TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ uy tín lấy mỡ mắt, bọng mắt ở Thái lan, hàn quốc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 93 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Sau khi sinh em bé thì tự nhiên mí mắt trên của mình bị sụp, mí dưới bị bọng, làm cho mắt mình nhỏ đi, trông già đi nhiều. Mình đang dự định qua tết sẽ qua thái lan, hay Hàn quốc lấy da dư mí trên và bọng mắt mí dưới, mẹ nào biết địa chỉ hoặc đã làm rồi có thể chia sẻ kinh nghiệm cho mình đc ko ? Mình rất cần tìm bệnh viện uy tín nhất Thái Lan ,và bác sĩ thẩm nỹ mắt giỏi nhất TL, giá cả không thành vấn đề. Mình cám ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 37 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Can gi phai di dau xa ban oi, o vn minh biết chỗ làm đẹp lắm uy tin chất lựong nũa, mình cũng mới làm xong nè, tự nhiên mà ko ai biết mình làm đó, thế bạn ở Hn hay sai gòn?
    • 93 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình ở hanội bạn ạ, nhưng mình vẫn thích đi nước ngoài làm thấy cảm giác yên tâm hơn. Mình muốn cắt cả cánh mũi nữ. À mà bạn làm ở Vn là làm ở đấu vậy, bác sỹ nào. Cám ơn bạn nhiều
    • 2,804 Bài viết

• 3,111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng hỏi y chang mẹ Kevin
    thuy_vu@lovemail.kt :Battin ey: :Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 37 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng mới về hn lam bạn ạ,phai noi là cực kỳ yên tam lun, nếu bạn muốn bạn có thể ra chỗ đó để tư vấn,nếu bạn thích thì làm ko thích thì đi về, địa chỉ là 23 lê văn huu..thẩm mỹ viện hà nội. bac sĩ tuấn, bác sĩ đó chuyên về tạo hình,...tuần trc mình ra chỗ đó để tư vấn ai dè làm lun...
    trường hop của mình là mí mắt bị sup kinh khủng, nhưng bac sĩ ko cho cắt chỉ cho khâu lên thôi, sau này vè già thì thao chỉ xuống cắt luc đấy cũngn chủa muộn...làm kiểu của mình thì ko ai biết là mình làm mắt, mắt chỉ xung lên tí thôi