hay mẹ có cho em mail đi e gửi cho. ko thì chỉ e cách up hình lên đi. em up lên cho mẹ nó coi. Môi em giờ giống môi bình thường hơi hồng thôi mẹ nó ah. nhưng pải nói là tự tin vì so với người bình thường thì hồng hơn xíu. nhìn tự nhiên . và cảm thấy tự tin mẹ nó ah, nếu mẹ nó còn chưa ck và môi thâm wa thì làm đi. ko pải lăn tăn gì hết. lúc trc e cugnx lăn tăn như mẹ nó. nhưng tự dưng hứng lên quất luôn. giờ thấy bằng lòng, nhưng mà thấy tiền bỏ ra hơi nhiều nên hơi tiếc. vì với 6tr mình nghỉ pải hồng hơn xíu nữa mới xứng đáng chứ. từ ngày phun môi về ax cứ tối ngày hôn thôi. tối ngủ cũng hôn, sáng ngủ dậy cugn hôn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngothingoc Xem bài viết
    Sao bạn làm đắt thế?mình làm mailisa chi nhánh hà nội có 1t tiền xoá thâm với 1,5t hay 2 t tiền phun ý,chả nhớ nữa.cũng làm đc khoảng 4 tháng rồi,nhưng làm chỗ lên màu,chỗ không lên.mà bị đau quá nên mình sợ không dám đến dặm lại nữa.dùng son môi vẫn đẹp hơn hehe

Mẹ nó ơi. em ở tphcm. em làm chi nhánh trong này. em ngĩ chắc do người tư vấn, em nào tư vấn quất nhiêu thì quất, lúc đó em cũng ngu, vì em đi làm chân mày với bạn, đang lúc chờ đợi sẵn hỏi môi em làm tính nhiêu chị, "hỏi mấy lễ tân" nó nói 5tr5. xong ậm ừ chứ cugnx đang suy nghĩ, sau đo ngồi chơi tiếp. thấy có bạn kêu đợi mẹ phun môi. hai đứa ngồi nói chuyện, thấy anh quản lý, a đó hỏi em làm gì, mình bảo em tính phun môi, thế là ông ý bào em yên tâm..... nói chug thuyết phục mình làm. xong ông hỏi có ai tư vấn cho e chưa, thì tớ bảo rồi, thế là ông đó kêu em ơi làm cho bạn này , thế là làm lun. ngu wa ko hoi lại xem làm bao nhiêu tiền, mà lại nói lúc nảy chị lễ tân ngoài kia bảo làm môi 5tr5. ông nói ngoài vậy ah vậy em cứ yên tâm môi sẽ đẹp, thế là làm xong nó đưa lọ dưỡng môi lấy 500k nữa là mất mẹ nó 6tr huuuuu ngu vãi mẹ nó ah. nình nghỉ mình bị hớ rồi, nhưng mà lúc đo cứ nghỉ tiền nào của đó thôi, ai ngờ ở đó chung một loại mực cả, ai hét đc giá nào thì ăn hoa hồng giá đó
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngothingoc Xem bài viết

cơ mà mẹ nó sao ko đi dặm lại. bỏ tiền ra mà. ngu gì ko làm tới bến lun. mình cũng pải làm lần hai đó, hầu như ai cugnx pải làm lần hai.thì mới đẹp đc
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 66 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ôi đau khổ quá mình cũng đi xăm môi được hai tuần rồi mà môi mình thâm hơn lúc đầu. gd cho tmv thì bảo 3 thag sau quay lại. làm sao mà đợiđược đây những ngày này dài hơn cả thế kỳ. mình làm ở đông á cũng 5tr lận nhưng mà môi mình giờ thâm quá trời đây. ai cho mình động lực với. mà cho mình hỏi nước tương có phải nước mắm ko vậy. mình vẫn ăn vô tư vì ko ai dặn mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 66 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

