em xin ít rw về nâng mũi của bác sĩ thế và bác sĩ đỗng quang khải ở sư vạn hạnh với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mũi e xấu hoắc luôn e đang định đi nâng mũi cấu trúc nhưng đag lưỡng lự giữa 2 bác sĩ này ai có kinh nghiệm làm rồi giúp em với ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jyjong
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình nâng mũi sline megaderm ở bs Thế được hơn 1 tháng rồi nè bạn, mũi đẹp nhìn cao tự nhiên. Bs Thế làm thẩm mỹ cũng lâu năm có nhiều khách hàng làm rồi nên mình tin tưởng.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác sĩ Ân ở sư vạn hạnh làm rất chuẩn bạn nhé!!!
    E mình mới làm xong.Rất đẹp

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Chixsohot
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanthanh21 Xem bài viết
    Mình nâng mũi sline megaderm ở bs Thế được hơn 1 tháng rồi nè bạn, mũi đẹp nhìn cao tự nhiên. Bs Thế làm thẩm mỹ cũng lâu năm có nhiều khách hàng làm rồi nên mình tin tưởng.
    Mình đang hỏi về mũi bs Thế nè bạn làm rồi thấy bs thế nào với bữa nay mũi ổn định hết chưa?
    • 36 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chixsohot cho xin hình đi bạn làm vừa xong luôn hả giá đắt hông?
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bs Thế có nâng mũi megaderm đang thịnh giá cũng oke đó bạn. Thấy nhiều bạn làm đẹp mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bác sĩ Khải làm mũi đẹp hơn bs Thế nhiều đó bạn, bạn qua page bs Khải tham khảo thử
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 29 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suninguyen Xem bài viết
    Bs Thế có nâng mũi megaderm đang thịnh giá cũng oke đó bạn. Thấy nhiều bạn làm đẹp mà.
    Mũi loại này giờ nhiều nơi cũng làm hình như cũng như mũi bọc sụn tai mà ko cần lấy sụn tai mà bọc sụn khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh lam o bs Khai lech tan nat day ban a, lech song, vach ngan, lech dau mui, don cam cung lech, cat moi cung lech, k muon song nua
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy sài gòn bác nguyễn thanh vân nâng mũi cũng tự nhiên lắm, bạn nào thích mũi tự nhiên thì cứ qua bên đó nhé. Mình làm xong thấy ưng lắm luôn