TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ phun xăm môi, lông mày uy tín được nhiều chị em khen vừa đẹp vừa rẻ

• 608 Lượt chia sẻ
  • 191K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 139 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

mình đang kiếm chỗ phun môi đẹp, uy tín và chất lượng. Cơ địa mình rất độc, dễ sưng dễ sẹo nên các mẹ biết chỗ nào tốt, ưng ý thì chia sẻ mình với nha, bài viết trên mình đọc thì mình thấy chưa chắc ăn lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em làm ở quynhquyen beauty center 21 hạ hồi í, đẹp lắm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lindyhuong74 Xem bài viết
    Mẹ mình đang xóa laser chân mày phun đã lâu và bị 2 đuôi bên mộc liên đang chờ kết quả đây. mà laser hút hết sạch mưc mất tầm 3 tháng hơn nữa .
    chị lindyhuong ơi chân mày mẹ chị xóa như thế nào rồi cho em review đi. chân mày em như con sâu đóm. ai gặp cũng hỏi sao để chân mày to ngang, nhìn cái mặt đơ ra chẳng tự nhiên. giờ e phải cắt tóc mái che ngang che lại sau 1 ngày e quyết định đi làm chân mày phun tán bột
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoangLinhNguyen94 Xem bài viết
    mình đang kiếm chỗ phun môi đẹp, uy tín và chất lượng. Cơ địa mình rất độc, dễ sưng dễ sẹo nên các mẹ biết chỗ nào tốt, ưng ý thì chia sẻ mình với nha, bài viết trên mình đọc thì mình thấy chưa chắc ăn lắm
    Môi mình sau 2 tháng mình thấy môi rất mịn bóng . nhiều người không biết mình làm luôn . mình làm bên này thấy rất ok. bảo hành tốt . mà môi mình bị thâm tái đó. giờ môi hồng hào không ai biết mình phun môi gì hết luôn. Mình làm bên mộc liên tân bình á. chuyên viên đây dễ thương lắm luôn
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

môi mình làm xong sau khi bong mài 3 ngày , gần bong hết mài
    23561663_1466517883384382_7991194022787887934_n
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhngaquynhnga80 Xem bài viết
    chị lindyhuong ơi chân mày mẹ chị xóa như thế nào rồi cho em review đi. chân mày em như con sâu đóm. ai gặp cũng hỏi sao để chân mày to ngang, nhìn cái mặt đơ ra chẳng tự nhiên. giờ e phải cắt tóc mái che ngang che lại sau 1 ngày e quyết định đi làm chân mày phun tán bột
    Chân mày mẹ xóa được 2 lần rồi , cũng đã nhạt được hon 50%. khi xóa hơi đau và rát. khi xóa xong da bị đỏ và không thấy bị chảy máu gì hết như các chị trên đây nói. sau khi bắn hút laser xong được chuyên viên mộc liên thoa thuốc gì mát mát lên vùng vừa bắn. sau chườm đá 10 phút đến 15 phút. Hẹn sau 3 tuần sẽ làm tiếp . về kiêng ăn hải sản để hạn chế mày bi ngứa
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn còn phân vân bạn nên đến các tiệm mà chủ thớt liệt kê ghé tư vấn xem , mình ghé tư vấn 2 chỗ và cũng làm biếng đi thêm . thấy tư vấn trong lòng yên tâm nên làm luôn . Mà bvtm Thanh Vân hình như chuyên bên phẫu thuật theo như mình biết . Ngoài các tiệm kể trên còn có mailisa, hay hoài anh nữa. Mình thì không thích xô bồ,
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mà mẹ nó tính làm chân mày hay mí môi ? nếu làm chân mày mà chân mày đã phun thêu lần nào chưa? nếu chân mà còn mới chưa làm bao giờ nên làm điêu khắc tạo sợi nhìn chân mày rất tự nhiên . chứ đùng đi phun nha . phun rồi sau này điêu khắc là phải xoá hút màu , xóa nhều lần từ 3-4 lần mới hết hẳn . mình làm chân mày và môi combo cùng lúc luôn cũng không đau gì chỉ rát rát thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 75 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e thấy còn thiếu, e cx có tham gia 1 số nhóm về thẩm mỹ nên cx thấy họ bảo lm bên bvtm thanh vân lm đẹp mà k biết ai lm ở đó chưa nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 121 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đừng ai làm ở Thu Cúc nhé, mình nghiên cứu mãi mới vào Thu Cúc làm hết 3 triệu, làm điêu khắc mà nó làm đều như kẻ vạch từ đầu đến đuôi, mầu mực bảo nâu socola thì thành mầu xanh đen nhìn vừa già vừa xấu, hic. Gọi đến bảo yêu cầu chuyên viên tay nghề cao sửa thì nó rất vô trách nhiệm bảo ai làm hỏng thì đến chuyên viên đó sửa. , tay nghề đã kém, đã hỏng 1 lần mà lại còn đến cho nó sửa để hỏng lần 2 à, chán kinh khủng, ai cũng hỏi.
    • 115 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chân mày mình làm được 10 ngày rồi vẫn chưa bong tróc😭 Mình thấy mọi người đều bong tróc từ 4-7 ngày. Mình giữ chân mày rất khô k dính nước, và bôi thuốc đều đặn. Các mẹ có ai giống mình k