bạn cherry ơi lần 1 của bạn thì đợi đến bao giờ nó mới lên màu. mình được 2 tuần rồi thâm hơn ban đầu. mình đọc trên mạng là 1 thag trở ra mới bắt đầu lên màu nên giờ đang ngóng từng ngày . khổ qua đi thôi. môi thâm la xấu nhất.
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maianh88 Xem bài viết
    bạn cherry ơi lần 1 của bạn thì đợi đến bao giờ nó mới lên màu. mình được 2 tuần rồi thâm hơn ban đầu. mình đọc trên mạng là 1 thag trở ra mới bắt đầu lên màu nên giờ đang ngóng từng ngày . khổ qua đi thôi. môi thâm la xấu nhất.
    từ từ mẹ nó nhé, lần đầu pải hơn một tháng đến 2 tháng mới dần ổn định nhé. giờ nó thâm là do máu bầm đó, đừng lo lắng mẹ nó nhé
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tư vấn giúp em với ()
    Môi em đã phun được 1 tuần.
    Môi bẩm sinh thâm viền. Nên khi phun TMV xử lý thâm xong rồi phun màu. Môi bong ra màu thâm đen đỏ loang lỗ thế này ạ. Môi căng, em ko thể cười nói tự nhiên được, em đã phải ăn cháo bằng ống hút 1 tuần nay. Hôm qua đói quá,em ăn gỏi cuốn, há to miệng, bị nứt 1 miếng rát khó chịu lắm. Em đã đến TMV thăm khám, ngta bảo sau 2 tháng mới lên màu. Em vẫn đang thích cực uống ép thơm mỗi 1 ly/ngày. Cầu mong thâm bay đi mà màu lên đều.
    Có ai bị tình trạng như em ko ạ
    Ngày mai em lại coa chuyến đi Đà Nẵng, đã hoang mang lại càng hoang mang hơn.
    Có ai từng bị như em ko ạ. Ai có kinh nghiệm gì tư vấn giúp em với. Xì trét tột độ rồi
    Cảm ơn mọi người nhiều
    image
    • 85 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Em cũng mới phun ở Mailisa hôm nay là ngày thứ 4 các mẹ à. Môi e cũng thuộc dạng thâm nhiều do cơ địa da e ko đc trắng và e lại hay đánh son. Môi e mới bong đc 1 ít ở khoé môi thôi thì e thấy ko có màu gì cả, gần như lúc chưa phun. Hoang mang quá các mẹ ạ. E cũng đang tích cực kiêng cữ đây. E ko dám gặp ai, xin nghỉ làm mấy ngày nay rồi. Kiểu này chắc ra Tết cũng phải đi dặm lại rồi. Đúng là công cuộc làm đẹp vất vả quá. Hic. Có mẹ nào mới phun chưa đẹp sau lại lên màu đẹp ko cho e chút động lực với ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của giolangthang90
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dark_night_2012 Xem bài viết
    chủ Top ơi, hiện giờ môi chị sao rùi hả chị? em đang có ý định đi làm môi chỗ này mà đọc bài hoang mang quá
    tạm được bạn nhé. nhưng ko hồng như mong đợi đâu. chỉ có điều hồng hơn chút và tự tin hơn, nói chung hồng hơn người bình thường xíu. sẽ ko ai nhận ra phun môi. nhưng môi hơi nhăn và hay bị khô lắm
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giolangthang90 Xem bài viết
    Em cũng mới phun ở Mailisa hôm nay là ngày thứ 4 các mẹ à. Môi e cũng thuộc dạng thâm nhiều do cơ địa da e ko đc trắng và e lại hay đánh son. Môi e mới bong đc 1 ít ở khoé môi thôi thì e thấy ko có màu gì cả, gần như lúc chưa phun. Hoang mang quá các mẹ ạ. E cũng đang tích cực kiêng cữ đây. E ko dám gặp ai, xin nghỉ làm mấy ngày nay rồi. Kiểu này chắc ra Tết cũng phải đi dặm lại rồi. Đúng là công cuộc làm đẹp vất vả quá. Hic. Có mẹ nào mới phun chưa đẹp sau lại lên màu đẹp ko cho e chút động lực với ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của giolangthang90
