TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ phun xăm môi, lông mày uy tín được nhiều chị em khen vừa đẹp vừa rẻ

• 608 Lượt chia sẻ
  • 191K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phanthixuanco125 Xem bài viết
    mày này là làm kiểu gì vậy mọi người nhỉ
    Kiểu chân mày mình làm kiểu chân mày ombre điêu khắc. làm xong đẹp tự nhiên lắm với phom dáng hợp khuôn nên trông mình xinh ra hẳn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng rồi, thấy mấy chị cùng công ty phun mày ombre kết hợp điêu khắc, có chị thì phun tản bột với điêu khắc đầu nữa, kiểu nào cũng đẹp, cũng xinh hết á
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoangLinhNguyen94 Xem bài viết
    mình đang kiếm chỗ phun môi đẹp, uy tín và chất lượng. Cơ địa mình rất độc, dễ sưng dễ sẹo nên các mẹ biết chỗ nào tốt, ưng ý thì chia sẻ mình với nha, bài viết trên mình đọc thì mình thấy chưa chắc ăn lắm
    Cơ địa bạn không tốt khi phun về nhớ kiêng ăn uống vệ sinh tốt chắc sẽ không vấn đề gì đâu. mình làm chân mày và môi combo bên mộc liên thấy rất ưng ý. môi làm không bị sưng gì cả , với mình thấy bên ấy làm được nhiều người khen lắm nên cũng thử ghé . thấy không hối hận
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giá như biết đến topic của mom này sớm hơn thì chắc có lẽ e đã k fai đau đầu tự kiếm chỗ đi làm rồi. hiuhiu
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đã có chị em nào ở đây đưa chồng đi làm môi chưa nhỉ, tính chất cv ox nhà iêm phải gặp kh nhiều, mà môi ổng hơi thâm nên e cũng kêu ảnh đi làm đi cho tự tin, ổng cx khá okie, các chị thấy vấn đề này sao ạ? cho e lời khuyên xem có nên dẫn ổng đi làm đẹp k nhở
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

môi thâm của nam thì thấy ít người làm mà nói thật cũng chưa thấy ai làm . còn thâm tái môi nữ mình có làm rồi . Xử lý làm hồng môi rất tự nhiên.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tại vì nam họ ngại làm x mà sưng hay hồng quá lộ, rồi bị nói bóng gió nọ kia nên k làm áy chứ với mình thì dideuf đó bthg, ai cũng có quyền đẹp bất kể nam hay nữ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

