TIN TÀI TRỢ.

em hỏi về phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 413 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chả là bà chị em có nhu cầu nên muốn biết chút ít thông tin. các chị có biết thì chỉ giùm chị em với. ví dụ là có đau k ? có mất nhiều thời gian k ? kinh phí là bao nhiu và ở đâu là ok nhất. chị em em cám ơn các chị trước

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 413 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cac chi oi cac chi co biet thi chi gium tui em vơi.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ơ, cái này thì mail cho Bảo Thy ý chị ạ. bạn ý thẫm mĩ má lúm đồng xèng đó
    nguyện đi với anh suốt con đường dài
    dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước ...
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 413 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chi oi cho em nick chi Thy voi ma em o HN co
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 997 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

em nghe nói pt má lúm đồng tiền ko thể nào làm 2 cái cân đối với nhau được do cơ mặt chị ah, trừ khi chị làm 1 bên thôi..hihi..chưa kể không cười mà nó cũng lún vô...có chị còn sâu hun hút ấy...vì em cũng đã có ý định làm nhưng ông bác sĩ trưởng khoa thẩm mỹ (bạn của Mom em) khuyên như vậy nên ý định đó đành tan vào mây khói.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 289 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamhuyen Xem bài viết
    chi oi cho em nick chi Thy voi ma em o HN co

, ôi chị ơi, Bảo Thy là ca sĩ, chuyên trị mấy bài teen ấy ah, em này hình như cũng sửa sang nhiều lắm :Laughing:
    Em cũng đang quan tâm đến chuyện đục má lúm đồng xèng, up lên cho các mẹ tiếp tục có ý kiến với nào
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 413 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauxinh Xem bài viết
    , ôi chị ơi, Bảo Thy là ca sĩ, chuyên trị mấy bài teen ấy ah, em này hình như cũng sửa sang nhiều lắm :Laughing:
    Em cũng đang quan tâm đến chuyện đục má lúm đồng xèng, up lên cho các mẹ tiếp tục có ý kiến với nào
    hịihi BT thì em cũng bít tưởng là chị nào trên wtt có nick vậy. hic. c em cũng định làm 1 bên thôi. nghe nói trước khi bão giá là 2M giờ chắc fai hơn ạ.
    • 847 Bài viết

• 585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamhuyen Xem bài viết
    hịihi BT thì em cũng bít tưởng là chị nào trên wtt có nick vậy. hic. c em cũng định làm 1 bên thôi. nghe nói trước khi bão giá là 2M giờ chắc fai hơn ạ.

Chị khuyên em thật tình, chị gái chị có má lúm đồng tiền còn đang muốn vứt đi, tự nhiên em tốn 2m làm làm chi? con người ta có duyên thì sẽ có thôi chứ đâu cần chi má lúm đồng tiền. Hồi trẻ thì má lúm đồng tiền nhìn đẹp lắm, dễ thương, thế mà có tuổi 1 chút thôi nó hóp lại thành 2 vệt dài (không còn tròn nữa)thành ra bị thêm nếp nhăn, chán, xấu. Đó là lý do mà chị gái chị muốn vứt nó đi cho rồi!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 413 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hihi bà chị hấp nhà em mún làm cơ k fai em ạ. e cugnx thấy mọi ng bảo k nên . chắc bà ý cũng run rồi .hihi
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao bạn mình đi làm về lại đẹp nhỉ, trông tự nhiên lắm, chứ k như mấy mẹ chia sẻ ở trên đâu. Hay do mấy mẹ làm ở chỗ bác sĩ k có tay nghề, Mấy cái này nên đến thẩm mỹ hơn. Bạn mình làm ở tmv Green Tara ý.
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn e nè, làm má lúm xong trông xinh hẳn, hết 4tr 1 bên làm ở kangnam, thấy nó bảo ko đau chỉ có làm xong cảm giác vướng vướng ở má thôi, mỗi lần chúm chím hay nó cười công nhận duyên và xinh thật.