TIN TÀI TRỢ.

Em muốn đi thẩm mỹ xóa tàn nhang!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hi các mẹ! Từ lúc có bầu mặt em mọc bao nhiêu là tàn nhan! nhan sắc bay biến! huhu! Ức quá...Em tham khảo thấy mấy cái TMV có dịch vụ xóa tàn nhang..giá đâu khoảng 4...6tr.( Gái 1 con trông mờ con mắt ý...chả thấy mòn gì cả...Xấu ơi là xấu)
    Nhưng mà em chỉ sợ bước chân vào TMV ko có uy tín rồi tiền mất tật mang..mặt ko ra mặt thì chết.Có mẹ nào có kinh nghiệm về vụ này chỉ em với! Ôi cái mặt nhìn hãi khiếp...huuhuhu:Crying::Crying::Crying::Crying:: Crying:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của mình là nên sôgns chung với lũ, mình thấy tàn nhang có cái duyên của nó đấy chứ .Bạn làm thử đi nhưng mình thấy nhiều người chữa mà không hết đâu.
    • 2,252 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_nhoc_01 Xem bài viết
    hi các mẹ! Từ lúc có bầu mặt em mọc bao nhiêu là tàn nhan! nhan sắc bay biến! huhu! Ức quá...Em tham khảo thấy mấy cái TMV có dịch vụ xóa tàn nhang..giá đâu khoảng 4...6tr.( Gái 1 con trông mờ con mắt ý...chả thấy mòn gì cả...Xấu ơi là xấu)
    Nhưng mà em chỉ sợ bước chân vào TMV ko có uy tín rồi tiền mất tật mang..mặt ko ra mặt thì chết.Có mẹ nào có kinh nghiệm về vụ này chỉ em với! Ôi cái mặt nhìn hãi khiếp...huuhuhu:Crying::Crying::Crying::Crying:: Crying:
    Mình nghĩ đó là nám, bạn uống thuốc Pinocare thử xem, mình uống 5 hộp rồi, thấy đỡ phết :Battin ey:
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongvaben Xem bài viết
    Mình nghĩ đó là nám, bạn uống thuốc Pinocare thử xem, mình uống 5 hộp rồi, thấy đỡ phết :Battin ey:

Đúng là tàn nhang đấy mẹ nó ah! Từng đốm nhỏ...mọc mỗi chỗ 1 ít..lốm đốm.lốm đốm .he he..trên 2 mà với chỗ miệng là nhìu nhất! Eo...cái miệng cứ đen thui như là mèo ăn vụng ý...Chả còn tí tự tin nào ...mà lại ko bít làm sao..huhuu!KO lẽ lại liều mình hy sinh ...mà cũng chưa biết có cái TMV uy tín nào! ẹc ẹc.....! Kíu với....!:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying: :Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,701 Bài viết

• 1,801 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongvaben Xem bài viết
    Chị ơi, em cũng bị tàn nhang thì uống thuốc này có được ko chị? Thuốc này xuất xứ thế nào,mua ở đâu và bao nhiêu tiền/hộp hả chị?
    2iyjp7 w198p7