TIN TÀI TRỢ.

đốt mụn thịt ở mắt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 28.1K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MÌnh bị hơn 80 nốt rồi, lo quá, giờ ko biết sao, ko dám đi bắn vì sợ thẹo ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ review thêm cho em về mụn thịt đi ạ. Em đang ko biết nên làm ở đâu. Của em cũng it thôi nhưng hình như đang lan dần ra rồi ạ. Nên ra viện nào thì ok ạ? Da liễu TW giờ có ok ko ạ? ?E chỉ biết den 108 thôi ây ạ
    • Phamlong90 Khách
    • 2 năm
    Mình cũng bị như bạn nhưng sợ ảnh hưởng đến mắt nên không dám đi.
    • 54 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc phải đốt laser mới có hiệu quả ha mấy bạn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[quote=quynhhung2012;30682176]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trealuk80 Xem bài viết
    Đốt mụn thịt phải kiên trì, không bao giờ làm 1 lần mà hết luôn đâu, vì nó còn chân nên sẽ trồi lên nữa. Phải đốt mấy lần mới được. Ở SG hay HN có TMV Thanh Bình chuyên đốt mụn thịt đấy, mua 1 gói đốt nhiều lần, đến khi nào hết. Mình cũng đốt ở Thanh Bình trong SG, ở Nguyễn Biểu, mỗi tội cái TMV này trông dơ dơ, nhưng mà đốt thì OK[/QUOTE
    Bạn ơi bạn có thể cho mjh địa chỉ dc k
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rainbownk Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 3ct Xem bài viết
    Tớ ở Hn xử lý ở TMV Phương Thúy bằng laze có tí ti là ok mất 50k, cơ mà cái e Quỳnh làm cho tớ nghỉ sinh rồi, e ý làm tốt, k bị sẹo, sau tớ tẩy mụn ruồi cũng ở đó nh e khác làm bị sẹo, nếu bạn định làm đợi e ý đi làm rồi tới làm, 2 -3 ngày là bong vảy ( mà như đầu tăm nên k ảnh hưởng j tới mọi sinh hoạt nhé). TMV đó ở chỗ Cửa Nam ý bạn ạ
    mình cũng mới làm ở Phương thúy nhưng ở cơ sở 2 mới đc 1 ngày thui, đang chờ đợi. hi vọng đc như bạn
    Địa chỉ ở đâu mom ơi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 3ct Xem bài viết
    Tớ ở Hn xử lý ở TMV Phương Thúy bằng laze có tí ti là ok mất 50k, cơ mà cái e Quỳnh làm cho tớ nghỉ sinh rồi, e ý làm tốt, k bị sẹo, sau tớ tẩy mụn ruồi cũng ở đó nh e khác làm bị sẹo, nếu bạn định làm đợi e ý đi làm rồi tới làm, 2 -3 ngày là bong vảy ( mà như đầu tăm nên k ảnh hưởng j tới mọi sinh hoạt nhé). TMV đó ở chỗ Cửa Nam ý bạn ạ
    Địa chỉ cụ thể b ui
    • 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

con e mình cũng có mụn thịt phái quanh mắt ko biết đốt thì có ảnh hưởng gì ko nhỉ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mụn thịt quanh mắt theo nhu mình biết là nhũng tuyến u tắc nghẹn tạo nên những nốt mụn thịt quanh mắt, nó không gây hại gì đến sức khỏe mà chỉ gây ảnh hưởng đến thẩm mỹ
    Những vùng hay bị nổi các nốt mụn thịt là vùng gần mắt là nơi tập chung nhiều nhất. Theo thời gian nhũng nốt mụn thịt này càng lớn dần lên theo thời gian. Tùy cơ địa mỗi người có người mọc lên nhiều, có người ít .có người sau khi đốt laser xong ko lên lại . có người đốt xong sau thời gian lại lên lại .
    Khi mặt mọc lên nhũng nốt mụn thịt nên đi làm sớm nhất có thể để ko để lại sẹo . những nốt càng để lâu càng to khả năng để lại sẹo càng cao , Và thời gian hồi phục càng lâu
    những nơi làm tốt như bệnh viên da liễu, kangnam, mộc liên, xuan truong ....
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2