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sunny2601
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi beo81 Xem bài viết
    Đừng ai làm ở Thu Cúc nhé, mình nghiên cứu mãi mới vào Thu Cúc làm hết 3 triệu, làm điêu khắc mà nó làm đều như kẻ vạch từ đầu đến đuôi, mầu mực bảo nâu socola thì thành mầu xanh đen nhìn vừa già vừa xấu, hic. Gọi đến bảo yêu cầu chuyên viên tay nghề cao sửa thì nó rất vô trách nhiệm bảo ai làm hỏng thì đến chuyên viên đó sửa. , tay nghề đã kém, đã hỏng 1 lần mà lại còn đến cho nó sửa để hỏng lần 2 à, chán kinh khủng, ai cũng hỏi.
    Ôi, Mình có cùng ý kiến với bạn này nhé. Mình vừa làm ở Thu Cúc hồi tháng 9. Cũng nghiên cứu rồi mới đến. Lúc đến mình ko đặt trước nhưng nhiệt tình đon đả làm cho mình. Sau hết 2 tháng bảo hành mình gọi đến đặt lịch bảo hành do đầu lông mày bị mờ và chỗ đậm chỗ nhạt. Sau 2 tháng mới bảo hành nên mình đợi qua 2 tháng 1 tuần mới gọi đặt lịch. Mình đặt trước nửa tháng. Ok. Đến trước ngày mình đến làm họ gọi báo mình full lịch mình chọn ngày khác. Còn có tầm 3-4 ngày gì đó là hết hạn bảo hành. Mình bảo giờ mình không book nữa mà sẽ do bên họ sắp xếp ngày nào cũng được mình sẽ sắp xếp được hết. Ok. đến trước ngày đó lại báo hủy lần nữa... Không còn gì để nói với cái thái độ làm ăn như vậy. Chăm sóc khách hàng kiểu đó ai còn dám quay lại. Viết ra để các mẹ biết đường mà tránh nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhngaquynhnga80 Xem bài viết
    chân mày mình giờ đã hoàn chỉnh đẹp tự nhiên rồi bạn ơi, sau mình có dẫn mẹ đến chỗ đó để chỉnh sửa lại chân mày thì được tư vấn cách làm rất khác với mình làm ban đầu. Của mình là xóa laser còn củ mẹ là tẩy màu bằng dung dịch Remove
    Xóa bằng dung dịch remove không đau , không chảy máu , lông chân mày không bị héo trắng nhát và không sưng như laser . Nhưng khi xóa về phải kiêng ăn trong 1 tuần . còn laser chỉ không ăn hải sản để không bị ngứa thôi.
    Mẹ mình mới xóa được có 1 lần nên vẫn đang theo đi xóa theo liệu trình, chua biết kết quả thế nào? Thời gian xóa bằng Remove cũng phải mất 2-4 lần như laser mơi hết hẳn như laser . Nhưng mình thấy khâu tư vấn giải thích bên này của chị Liên vàcác chuyên viên rất kỹ và cặn kẽ nên mình cũng yên tâm để mẹ làm phương pháp mới xem ntnao
    .
    • Letrang99 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctule99 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HoangLinhNguyen94 Xem bài viết
    Môi mình sau 2 tháng mình thấy môi rất mịn bóng . nhiều người không biết mình làm luôn . mình làm bên này thấy rất ok. bảo hành tốt . mà môi mình bị thâm tái đó. giờ môi hồng hào không ai biết mình phun môi gì hết luôn. Mình làm bên mộc liên tân bình á. chuyên viên đây dễ thương lắm luôn
    Bạn ơi cho mình xem hình môi bạn với. Mình cũng tính phun môi do môi thâm bẩm sinh cũng đang tìm hiểu bên mộc liên nè bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctule99 Xem bài viết
    môi mình làm xong sau khi bong mài 3 ngày , gần bong hết mài
    23561663_1466517883384382_7991194022787887934_n
    C lam o dau vay c
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chân mày em có phun rồi mà bị nhạt quá, e đi xử lý rồi qua bên điêu khắc, điêu khắc giá hơi cao chút nhưng em thấy tự nhiên, làm xong mà bạn em tưởng là chân mày thật của em luôn.
    Em làm bên Sam Sam Beauty bên tân phú , chổ này có 2 người chuyên làm nên đẹp lắm.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lúc đầu em cũng định làm bên thu cúc, mà bạn em cũng làm bên đó bị đối xử y chang như chị nên em tránh sớm, được giới thiệu bên Sam Sam Beauty giờ em có bộ chân mày ưng lắm, vì e thích tự nhiên mà làm theo đúng ý em .
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhthu_mk Xem bài viết
    C lam o dau vay c
    Môi mình làm bên Liên ở phú nhuận ấy, ngày trước tiệm ở tân bình nay thì chuyển về đường hồ văn huê rồi. Bữa đi dặm lại môi như lịch hẹn , do không đọc thông của chị ấy trên facebook làm 2 chị em chạy ngược xuôi từ tân bình về lại hồ văn huê
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cam ơn bạn đã chia se thông tin tuyệt vời nhé minh se đên dịa chi ma bạ chia sẻ
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

5AuaQYHP2vWlBBOA4pfWT5HMksvna23d0pAZsJLSYd39q7CPNdYCVtM9Glw300SXdAYfzG2YjhSCqQqsOzOw1j55wUbDxg
    em vừa mới điêu khắc chân mày xong đây ạ, mọi người cho em ý kiến với nhìn có tự nhiên không ạ, e lần đầu làm nên cũng không biết như nào, vì giờ chuộng điêu khắc hơn là phun .
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4