TIN TÀI TRỢ.

Độn cằm ở đâu đẹp ? Mẹ nào đã làm rồi bơi hết vào đây đi ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 54.9K Lượt đọc
  • 547 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocha199 Xem bài viết
    Mebimbim bạn đi tư vấn chưa? Bạn nhận được hình mình gửi rồi đúng hok
    Chị ơi cho em xem hình với ạ, em cũng muốn đi độn cằm. Hehe.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Giờ độn cằm phổ biến lắm bạn, lại đang xu hướng mặt V-line nữa. Nếu thích thì bạn cứ làm đi, có gì đâu phải lăn tăn, cứ nơi uy tín mà nhích thôi
    Ờm, mà độn vline thì cũng độn vừa phải thôi đừng độn nhọn quá nhìn ko được tự nhiên.
    • 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danger2015 Xem bài viết
    Em thì đang ưng đi tư vấn chỗ bs Thế mà đợi xem thêm vài sản phẩm nữa mới quyết định.
    Bs Thế ở đâu vậy bạn danger2015? Bạn độn cằm chưa?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 38 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danger2015 Xem bài viết
    Em thì đang ưng đi tư vấn chỗ bs Thế mà đợi xem thêm vài sản phẩm nữa mới quyết định.
    Mình cũng định đi tư vấn bs Thế, bạn ơi đi chung ko?
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebimbim11 Xem bài viết
    Mình nhận được hình của bạn rồi, nhìn đẹp và tự nhiên ghê. Mình cũng mới qua bác Huy tư vấn nè, bác nói cằm mình da nhiều, độn lên sẽ đẹp hơn giờ nhiều, mà tất nhiên là sửa phải đẹp hơn chứ xấu hơn thì mình sửa để làm gì . Mình đang định tư vấn thêm vài chỗ nữa cho chắc ăn rồi mới quyết định
    mebimbim rồi bạn quyết đinh làm ở đâu chưa?
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyvil Xem bài viết
    Mình cũng định đi tư vấn bs Thế, bạn ơi đi chung ko?
    Mình mới độn bs Thế nè bạn, mình tư vấn mấy tháng rồi nay mới quyết định độn nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hnay b còn đau ko. B chọn làm trong khoang miệng hay bên ngoài. Mình cũng sắp qđịnh đi làm nè, còn đang đau đầu vì k biết phải chọn bs nào, mình cũng dự định làm ở bs Thế. B cho mình ý kiến với nha mặt mình hơi tròn. Có ai mún đi chung với mình k?
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhnham778 Xem bài viết
    Mình mới độn bs Thế nè bạn, mình tư vấn mấy tháng rồi nay mới quyết định độn nè.
    Hnay b còn đau ko. B chọn làm trong khoang miệng hay bên ngoài. Mình cũng sắp qđịnh đi làm nè, còn đang đau đầu vì k biết phải chọn bs nào, mình cũng dự định làm ở bs Thế. B cho mình ý kiến với nha mặt mình hơi tròn. Có ai mún đi chung với mình k?
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn tư vấn cho mình danh sách mấy chổ ở gần quận 1 hay quận 3 cũng được. Đinh đầu tháng lãnh lương rồi đi sửa luôn. Tranh thủ trước đó đi tìm hiều thông tin trước đã. Thấy ở dưới quận 1 có vài mấy chỗ cũng lớn Dencos, Mailisa, Thea. Bạn nào làm ở mấy chổ đó cho xin ý kiến với.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congchuatuyet_101192 Xem bài viết
    Mình thấy bên mấy topic kia có mấy mẹ làm bên bác sĩ Huy sài gòn venus up hình nhìn đẹp lắm, bác này có tiếng mà giá cả cũng được nữa nên mình tính qua làm, có mẹ nào muốn đi với mình ko?
    Mình đang lăn tăn bs Thế và bs Huy venus k biết chọn ai, nên chưa thể đi làm càm đc. B đi chung với mình k nè. Hic chắc đi làm càm mình chỉ đi 1 mình thôi.
    • 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mebimbim rồi bạn quyết đinh làm ở đâu chưa?
    Mình làm bên Sài Gòn venus hôm thứ 7 tuần trước rồi bạn, giờ vẫn còn ê ê, hic
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Minh làm 10 ngày rồi vẫn thấy chưa được dễ chịu, cười hay nói nó cứ đơ đơ thế nào ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cho em hoi, có ai đã độn cằm ở kangnam chưa ạ, em đinh thứ 7 này đi tư vấn, được thì làm luôn ạ mà vẫn cứ hoang mang wa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yuu_ko Xem bài viết
    các mẹ cho em hoi, có ai đã độn cằm ở kangnam chưa ạ, em đinh thứ 7 này đi tư vấn, được thì làm luôn ạ mà vẫn cứ hoang mang wa
    Mình cũng mún tham khảo bên kangnam mà sao trên đây it ng làm bên kangnam qá z????
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhVy90 Xem bài viết
    Mình cũng mún tham khảo bên kangnam mà sao trên đây it ng làm bên kangnam qá z????
    bạn có tham khảo đâu chưa, t7 đi tư vấn luôn ko???
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị minhnham778 chia sẻ thêm quá trình độn cằm đi chị. Mai em cũng độn bên bs Thế luôn ạ. Hẹn lịch ngày mai rồi mà nay bỗng hồi hộp quá nên lên hỏi thăm 1 số thứ sau khi mổ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn ơi mình đi tư vấn rồi, qua đó toàn gặp nhân viên tư vấn chứ ko gặp đc bs làm cho mình nên nói thiệt là ko dám.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mai mình lên thớt bác Khải ở Eva nè bạn, mình tham khảo cũng nhìu r. Bác Khải làm cho những ng nổi tiếng nhìu lắm, mình thấy hình họ r thấy ưng lắm. 16tr8 là chất liệu hàn quốc, bs chỉ rạch 1cm thôi và k cần băng còn mình tham khảo bs khác rạch tận 2-3cm lận nghe mà đau. Mình qđinh chọn bs Khải làm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhVy90 Xem bài viết
    Mai mình lên thớt bác Khải ở Eva nè bạn, mình tham khảo cũng nhìu r. Bác Khải làm cho những ng nổi tiếng nhìu lắm, mình thấy hình họ r thấy ưng lắm. 16tr8 là chất liệu hàn quốc, bs chỉ rạch 1cm thôi và k cần băng còn mình tham khảo bs khác rạch tận 2-3cm lận nghe mà đau. Mình qđinh chọn bs Khải làm.
    hihi, chúc bạn có đc dáng cằm như ý nhe, đi rồi ve update tình hình cho mình với nhe, mình thì định t7 tuần này lận ^^. gud luck nà
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hihi, chúc bạn có đc dáng cằm như ý nhe, đi rồi ve update tình hình cho mình với nhe, mình thì định t7 tuần này lận ^^. gud luck nà
    Cảm ơn b nhé ^^ càm mình như ý r nè. Bạn định làm ở đâu? Tình hình là hqua mới làm xong, hnay hết đau lun rùi chỉ còn sưng thôi, đụng vào hơi nhức. Mình làm xong là có càm đẹp để soi lun, bs kêu k cần băng. Giờ đi chơi bình thường k ai biết lun nè. Hihiii