TIN TÀI TRỢ.

Độn cằm ở đâu đẹp ? Mẹ nào đã làm rồi bơi hết vào đây đi ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 54.9K Lượt đọc
  • 547 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhVy90 Xem bài viết
    Cảm ơn b nhé ^^ càm mình như ý r nè. Bạn định làm ở đâu? Tình hình là hqua mới làm xong, hnay hết đau lun rùi chỉ còn sưng thôi, đụng vào hơi nhức. Mình làm xong là có càm đẹp để soi lun, bs kêu k cần băng. Giờ đi chơi bình thường k ai biết lun nè. Hihiii
    comment by WTT mobile view
    bạn gửi inbox hình của bạn cho mình tham khoảo đc ko, neu thấy ok, mai mình ghé chỗ bạn tư vấn luôn ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocha199 Xem bài viết
    Mebimbim bạn đi tư vấn chưa? Bạn nhận được hình mình gửi rồi đúng hok
    Bạn ơi inbox mình với bạn . mình cũng đang tính độn cằm nè mà chưa biết chọn ở đâu
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn b nhé ^^ càm mình như ý r nè. Bạn định làm ở đâu? Tình hình là hqua mới làm xong, hnay hết đau lun rùi chỉ còn sưng thôi, đụng vào hơi nhức. Mình làm xong là có càm đẹp để soi lun, bs kêu k cần băng. Giờ đi chơi bình thường k ai biết lun nè. Hihiii
    Bạn ko ngại cho mình xin inbox với bạn nhé, mình cũng tính làm cằm
    • 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình độn bs Huy sg veus được hơn 2 tháng, cằm cũng gom lại nhiều so với hồi đầu, lúc mới làm mình thấy ớn ớn do nó hơi to to với đơ đơ miệng khó chịu giờ thì nó càng ngày càng gọn và miệng cũng tự nhiên lại rồi.
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuatuyet_101192 Xem bài viết
    Bạn ơi inbox mình với bạn . mình cũng đang tính độn cằm nè mà chưa biết chọn ở đâu
    inbox cho mình với bạn gì ơi, mình cũng muốn tìm chỗ độn cằm đẹp.
    • 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình nghe bác Huy này nhiều rồi, hầu hết mọi người đều khen, mình cũng tính qua bác ấy tư vấn, nhưng có được gặp bác sĩ trực tiếp ko bạn hay là nhân viên tư vấn thôi?
    Mình cũng làm ở đó nè, lúc tư vấn ko có hẹn trước, tranh thủ giờ nghỉ trưa tạt qua xíu, lúc đến bác sĩ đang bận phẫu thuật, em tư vấn nói khoảng 15p nữa bác ra ca phẫu thuật nếu mình ko bận gì thì đợi xíu gặp trực tiếp bác sĩ luôn, trong lúc đợi em tư vấn chị sơ qua trước, cũng ko bao lâu nên mình đợi luôn, mà e đó tư vấn chính xác lắm í, phải giống bác sĩ đến 90%, nhưng dù sao mình vẫn thích được gặp bạn sĩ hơn, có cái gì đó tin tưởng
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebimbim11 Xem bài viết
    Mình cũng làm ở đó nè, lúc tư vấn ko có hẹn trước, tranh thủ giờ nghỉ trưa tạt qua xíu, lúc đến bác sĩ đang bận phẫu thuật, em tư vấn nói khoảng 15p nữa bác ra ca phẫu thuật nếu mình ko bận gì thì đợi xíu gặp trực tiếp bác sĩ luôn, trong lúc đợi em tư vấn chị sơ qua trước, cũng ko bao lâu nên mình đợi luôn, mà e đó tư vấn chính xác lắm í, phải giống bác sĩ đến 90%, nhưng dù sao mình vẫn thích được gặp bạn sĩ hơn, có cái gì đó tin tưởng
    Ùm gặp trực tiếp người mổ cho mình vẫn hơn chị à, tin tưởng hơn.
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nay nó có sưng ko bạn, sao có người làm 10 ngày vẫn sưng, đơ mà của bạn mau lành sướng vậy.
    • 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lynanguy3n Xem bài viết
    Nay nó có sưng ko bạn, sao có người làm 10 ngày vẫn sưng, đơ mà của bạn mau lành sướng vậy.
    tùy cơ địa mỗi người nữa đó bạn, có ng về sưng nhức có ng lại hầu như k sao hết
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebimbim11 Xem bài viết
    Miễn được gặp bác sĩ là được rồi, hihi, làm đẹp chủ yếu là niềm tin vào bác sĩ mà, cuối tuần này mình ghé qua tư vấn thử
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Alina-Nguyen Xem bài viết
    Mình độn bs Huy sg veus được hơn 2 tháng, cằm cũng gom lại nhiều so với hồi đầu, lúc mới làm mình thấy ớn ớn do nó hơi to to với đơ đơ miệng khó chịu giờ thì nó càng ngày càng gọn và miệng cũng tự nhiên lại rồi.
    Đây đây, mình mới làm mấy ngày đang ở giai đoạn khó chịu, ăn ko đc ngon, nói ko dễ dàng đây bạn ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Miễn được gặp bác sĩ là được rồi, hihi, làm đẹp chủ yếu là niềm tin vào bác sĩ mà, cuối tuần này mình ghé qua tư vấn thử
    Nay cuối tuần rồi nè, đi tư vấn chưa congchuatuyet?
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quyen2e Xem bài viết
    Chị minhnham778 chia sẻ thêm quá trình độn cằm đi chị. Mai em cũng độn bên bs Thế luôn ạ. Hẹn lịch ngày mai rồi mà nay bỗng hồi hộp quá nên lên hỏi thăm 1 số thứ sau khi mổ.
    Làm sao rồi quyen2e? Độn bao nhiêu tiền vậy bạn?
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

MariaPhuong bạn độn hết bao nhiêu tiền vậy bạn hè?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 44 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quyen2e Xem bài viết
    Bạn ơi mình đi tư vấn rồi, qua đó toàn gặp nhân viên tư vấn chứ ko gặp đc bs làm cho mình nên nói thiệt là ko dám.
    Phải đòi gặp bác sĩ hả bạn, bạn tư vấn như thế nào? Có dễ chịu ko?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác sĩ hải làm cằm giả lắm chị ơi, em đây này giờ dành tiền làm lại, cằm gì mà chẳng ăn nhập với khuôn mặt
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yuu_ko Xem bài viết
    bạn gửi inbox hình của bạn cho mình tham khoảo đc ko, neu thấy ok, mai mình ghé chỗ bạn tư vấn luôn ^^
    Tư vấn chưa Yuu_ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giomuadonghanoi93 ơi bạn làm rồi up hình lên mình tham khảo rút kinh nghiệm với bạn.
    • 40 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đi tư vấn thì phải gặp được người chính xác sẽ làm cho mình mới đc tư vấn kĩ lưỡng và tin tưởng hơn. Mình đã tư vấn mấy chỗ nhưng mà thấy đa phần đều có nhân viên tư vấn sơ qua trc, nếu mình đòi gặp bs hoặc hẹn gặp bs trc thì sẽ được gặp bs. Nhưng mà thường mn nên hẹn kĩ trước để đến là gặp được bs ngay ko phải đợi.
    • 40 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em đi tư vấn và cũng làm ở bs Thế rồi ạ, em cảm nhận bs tư vấn ko trau chuốt nhưng cũng khá kĩ cho em với lại em có thấy nhiều ca làm rồi đẹp nên em chọn làm luôn. Giờ cằm em hơi ê, đau và sưng ít ít.