TIN TÀI TRỢ.

Em mới đi cắt mí về ạ!

• 175 Lượt chia sẻ
  • 161K Lượt đọc
  • 437 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 176 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gomthanky Xem bài viết
    B ơi b làm chưa update tình hình đi ạ
    Hihi, sáng mai mình mới lên thớt bạn ah, hnay qua đó gặp bác sỹ trao đổi thêm, lo quá, hồi hộp lắm, hiu hiu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt e tròn 1 tháng ạ

image
    mí đẹp lung linh bạn à, bây giờ cũng đã bớt sưng đi nhiều rồi bạn nhỉ, nhưng như này đã hết sưng chưa bạn ?
    • 491 Bài viết

• 1,011 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhongph2302 Xem bài viết
    mẹ anh tuấn bạn làm chưa, cho mình xin kinh nghiệm với nha.
    Mình đã làm rồi,nói chung mình hài lòng với Bs nga, hiện tai mắt mình còn sưng, nhưng nhìn thấy hai mí đều nhau. Trước khi làm Bs cũng tư vấn và nói mắt mình khó làm hơn các mắt khác vì mắt mình nhiều mỡ và da chùng, khuôn mắt sụp, mình làm hết 2h, Bs làm rất nhẹ nhàng, lúc chích thuốc tê không đau, cắt cũng không thấy đau, nhưng lúc lấy mỡ thì thốn, thời gian thốn cho mỗi bên mắt là 2p. Mình đến làm thấy có nhiều người đến làm lắm, làm ngực, làm mắt, và có cả người nước ngoài đến làm nữa. Mình nằm phòng bên nghe Bs nói chuyện.
    Thật tình trước giờ mình muốn làm mắt và theo dõi thông tin trên đây cũng gần khoảng 5 năm, nhưng không đủ can đảm làm. Giờ mình làm là đến thẳng chỗ bác Nga và làm luôn. BS tư vấn cho mình, nói rõ mắt mình sẽ phải đeo kính mất bao lâu, bao lâu thì đẹp, và khi làm thì đến chỗ nào sẽ bị đau, Bs cũng nói trước để mình chuẩn bị tinh thần. Nói chung mình đến thời điểm hiện tại, mình vote cho Bs Nga.

WP_20150829_003
    #‎hoadonkhongha‬
    ‪#‎saynotoha‬
    ‪#‎Truyenthongkhongha‬
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹanhTuấn Xem bài viết
    Mình đã làm rồi,nói chung mình hài lòng với Bs nga, hiện tai mắt mình còn sưng, nhưng nhìn thấy hai mí đều nhau. Trước khi làm Bs cũng tư vấn và nói mắt mình khó làm hơn các mắt khác vì mắt mình nhiều mỡ và da chùng, khuôn mắt sụp, mình làm hết 2h, Bs làm rất nhẹ nhàng, lúc chích thuốc tê không đau, cắt cũng không thấy đau, nhưng lúc lấy mỡ thì thốn, thời gian thốn cho mỗi bên mắt là 2p. Mình đến làm thấy có nhiều người đến làm lắm, làm ngực, làm mắt, và có cả người nước ngoài đến làm nữa. Mình nằm phòng bên nghe Bs nói chuyện.
    Thật tình trước giờ mình muốn làm mắt và theo dõi thông tin trên đây cũng gần khoảng 5 năm, nhưng không đủ can đảm làm. Giờ mình làm là đến thẳng chỗ bác Nga và làm luôn. BS tư vấn cho mình, nói rõ mắt mình sẽ phải đeo kính mất bao lâu, bao lâu thì đẹp, và khi làm thì đến chỗ nào sẽ bị đau, Bs cũng nói trước để mình chuẩn bị tinh thần. Nói chung mình đến thời điểm hiện tại, mình vote cho Bs Nga.

không biết các bạn thấy thế nào, chứ cá nhân mình thấy mí này không đẹp, đường khâu trông nhôm nhem, trông ghê ỵêc lấy da thừa và mỡ chỉ là một thủ thuật đơn giản thôi mà bạn, đấy là mình nghe bs tư vấn vậy.
    WP_20150829_003
    không biết các bạn thấy thế nào, chứ cá nhân mình thấy mí này không đẹp, đường khâu trông nhôm nhem, trông ghê ỵêc lấy da thừa và mỡ chỉ là một thủ thuật đơn giản thôi mà bạn, đấy là mình nghe bs tư vấn vậy.
    • 491 Bài viết

