TIN TÀI TRỢ.

Điều trị sẹo sau mụn tại Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hai tháng trước sau khi đi biển về mặt tớ lên đầy mụn, nhìn mặt như bãi chiến trường mà thấy chán. Thấy con nhỏ bạn cùng cơ quan hay đến thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh chăm sóc da, nhà mình cũng gần đó nên tiện theo chân cô nàng thử điều trị mụn xem sao. Hết 1 liệu trình khoảng 5 buổi, chi phí hết 7 triệu. Bây giờ mụn hết rồi nhưng còn khá nhiều vết thâm và có sẹo lõm. Bên thẩm mỹ Thanh Quỳnh có tư vấn nên tiếp tục điều trị sẹo nhưng mình cũng lăn tăn ….có mẹ nào đang trị sẹo không nhỉ ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 184 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyen-cute Xem bài viết
    Hai tháng trước sau khi đi biển về mặt tớ lên đầy mụn, nhìn mặt như bãi chiến trường mà thấy chán. Thấy con nhỏ bạn cùng cơ quan hay đến thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh chăm sóc da, nhà mình cũng gần đó nên tiện theo chân cô nàng thử điều trị mụn xem sao. Hết 1 liệu trình khoảng 5 buổi, chi phí hết 7 triệu. Bây giờ mụn hết rồi nhưng còn khá nhiều vết thâm và có sẹo lõm. Bên thẩm mỹ Thanh Quỳnh có tư vấn nên tiếp tục điều trị sẹo nhưng mình cũng lăn tăn ….có mẹ nào đang trị sẹo không nhỉ ?
    Mình dã lăn kim và cấy da siêu vi điểm là những công nghệ tiên tiến nhất của thế giới về điều trị sẹo do mụn hiện nay nhưng ko khỏi. M bị sẹo lõm chõm. Nhưng m dùng tế bào gốc và tinh dầu của viện da liễu nơi nhỏ bạn mình đang du học nghiên cứu ra thì sẹo căng dần, mụn hết, da mặt ko còn đỏ nữa, mình mới dùng đc một tháng. Nếu ko có kết quả họ hoàn lại tiền bạn ah. M ko biết cách up ảnh lên đây. M hay onl zalo hay viber m cthe chia sẻ cho bạn ảnh mụn của m trc và sau khi bôi. Số m này 01234 tiếp 259 tiếp 459
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì bị cái sẹo bỏng ở người, cũng tìm rất nhiều các trung tâm cũng như thẩm mỹ nhưng thấy hầu như giá thành chỗ nào cũng rất mắc tiền. Tuần trước thử đến thẩm mỹ Thanh Quỳnh để được tư vấn và thấy giá cũng ổn, căn bản nhân viên thấy chu đáo nên mình cũng đang dùng một gói trị liệu tại đó. Thấy cũng ổn? vết sẹo ngày càng mờ đi trông thấy. Hy vọng là hết sẹo, tự ti với cái sẹo này quá.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi ,chị gái mình cũng đang điều trị sẹo ở đó ,không biết bên thẩm mỹ Thanh Quỳnh họ điều trị sẹo mụn thì thế nào nhưng chị gái mình có vết sẹo lõm ở trán to bằng hạt đậu . Điều trị hình như mất mấy tháng đấy ,hơi tốn thời gian nhưng giờ sẹo hết rồi .