Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em Tìm Thẩm Mỹ Viện Uy Tín để Làm Ngực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 402 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

CHÀO CÁC MẸ! em đang tìm TMV uy tín để làm ngực. nhưng kg biết làm nơi nào. các mẹ có thông tin chỉ giúp em nhé! cái ngực em sau khi sanh em bé ,nhỏ xíu hà. buồn lắm . đã quyết định làm rồi, chỉ còn chọ nơi có uy tín ,làm đẹp tự nhiên là làm thôi. em cũng lo lắm ...mong sớm nhận được tin của các mẹ. cám ơn các mẹ nhiều lắm .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 847 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanphamq2 Xem bài viết
    CHÀO CÁC MẸ! em đang tìm TMV uy tín để làm ngực. nhưng kg biết làm nơi nào. các mẹ có thông tin chỉ giúp em nhé! cái ngực em sau khi sanh em bé ,nhỏ xíu hà. buồn lắm . đã quyết định làm rồi, chỉ còn chọ nơi có uy tín ,làm đẹp tự nhiên là làm thôi. em cũng lo lắm ...mong sớm nhận được tin của các mẹ. cám ơn các mẹ nhiều lắm .
    Không biết bạn ở HN hay Sg, nếu ở SG bạn thử tìm hiểu bv Vạn Hạnh xem sao nhé, mình có chị quen đã làm ở đó rồi, đặt túi nước biển, thấy an toàn. Nhắc bạn 1 điều phẫu thuật ngực là đại phẫu đó nên bạn nên tìm hiểu bv nhé, đừng nên đến TMV, theo mình biết thì bây giờ bv lớn nào cũng đều có khoa thẩm mỹ hết từ Chợ Rẫy đến Trưng Vương ....
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 402 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

em ở sg chị ui!. các mẹ khác có biết nơi nào làm ngực đẹp nữa kg? cho em xin thông tin với để em quyết định sớm . cám ơn các mẹ nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nêu ban ở sai Gòn thi ban hay thử đến bẹnh viện thẩm Mỷ EMCAS tư vấn thử xem, minh co nghe may ngươi ban đen dó lam rát dẹp và uy tin lắm, ban hay thử đến đó tư vấn thư xem, nêu ban thấy tin tưởng thì lúc đó ban hay quyết định lam hay ko , chúc ban co một vong 1 đày tự tin và quyến rũ
    • 254 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Ở Hà Nội, mẹ nó tìm hiểu bác sỹ Thiết Sơn xem sao, bàn tay vàng trong ngành này đấy!