Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giúp em với... Tìm địa chỉ thẩm mỹ ngực uy tín !!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.84K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp em vớ!
    Con em giờ đã được 2 tuổi, sau khi cai sữa xong (cai lúc 18 tháng) thực sự là em bị sốc nặng vì vòng 1 của mình (lúc có bầu em bị chửa ngực), bây giờ phải nói là "báo động đỏ", vì nó vừa bé, chỉ còn da và chảy xệ nữa, đầu ty thì chỉ lõm xuống da nhăn nheo. Đã thế lại còn những vết rạn quang ngực màu trắng và thâm nữa. Em rất buồn và mất tự tin ngay cả với mình và chồng nữa, cũng đã tìm nhiều cách để cải thiện vòng 1: như hít đất, tắm nước lạnh mát xa dưới vòi nước, bôi ken cho săn chắc ngực của Clarins...hưng thực sự là không hiệu quả gì cả. Vẫn vậy, như là ngực của Bà cụ 80 tuổi ý.
    Em thực sự là rất buồn cho dù chồng không chê và bảo điều đó không ảnh hưởng gì đến TY của anh đấy dành cho em, nhưng em biết là anh cũng không thích bộ dạng của em bây giờ.
    Em đang tính đi phẫu thuật thẩm mỹ, có chị nào vào tình trạng của em không?
    và các chị đã phẫu thuật ở đâu? cho em biết địa chỉ đáng tin cậy để em phẩu thuật thẩm mỹ ngực các tên Bác sĩ nữa (em ở HN)
    và nên dùng loại nào, giá cả như nào ah???
    Mà em mới sinh 1 em bé (năm nay em 25 tuổi), nếu phẫu thuật thẩm mỹ thì 2 năm nữa em sinh đứa thứ 2 có ảnh hưởng gì đến tuyển sữa và nuôi con bằng sữa mẹ không?
    Em định để sinh xong đứa thứ 2 thì đi làm, nhưng em nghĩ không thể chấp nhận được vòng 1 của mình hiện tại, nên lúc nào cũng thấy buồn và mất tự tin. Dù em rất sợ động đến dao kéo.

Các Mẹ thông thái ơi??? Giúp em với, cho em biết địa chỉ thẩm mỹ Uy tín và cho biết giá cả nữa nhé! (quả này chắc e phải đi làm giấu chồng thôi)...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 854 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi vấn đề của bạn ở đây nếu đặt túi ngực thì xấu vô cùng vì phải đặt trái ngực to nhìn kinh lắm. Mình cũng giống như bạn vậy thôi, tham khảo suốt 2 năm trời em bé được 2t cai sữa hoàn tất là mình đi giải quyết cái ngực ngay vì giống như bạn nói nhìn nó giống bà lão 80t. Nếu như mình làm sau vụ Cát tường thì có lẽ ox mình không cho làm đâu vì sợ mình chết cũng may mình làm trước vụ này nên không thấy sợ lắm hihi. Nhưng bây giờ nghĩ lại mình thấy ngán những ngày chờ vết thương hồi phục dữ lắm bạn ah. Mình ở SG đi tư vấn cũng nhiều nơi cuối cùng mình chọn BS nguyễn việt Thành vì bác ấy đã từng làm ngực cho bạn mình. Ngực của mình thì da dư nhiều và nứt nữa, mình lên thớt của bác ấy hết 8 tiếng sau khi cắt bỏ da thu gọn quầng vú, treo tuyến ngực lên xương quai xanh rồi bó lại kèm theo 2 cái ống hút dịch thật kinh khủng mình phải chịu đau cả đêm ở bv ngủ ko được vì ói thuốc gây mê cứ 2h là ói 1 lần mệt lắm.hôm sau mình được cho về nhưng vẫn tái khám và rút ống dẫn dịch thường xuyên, đúng 1 tuần lễ thì rút ống ra hoàn toàn nhưng vẫn còn đau. 2 tuần thì tháo băng ra và cắt chỉ đường quầng vú mình thấy ngược mình đầy lên rõ rệt luôn. Ui trời! mìng thấy thích lắm nhưng phải mặc áo gen để nâng ngực đúng 2 tháng trời mới tháo ra được, sau 2 tháng thì ngực mình đã hoàn chỉnh ngực vung lên cao và mình rất thích vì ngực không to nhưng vừa phải không to và cũng ko nhỏ và đặc biệt là nó là ngực thật của mình chứ không dùng túi độn nên chồng mình rất thích. Tính đến nay mình đã làm xong được 7 tháng rồi mình hoạt động thể dục bình thường và có phần rất mạnh vì mình là giáo viên thể dục thẩm mỹ . Chi phí của cuộc phẩu thuật hết 20 triệu chưa tính tiền thuốc uống và áo gen để nịt khoảng 3trie65u nữa thôi bạn ah. Giờ thì mình thực sự rất hài lòng ngực của mình
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