• 1,011 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linh.nhung51 Xem bài viết
    Mình cũng chỉ nghe Bs nói thế, nên mình nói lại thế thôi, vì mình cũng chưa đi tư vấn chỗ nào khác cả bạn ơi. Mình làm xong là chạy xe honda về lại Biên Hòa, về đến nhà vệ sinh mắt rồi bôi thuốc mỡ, rồi mới chụp hình đó, chắc do thế nên bạn nhìn thấy lem nhem.
    Hôm nay là ngày thứ ba mắt mình đã bớt sưng, hai mí thấy cũng đều nhau rồi, nghe bạn nói thế mình cũng hồi hộp, hy vọng mọi việc suôn sẻ.
    #‎hoadonkhongha‬
    ‪#‎saynotoha‬
    ‪#‎Truyenthongkhongha‬
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nói thật là mình cũng thấy nham nhở, có thể do bạn chụp lúc vừa bôi thuốc xong, nhưng nhìn nó ko được nuột như bạn gomthanky, mắt bạn ấy nhìn đều luôn từ mấy ngày đầu, ko biết bgio ra sao? thi thoảng lại post cho mọi người chiêm ngưỡng nhé Gomthanky.
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi candy20112011 Xem bài viết
    Hihi, sáng mai mình mới lên thớt bạn ah, hnay qua đó gặp bác sỹ trao đổi thêm, lo quá, hồi hộp lắm, hiu hiu
    Chúc b may mắn nha. Hi vọng b sẽ có đôi mắt như ý. Khi nào xong nhớ show ảnh nha b
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹanhTuấn Xem bài viết
    Mình cũng chỉ nghe Bs nói thế, nên mình nói lại thế thôi, vì mình cũng chưa đi tư vấn chỗ nào khác cả bạn ơi. Mình làm xong là chạy xe honda về lại Biên Hòa, về đến nhà vệ sinh mắt rồi bôi thuốc mỡ, rồi mới chụp hình đó, chắc do thế nên bạn nhìn thấy lem nhem.
    Hôm nay là ngày thứ ba mắt mình đã bớt sưng, hai mí thấy cũng đều nhau rồi, nghe bạn nói thế mình cũng hồi hộp, hy vọng mọi việc suôn sẻ.
    B làm mắt xong có băng vào ko ạ. Mình làm xong bs băng 2 mắt bằng ugo hsau mình mới tháo ra, hday ko đi rửa vết thương đc nen m tự làm ở nhà đó. B chịu khó chườm lạnh 2 ngày đầu rồi ngày t3 chườm ấm cho mắt đỡ sưng nha. Chúc b sớm lành nha
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vds_bth Xem bài viết
    Mình nhận thấy 1 điều là bs Hà cắt mí mắt rất đều tay, và 2 bên rất đều, nhìn mắt bạn giống mắt tờ lúc được 1 tuần. show lên cùng so sánh nhé.image
    Đây là hình mắt b đc bao lâu rồi ạ. Nhìn ko bị sưng nhièu ạ
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonrose459 Xem bài viết
    Nói thật là mình cũng thấy nham nhở, có thể do bạn chụp lúc vừa bôi thuốc xong, nhưng nhìn nó ko được nuột như bạn gomthanky, mắt bạn ấy nhìn đều luôn từ mấy ngày đầu, ko biết bgio ra sao? thi thoảng lại post cho mọi người chiêm ngưỡng nhé Gomthanky.
    Ok b. Lâu lâu mình lại up để thấy sự khác biệt nha. Hêhheee
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hjz, chị ơi, cắt mí không mất đến 2 tiếng đâu chị à @@! em thấy bạn em cắt mí nhanh lắm e thấy đường khâu k đẹp, hy vọng cắt chỉ xong sẽ lung linh
    Cuộc sống có những lúc cần nhìn lại phía sau để thấy đã cháy hết mình không nuối tiếc. Rồi nhìn lên phía trước để thấy còn quá nhiều điều thú vị mình đang chờ mình trải qua!.
    --- Cuộc sống là một món quà và dù khó khăn hay thuận lợi thì hãy trân trọng bởi tất cả rồi cũng sẽ qua
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn mấy ảnh mà ngưỡng mộ quá, mình ở tận Huế, chả thấy có mấy ai trên này nói về các bs TMV ở Huế cả nhỉ? đang định làm chuyển vào nam hay ra bắc để tu sửa nhan sắc mà chưa biết nên đi đâu, về đâu đây? cho mình hóng topic này để tham khảo với nhé, thấy sản phẩm là muốn chạy đi liền rồi.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng r b ơi, mới đầu vào mình cũng hoang mang lắm, nhìn nó bé tí nhưng ở đây mới mở cơ sở bên Giảng Võ lung linh hơn b ạ
    thẩm mỹ viện này nhìn không hoành tráng, đơn giản nhỉ, không hoành tráng như những thẩm mỹ viện khác, mình đang định qua tư vấn mũi xem thế nào nhưng nhìn cơ sở bển Kim Mã lại không muốn vào ý.
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng r b ơi, mới đầu vào mình cũng hoang mang lắm, nhìn nó bé tí nhưng ở đây mới mở cơ sở bên Giảng Võ lung linh hơn b ạ
    thẩm mỹ viện bên kim Mã nhìn đơn giản, không có gì nổi trội bạn nhỉ, muốn qua tư vấn mũi mà nhìn nó bé tẹo không muốn vào ý
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thế là sưng đấy bạn, mắt tớ hồi đó đc hơn tuần, bgio ko phồng nữa trông tự nhiên lắm
    Đây là hình mắt b đc bao lâu rồi ạ. Nhìn ko bị sưng nhièu ạ
    Theo bạn nói thì hôm nay bạn làm à? cập nhập tình hình để cùng bàn luận nhé, để ai chưa làm thì còn biết mà tham khảo.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi candy20112011 Xem bài viết
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang định đến Kang Nam làm mí, nhưng nhìn thấy bạn Gomthnhky làm đẹp quá nên bị lung lay, quyết định thế nào đây, ai cho mình xin ý kiến với, mình thì chưa biết sản phẩm Kang nam, chỉ nghe quảng cáo hoành tráng nên thích thôi.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình một bên bị sụt mí thì làm khó khăn không?
    • 138 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanle146 Xem bài viết
    mình đang định đến Kang Nam làm mí, nhưng nhìn thấy bạn Gomthnhky làm đẹp quá nên bị lung lay, quyết định thế nào đây, ai cho mình xin ý kiến với, mình thì chưa biết sản phẩm Kang nam, chỉ nghe quảng cáo hoành tráng nên thích thôi.
    Tôi làm Kang Nam đây. Nhìn chung là mắt đều, nhưng có bị sưng. Tự mình thì thấy hài lòng.
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanglan_90 Xem bài viết
    Nhìn mấy ảnh mà ngưỡng mộ quá, mình ở tận Huế, chả thấy có mấy ai trên này nói về các bs TMV ở Huế cả nhỉ? đang định làm chuyển vào nam hay ra bắc để tu sửa nhan sắc mà chưa biết nên đi đâu, về đâu đây? cho mình hóng topic này để tham khảo với nhé, thấy sản phẩm là muốn chạy đi liền rồi.
    B ơi b cứ tìm hiểu cho kỹ đi r làm b ạ