    từ từ đừng lo mẹ nó nhé. nhưng chắc chắn là pải dặm lại đó. vì môi thâm khó lên màu. mà có lên cugnx nhạt, nên pải dặm lại thì màu mới ok. nhưng lưu ý là sẽ ko đậm màu nhé
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nganthuyhao Xem bài viết
    Tư vấn giúp em với ()
    Môi em đã phun được 1 tuần.
    Môi bẩm sinh thâm viền. Nên khi phun TMV xử lý thâm xong rồi phun màu. Môi bong ra màu thâm đen đỏ loang lỗ thế này ạ. Môi căng, em ko thể cười nói tự nhiên được, em đã phải ăn cháo bằng ống hút 1 tuần nay. Hôm qua đói quá,em ăn gỏi cuốn, há to miệng, bị nứt 1 miếng rát khó chịu lắm. Em đã đến TMV thăm khám, ngta bảo sau 2 tháng mới lên màu. Em vẫn đang thích cực uống ép thơm mỗi 1 ly/ngày. Cầu mong thâm bay đi mà màu lên đều.
    Có ai bị tình trạng như em ko ạ
    Ngày mai em lại coa chuyến đi Đà Nẵng, đã hoang mang lại càng hoang mang hơn.
    Có ai từng bị như em ko ạ. Ai có kinh nghiệm gì tư vấn giúp em với. Xì trét tột độ rồi
    Cảm ơn mọi người nhiều
    image
    ôi thần linh ơi nhìn sợ thiệt ah. mình cũng ko bị như mẹ nó. môi mẹ nó nguyên bản chắc thâm lắm pải ko. môi mình cũng thâm nhưng thâm thâm trắng trắng chứ ko đến nổi thâm đen. làm lần một lúc mới bong hồng hồng yêu lắm. nhưng dần dần màu nó sẫm đi. nhạt xuống và còn một vài kim sót. mình đi dặm lần hai thì chỗ thì đậm màu chỗ thì hồng nhạt nhưng hết tuần thứ hai là đều màu và đẹp lắm. sau 2 tháng màu ổn định và xuống màu nhiều lắm. giờ như môi người bình thường có môi hồng thôi. mẹ nó uống nhiều nước thơm, cà rốt ,nước dừa vào. và đợi trên 1 tháng xem, màu nó từ từ ổn định lại. có lẻ do moi mẹ nó thâm wa người ta xử lý nhiều nên màu bầm chưa tan hết. dù sao cũng lỡ rồi, hãy chờ xem sao. đừng lo lắng wa nếu mẹ nó làm ở thẩm mỹ viện uy tín
    • 66 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maianh88 Xem bài viết
    uh lần một của mình bong hết ra là màu hơi hồng . sau một tuần hồng đậm hơi xíu iu lắm cơ. đến một tháng màu xuống dần, so môi cũ cải thiện được chút xíu. hết tháng thứ 2 mình đi dặm lại, giừ thì ổn định rồi. lần hai cũng pải hai tháng hơn mới ổn định nhé.
    • 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em định thứ 7 này đi phun môi ở Mailisa Khâm Thiên, các chị có biết bạn kỹ thuật viên nào làm đẹp để chọn ko a? em sợ họ cho người mới vào làm nhỡ làm sao thì chết, sắp Tết đến nơi rồi . mà môi em nó thâm thế này với da ngăm thì nên làm màu j a? em muốn làm nhạt nhạt, nhìn tự nhiên thui a. các chị tư vấn giúp em với. em cảm ơn nhìu
    12400499_1628621410747382_8090526996606313334_n

12509412_1628621017414088_490418117828143981_n
    • 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

@Cherry: Cherry ơi tớ cũng ko bít post hình lên ntn cả. bạn gửi hình qua mail cho tớ nhé. mail tớ là : Nana.phong@gmail.com Tớ cám ơn nàng nhiều lắm!

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6