da nhăn nheo như thế thì dùng mỡ tự thân có lớn được như ý không bạn?
    • 254 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Nâng ngực xong có cần chú ý gì không các mẹ? Cho con bú có được không nếu muốn sinh bé thêm? Em thấy bảo cần mặc loại áo ngực đặc biệt để cố định ngực mất khoảng 1 tháng.
    • 218 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamsu Xem bài viết
    Bạn ơi vấn đề của bạn ở đây nếu đặt túi ngực thì xấu vô cùng vì phải đặt trái ngực to nhìn kinh lắm. Mình cũng giống như bạn vậy thôi, tham khảo suốt 2 năm trời em bé được 2t cai sữa hoàn tất là mình đi giải quyết cái ngực ngay vì giống như bạn nói nhìn nó giống bà lão 80t. Nếu như mình làm sau vụ Cát tường thì có lẽ ox mình không cho làm đâu vì sợ mình chết cũng may mình làm trước vụ này nên không thấy sợ lắm hihi. Nhưng bây giờ nghĩ lại mình thấy ngán những ngày chờ vết thương hồi phục dữ lắm bạn ah. Mình ở SG đi tư vấn cũng nhiều nơi cuối cùng mình chọn BS nguyễn việt Thành vì bác ấy đã từng làm ngực cho bạn mình. Ngực của mình thì da dư nhiều và nứt nữa, mình lên thớt của bác ấy hết 8 tiếng sau khi cắt bỏ da thu gọn quầng vú, treo tuyến ngực lên xương quai xanh rồi bó lại kèm theo 2 cái ống hút dịch thật kinh khủng mình phải chịu đau cả đêm ở bv ngủ ko được vì ói thuốc gây mê cứ 2h là ói 1 lần mệt lắm.hôm sau mình được cho về nhưng vẫn tái khám và rút ống dẫn dịch thường xuyên, đúng 1 tuần lễ thì rút ống ra hoàn toàn nhưng vẫn còn đau. 2 tuần thì tháo băng ra và cắt chỉ đường quầng vú mình thấy ngược mình đầy lên rõ rệt luôn. Ui trời! mìng thấy thích lắm nhưng phải mặc áo gen để nâng ngực đúng 2 tháng trời mới tháo ra được, sau 2 tháng thì ngực mình đã hoàn chỉnh ngực vung lên cao và mình rất thích vì ngực không to nhưng vừa phải không to và cũng ko nhỏ và đặc biệt là nó là ngực thật của mình chứ không dùng túi độn nên chồng mình rất thích. Tính đến nay mình đã làm xong được 7 tháng rồi mình hoạt động thể dục bình thường và có phần rất mạnh vì mình là giáo viên thể dục thẩm mỹ . Chi phí của cuộc phẩu thuật hết 20 triệu chưa tính tiền thuốc uống và áo gen để nịt khoảng 3trie65u nữa thôi bạn ah. Giờ thì mình thực sự rất hài lòng ngực của mình
    Xin kéo topic lên. Bằng khoăn quá huhu

Hình như mình cũng giống mẹ này, ngực mình to cup dd ( size 42 Việt Nam) , sau sinh thì vừa chảy vừa nhão. Mình muốn phẩu thuật chỉnh lại , mẹ masu cho mình hỏi bs này đang làm ở tttm nào, 23 tr là all hả, thấy mẹ diễn tả đau mà mình nản. Mình còn phải chăm con nhỏ. Bé 1 tuổi rồi. Mình cũng nghĩ ngực to treo lên sẽ tự nhiên chắc thích lắm. Vẫn băng khoăn vụ chi phí và bs quá. Bs thực hiện cho mẹ ở tại bv hay ở đâu hả mẹ. Mẹ cho mình tý thông tin kỷ nha. Mình cần lắm. Ko bik mẹ có facebook ko có gì tiện inbox chia sẽ facebook mình là Út Thịt ( Cáo đeo nơ)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 854 Bài viết