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentuanh411 Xem bài viết
    thẩm mỹ viện này nhìn không hoành tráng, đơn giản nhỉ, không hoành tráng như những thẩm mỹ viện khác, mình đang định qua tư vấn mũi xem thế nào nhưng nhìn cơ sở bển Kim Mã lại không muốn vào ý.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentuanh411 Xem bài viết
    thẩm mỹ viện bên kim Mã nhìn đơn giản, không có gì nổi trội bạn nhỉ, muốn qua tư vấn mũi mà nhìn nó bé tẹo không muốn vào ý
    B sang bên Giảng Võ ý, bên ý là cơ sở mới đó ạ. M nghe nói bên KM là nhà của bs đó

Trích dẫn Nguyên văn bởi vds_bth Xem bài viết
    Thế là sưng đấy bạn, mắt tớ hồi đó đc hơn tuần, bgio ko phồng nữa trông tự nhiên lắm

Theo bạn nói thì hôm nay bạn làm à? cập nhập tình hình để cùng bàn luận nhé, để ai chưa làm thì còn biết mà tham khảo.
    B update ảnh hiện tại đi ạ 😁😁😁

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanle146 Xem bài viết
    nói chung ở đâu cũng có ng khen ng chê cả b ui. B cứ tìm hiểu cho kỹ nhé
    • 74 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maymaymini68 Xem bài viết
    mình một bên bị sụt mí thì làm khó khăn không?
    m nghĩ là đc đó b. Tốt nhất là b nên đến bs sẽ tư vấn kỹ cho b ý