TIN TÀI TRỢ.

Em ở Cần Thơ muốn lên SG độn cằm. Nhờ các mẹ tư vấn giúp ạ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 932 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 90 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Dạ e chào mấy chị. Như tiêu đề, em đang có ý định lên SG làm cằm. Hôm qua em có nt viber cho BS Nga và BS Thế. E có chụp hình góc mặt nghiêng và chính diện gửi 2 bs. Bs Nga bảo là cằm e k bị lẹm nên k cần làm. Mặt e hơi gầy nên chỉ cần bơm mỡ vào má là ổn. Còn bs Thế lại bảo e chỉ cần làm cằm hơi nhọn và nhô ra là ok rồi. Vì e cũng có ý định làm môi nên hỏi bs luôn. Bs nói môi e chỉ cần làm lõm nhẹ môi dưới ngay giữa môi là thành môi trái tim. Khoảng cuối tháng 8 năm ngoái em có cắt mắt, bs nói cằm e hơi ngắn. Em có làm khóe môi cười luôn đợt đó. Và thú thật là sau đó mấy tháng e cũng có tiêm chất làm đầy ở cằm 2 lần. 1 lần ở Marianna Trương Định, 1 lần ở Tấm spa đường cmt8 (e có tiêm luôn môi). Chắc mấy chị nói e làm đủ thứ, lạm dụng quá mà e nói thật là e chỉ muốn mặt nhìn hài hòa hơn thôi. Làm bao nhiêu đó nhưng e k thấy ưng đến nay chất làm đầy ở môi và cằm e chắc tiêu biến gần hết rồi. Theo cá nhân e, mấy chị thực sự có điều kiện thì nên tiêm. Còn k thì phẫu thuật ạ như e tốn tiền cho 2 lần tiêm (Marianna 2cc 9tr x2 nhưng đợt khuyến mãi nên còn 13tr mấy, Tấm spa cằm 9tr môi 6tr) mà e thấy k ưng chút nào. E phân vân quá
    E nhờ mấy chị tư vấn giúp. E cám ơn <3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 85 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ở sg độn cằm , e nghĩ chị nên đi bs Khanh charming. Tại thấy nhiều sp của bác làm đẹp, e ko PR nhé. Chỉ nói ý kiến cho chị
    • 81 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em cũng đang muốn độn cằm . hihi .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngocnhisg1991
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 36 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang muốn độn cằm, nhưng mà bạn làm nhiều quá như vậy ko sợ ảnh hưởng à.
    • 90 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ammypham Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn độn cằm, nhưng mà bạn làm nhiều quá như vậy ko sợ ảnh hưởng à.
    dạ e nói nhiều vậy chứ e có cắt mắt k à c còn làm khóe môi cười là luồn chỉ tạo khóe 2 bên à
    còn tiêm mấy tháng là hết rồi huhu ở marianna tiêm chưa đc 2 tháng nữa là thuốc tan 2cc mà k thấy Vline luôn í
    e muốn làm môi để cười đẹp hơn đó c, thề là chụp hình k bao giờ e dám cười luôn huhu
    niềng răng thì lâu quá, với e ốm nữa, e sợ sụt kg thì như bộ xương di động luôn
    • 82 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Đã lên sg chưa bạn thanhthuy0410. Có mấy dịp đi Cần Thơ, mình thấy khoảng cách đi về cũng rất gần chứ ko xa mấy, đi tầm 3-4h đồng hồ, nên bạn cứ chịu khó đi tư vấn, nếu ko đc thì về lần sau lên lại, chứ đừng ngại.
    • 90 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieunhi32 Xem bài viết
    Đã lên sg chưa bạn thanhthuy0410. Có mấy dịp đi Cần Thơ, mình thấy khoảng cách đi về cũng rất gần chứ ko xa mấy, đi tầm 3-4h đồng hồ, nên bạn cứ chịu khó đi tư vấn, nếu ko đc thì về lần sau lên lại, chứ đừng ngại.
    e định trong tuần này đi nè c mà e phân vân quá k biết làm ở bs nào
    thú thật là 20 ngày nữa đám hỏi của e rồi k biết có kịp k huhu
    • 82 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Còn có 20 ngày thì tranh thủ đi bạn ơi, tuỳ theo người mà nó hết sưng nhanh hay chậm nhưng nên làm sớm cho đảm bảo. Mình cũng độn rồi, mà mình độn bs Huy saigon venus.
    • 90 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có chị nào thứ 5 này đi với e k ạ
    e định làm ở bs Thế luôn
    hình như đang giảm 15% đến ngày 16/06 đó mấy chị