TIN TÀI TRỢ.

Điều trị sẹo rỗ bằng phương pháp Max-matrix tại thẩm mĩ viện Milan - Clinic Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.5K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 396 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi cả nhà,

Mình bị sẹo rỗ hai bên má, đang muốn tìm hiểu về phương pháp này, xin mọi người ít review. Ai biết về phương pháp này và đã, đang điều trị rồi thì cho mình xin ít kinh nghiệm nhé.

Cảm ơn cả nhà nhiều.
    Mẹ yêu con nhất trên đời này đấy.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn đi điều trị sẹo đây mà không biết điều trị phương pháp nào hiệu quả mà không bị tiền mất tật mang đây,bạn đã đi điều trị chưa vậy bạn!
    • 125 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

"BÁN HÀNG CÓ TÂM, MẶC SỨC MÀ HƯỞNG"
    • 396 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang nghe ngóng tình hình từ các bạn đã sử dụng phương pháp này, nghe review tốt thì tiến hành thôi mà chưa thấy gì? Có ai biết thì tư vấn cho với.
    Mẹ yêu con nhất trên đời này đấy.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóng topic
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

minh đang làm ở clinic này đây, hết 12tr +1tr2 tiền thuốc bôi. mới làm đc 2 lần. bên đó bảo làm 8 lần vì mình bị nặng. mới đc 2 lần nên chưa thấy kết quả gì. cũng hi vọng là khỏi đc 80% như cam kết, hoặc chỉ cần 70, 75% là minh cũng thấy oke rồi. mình là boy ,chỉ cần trông đỡ rỗ nhìu quá thui !!
    có j minh sẽ review lại cho các bạn ! fighting
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 125 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

khi chiếu matrix xong thì mặt hơi hồng hay bị đỏ hả bạn, có đi làm bt đc ko

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    "BÁN HÀNG CÓ TÂM, MẶC SỨC MÀ HƯỞNG"
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đặt gạch hóng :">
    bạn ơi!! tiến triển thế nào update cho mọi người thông tin với nha ^^
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình được 1 chị làm, chị khá là thân thiện và dễ tính. các bước mình làm gồm :
    1 ) rửa sạch mặt và xông hơi mặt
    2) chiếu ánh sáng hồng ngoại khắp mặt (chẳng biết có pai matrix ko?) khoảng 20-25p.
    3) dùng kim đâm đâm vào những chỗ rỗ tạo vểt thương, rồi bôi cái thuốc nước gì, cực xót, cảm tưởng như tim đập 2 bên má chứ ko pai trong lồng ngực.
    thế là xong.
    vừa khi làm xong thì mặt đỏ, ngồi 1 lúc cho đỡ rồi về.
    sau đó những chỗ bị kim đâm đó thì lên vẩy đen như bạn bị sây sát í. 3,4 hôm sau thì nó bong ra, rồi bạn bôi thuốc.
    mình mới làm 2 lần nên chưa có kết quả gì. vẫn còn nợ trung tâm 4tr. lần sau đến làm thì thanh toán nốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 21 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baochilam.hn Xem bài viết
    minh đang làm ở clinic này đây, hết 12tr +1tr2 tiền thuốc bôi. mới làm đc 2 lần. bên đó bảo làm 8 lần vì mình bị nặng. mới đc 2 lần nên chưa thấy kết quả gì. cũng hi vọng là khỏi đc 80% như cam kết, hoặc chỉ cần 70, 75% là minh cũng thấy oke rồi. mình là boy ,chỉ cần trông đỡ rỗ nhìu quá thui !!
    có j minh sẽ review lại cho các bạn ! fighting
    Bạn ơi, bạn bị có nhiều không? Mình ở bị 2 bên má khá nhiều và sâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng đang hóng vụ này, ngoài ra còn phương pháp nào nữa không các chị nhỉ
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

2132210 mình đang băn khoăn cái 5d của thái an. mình lăn kim 2 lần chỗ bsi bảo nhưng ko ăn thua.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomtkt Xem bài viết
    mình cũng đang hóng vụ này, ngoài ra còn phương pháp nào nữa không các chị nhỉ
    có phương pháp 5d mẹ nó có hứng ko đi lên tư vấn vs e, thấy bảo cam kết khỏi sẹo vs bảo hành vĩnh viễn.
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lan_phuong1810 Xem bài viết
    có phương pháp 5d mẹ nó có hứng ko đi lên tư vấn vs e, thấy bảo cam kết khỏi sẹo vs bảo hành vĩnh viễn.
    Em mới làm bên An Thái 2/11 đây, mới đc 1 lần, da hết đỏ nhưng chưa thấy hiệu quả gì. Họ kêu liệu trình e 7 lần, e trả phí thành nhiều lần. Mà e còn bị mụn nữa, em phải trị mụn song hành nữa đây. Em phải mua cả thuốc nữa hết 1,5 triệu. Các mẹ lên đây hóng em tâm sự tý, muốn chia sẻ đồng cảm nỗi buồn vì sẹo quá
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

b ơi thế b làm xog có thấy đỡ không? mình cũng đang làm ở đấy đc 3 lần
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baochilam.hn Xem bài viết
    mình được 1 chị làm, chị khá là thân thiện và dễ tính. các bước mình làm gồm :
    1 ) rửa sạch mặt và xông hơi mặt
    2) chiếu ánh sáng hồng ngoại khắp mặt (chẳng biết có pai matrix ko?) khoảng 20-25p.
    3) dùng kim đâm đâm vào những chỗ rỗ tạo vểt thương, rồi bôi cái thuốc nước gì, cực xót, cảm tưởng như tim đập 2 bên má chứ ko pai trong lồng ngực.
    thế là xong.
    vừa khi làm xong thì mặt đỏ, ngồi 1 lúc cho đỡ rồi về.
    sau đó những chỗ bị kim đâm đó thì lên vẩy đen như bạn bị sây sát í. 3,4 hôm sau thì nó bong ra, rồi bạn bôi thuốc.
    mình mới làm 2 lần nên chưa có kết quả gì. vẫn còn nợ trung tâm 4tr. lần sau đến làm thì thanh toán nốt.
    B cho mình hỏi b trị sẹo rỗ ở milan clinic thế nào rồi? Có hết sẹo đc ko? M cg đag định đến đấy
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongnguyen157 Xem bài viết
    b ơi thế b làm xog có thấy đỡ không? mình cũng đang làm ở đấy đc 3 lần
    Bạn làm ở đâu thế ????
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chả muốn nhảy vào nói đâu k biết bh thế nào chứ trc mình chữa sẹo lõm hỏng cả cái mặt vì Milan mi lủng này rồi.hồi trc mặt mình k có sẹo mấy thế mà nó chữa kiểu gì bh sẹo to ra bn chình ình 2 bên má chán chả muốn soi gương nữa.mà toàn nhân viên thôi chả có bác sĩ gì làm đâu nên cẩn thận nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mimmeo96
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Làm hỏng 1 lần rồi bh chữa cả lazer lăn kim các kiểu chả đỡ tí nào cả.vừa tức vừa bực vì mình dại k tìm hiểu kĩ.sẹo to xấu hơn rất nhiều lúc chưa chữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mimmeo96
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nó đảm bảo k hết trả lại tiền mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huongnguyen157