• 532 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Làm ngực của mình tốn hết 20 triệu đó là không đặt túi vì mình có mỡ ngực nhưng ngực bị chảy sệ xuống và da bị nứt hết nên bs phải cắt bỏ da và quầng vú. tiền thuốc tính riêng nghe bạn khoảng 1 triệu thôi chủ yếu là kháng sinh và cái áo để mặc cố định ngực là 2t5 nữa hoàn tất là 23t5 đó bạn Bác sĩ nguyễn Việt thành ở đường phạm đình chính quận PN nếu bạn tư vấn ở BV Pháp việt cũng là bác sĩ Thành nhưng giá sẽ đội cao hơn gấp đôi vì ekip mo của BV mà bs Thành là người mổ chính. Mình thấy nâng ngực bằng mỡ tự thân thì lượng mỡ nâng vào sẽ giảm 50% sau 1 năm nên mình thấy cách này không khả thi và giá cả rất mắc nữa. Vì vậy tiêu chí của mình khi lên thớt là bằng lòng với của sẵn có hihi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipfoxcuame Xem bài viết
    Nâng ngực xong có cần chú ý gì không các mẹ? Cho con bú có được không nếu muốn sinh bé thêm? Em thấy bảo cần mặc loại áo ngực đặc biệt để cố định ngực mất khoảng 1 tháng.
    bà cô mình đi đặt túi về nghe bs bảo vẫn cho con bú đc bt nếu sinh thêm em bé. và chỉ cần mặc áo ngực khi ra đường thui. nói chung cứ hợp tác với bs thì mọi thứ sẽ ok ak bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ừ mình cũng nghe nói bs khiêm làm ngực ok lắm đó bạn
    • 126 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heothu Xem bài viết
    Ừ mình cũng nghe nói bs khiêm làm ngực ok lắm đó bạn
    mình cũng tình trạng giống chủ top này, nhưng munhf xong nvu hai bé rồi, chắc mình chỉ còn cách đặt túi độn thôi và có thể cắt bỏ da thừa, còn pp lấy mỡ tự thân thì không khả thi vì mình gày, không có n mỡ thừa ở bụng, mông, ce nào làm rồi cho mình tên bsi uy tín và đc cái nhưng ở Hà Nội nhé, qua vụ Cát Tường mình sợ tmv tư nhân rồi, muốn làm trong bv, help me gấp gấp nhé, e muốn làm trong năm nay!!!! hihihi
    • 126 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi netviet1988 Xem bài viết
    Bạn thử tham khảo bên bệnh viện EmCas thử xem,mình thấy ở đó làm cũng ok lắm
    emcas ah, minh chua nghe ten, dư minh thu xem, Hà Nội hay hcm vay? không co me nao da lam roi va thanh cong vao day nhi?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 186 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho mình hỏi PT ngực ở viện 108 thì giá tiền bao nhiêu , Mình đã đẻ xong 2 cháu ạ
    Viện 108 có uy tín , k biến chứng j ko nhỉ . 1 ca ở đó là bao nhiêu hả các mẹ
    • 126 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình đọc trên này thấy các mẹ đi trước nói về BSi Thọ Bv 108 làm đẹp và uy tín lắm có phải là Tiến Sỹ Nguyễn Huy Thọ nguyên CN khoa Phẫu thuật hàm mặt và tạo hình BV Quân đội TƯ 108, PCT Hội PT&THTM Hà Nội:
    Không ạ!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn thử qua TMV Eva trên đường Lê Hồng Phong thử xem. Mình thì thấy chỗ đó uy tín lắm, mặc dù mình chỉ làm cằm và mũi ở đó ( cảm thấy hài lòng) nhưng qua đó cũng có tư vấn ngực sơ sơ. Ở TMV đó có 1 nhân viên chị ấy tên Dung , chị ấy cũng do Bác sĩ Khải đặt sờ thử và nhìn thử không nghĩ là ngực giả mà trông cực kỳ mềm. Bạn cứ tham khảo xem sao nhe
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình biết thì khi phẫu thuật nâng ngực thì cần phải gây mê nên trước khi bạn chọn mặt gửi vàng thì bạn nên ưu tiên lựa chọn những bệnh viện chuyên khoa thẩm mỹ thì sẽ an toàn hơn cho bạn và được đảm bảo về uy tín nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 126 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Các mẹ đã làm rồi đầu ạ. cho e Hỏi về Bsi Thọ bv 108 cái! Các mẹ đi trước đâu rồi! Kéo cái Topic này lên cái. e vào đẹp như Thiên Nga, nhiều thông tin quá, loạn hết cả lên rồi! Help me !!! now
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đây làm rồi nhưng làm trong SG cơ! Chứ hà nội ớn lắm. có gì vào SG đi đây dẫn đi làm luôn. đảm bảo là BV thẩm mỹ UY TÍN! ok?
    MẤT NGỦ LANG THANG INTERNET
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho em hóng vụ này vs ạ...các chị cho e hỏi giá bn ạ,vs lại làm xong co ảnh huơng đến sinh thêm bé nữa ko ạ?
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lucica Xem bài viết
    Bạn thử qua TMV Eva trên đường Lê Hồng Phong thử xem. Mình thì thấy chỗ đó uy tín lắm, mặc dù mình chỉ làm cằm và mũi ở đó ( cảm thấy hài lòng) nhưng qua đó cũng có tư vấn ngực sơ sơ. Ở TMV đó có 1 nhân viên chị ấy tên Dung , chị ấy cũng do Bác sĩ Khải đặt sờ thử và nhìn thử không nghĩ là ngực giả mà trông cực kỳ mềm. Bạn cứ tham khảo xem sao nhe

bạn ui ! bạn post hình cằm và mũi của bạn lên cho room mềnh xem với bạn. bạn bè của mình muốn đi độn cằm mà ko biết làm ở đâu ....
    cám ơn bạn yêu nhé
    • 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bữa trc trên facebook có trang kia đăng là có chị nào đó đi làm ngực mà 4-5 lần chỗ khác hư ồi đến chỗ này làm lại 1 lần đẹp luôn, mình xem qua rồi cũng đang do dự, có nên đi làm ko, hay là đến luôn cái tmv kia làm luôn cho chắc ăn.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

toàn nghe nói ko à, mà ko ai chịu post ảnh lên cho chị em cùng tham khảo
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2