k biết ai bổ sung chưa chứ e thấy bên topnlist khen kaycee, khơ thị rồi cả miss tram spa lắm ạ, e nghĩ cũng nên bổ sung những địa chỉ này vào để chị e có thêm nhiều sự lựa chọn hơn ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetxg1402 Xem bài viết
    Mình cũng đang tính đi phun mày, cũng phân vân đắn đo mãi mới dám, mình định làm ở bv thẩm mỹ Thanh Vân ở q1, có ai làm ở đây chưa ạ
    lần đầu nghe luôn, nếu muốn chuyên về mày bạn tham khảo địa chỉ mà mng liệt kê ở các comt trên kìa, có 30 đặng thị nhu, nguyễn thái bình, quận 1 cũng chuyên mày luôn đó tham khảo xem đc thì tới làm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đi tư vấn nhiều chỗ cũng nói giống bạn vậy, da dầu lông chân mày ít không nhận làm điêu khắc . Riêng chỉ có 2 chỗ là nhận ca của mình thôi. Gía chênh nhau cả 1 triệu hơn. Mình làm lên đến nay đã bong tróc mài và đi dặm lại thấy rất tự nhiên. do da dầu nên thời gian giữ màu của chân mày không được lâu bằng như da khô và da bình thường . Chân mày bạn làm chưa nếu chưa làm bạn ghé mộc liên hoặc trang fox . 2 chỗ này mình từng tư vấn rồi. Gĩư 2 chỗ sau khi tìm hieur mình chọn bên mộc liên thấy mọi người khen giá cũng đang khuyến mãi trong cuối tháng 7 đên tháng 8 này
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chẳng biết mng cứ đi làm mấy chỗ k đảm bảo xong rồi bị hư về la làng la nước lên, ngay từ đầu phải TỈNH, chọn cái spa nào thật uy tín, tìm hiểu nát nước đi rồi hãy qua làm chớ \
    e trước mày đã từng làm thêu công nghệ cũ, lúc đó thì bạn rủ đi làm nên đi chung với nó luôn, làm cũng đc thời gian đầu đẹp đẹp rồi dần dần màu nó phai ra, có hiện tượng đổi màu sang đỏ đỏ chán luôn xong em mới tự tìm hiểu thông tin để đi sửa lại chân mày thì thấy mng chỉ qua miss tram. mà khen lắm nên mình cũng hơi nghi nghi, ai dè đúng là đẹp thậtcảm nhận rõ ràng sự chuyên nghiệp của họe được bạn tư vấn chăm sóc rất là nhiệt tình từ lúc mà inb hỏi, tới khi đặt lịch, đến làm rồi cả về sau nữa
    đúng là quy trình rõ ràng chuyên nghiệp luôn mà lần này rút kinh nghiệm k dùng mực vớ vẩn, lấy mực thảo dược nữ hoàng từ tự nhiên , nghe nói k bị trổ xanh đỏ sau nàyem điêu khắc mới đc 4 tháng thôi nhưng các sợi màu lên đều, k hề bị làm thiếu sợi hay gì hết, mỗi lần đi tiệc chỉ cần dặm 1 xíu chì vào , rất là ít thôi là đc rồi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lathiliennho123 Xem bài viết
    chẳng biết mng cứ đi làm mấy chỗ k đảm bảo xong rồi bị hư về la làng la nước lên, ngay từ đầu phải TỈNH, chọn cái spa nào thật uy tín, tìm hiểu nát nước đi rồi hãy qua làm chớ \
    e trước mày đã từng làm thêu công nghệ cũ, lúc đó thì bạn rủ đi làm nên đi chung với nó luôn, làm cũng đc thời gian đầu đẹp đẹp rồi dần dần màu nó phai ra, có hiện tượng đổi màu sang đỏ đỏ chán luôn xong em mới tự tìm hiểu thông tin để đi sửa lại chân mày thì thấy mng chỉ qua miss tram. mà khen lắm nên mình cũng hơi nghi nghi, ai dè đúng là đẹp thậtcảm nhận rõ ràng sự chuyên nghiệp của họe được bạn tư vấn chăm sóc rất là nhiệt tình từ lúc mà inb hỏi, tới khi đặt lịch, đến làm rồi cả về sau nữa
    đúng là quy trình rõ ràng chuyên nghiệp luôn mà lần này rút kinh nghiệm k dùng mực vớ vẩn, lấy mực thảo dược nữ hoàng từ tự nhiên , nghe nói k bị trổ xanh đỏ sau nàyem điêu khắc mới đc 4 tháng thôi nhưng các sợi màu lên đều, k hề bị làm thiếu sợi hay gì hết, mỗi lần đi tiệc chỉ cần dặm 1 xíu chì vào , rất là ít thôi là đc rồi
    tui nghe mà tui tức á
    chẳng là nhà có bà dì cũng lớn tủi, bả muốn đi phun xăm mày nên mình cũng cất công tìm hiểu tứ phương tám hướn đẻ tư vấn cho chỗ tốt tốt, làm k bị hư hại gì không phải chỉnh sửa thế mà k chịu phi ngay sang làm ở cái tiệm nhỏ nhỏ gì Nga hay Thuý hay gì ấy k nhớ nhưng mà ôi dồi làm xấu, sửa đi sửa lại vẫn chưa ưng, xoá đến 2 lần vẫn k hết.híc. mỗi lần đi xoá về là lại kêu đau đớn nọ kia tui chỉ cười, ai bảo lúc nói thì k chịu nghe cơ, giờ bị vậy phải ráng chịu thôi chứ biết sao giờ =)))
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thề làm ở tmv ngọc dung đẹp dã man
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4