TIN TÀI TRỢ.

Đã mẹ nào nâng ngực nội soi ở 23 lê văn hưu chưa nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.15K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ oi,
    Minh dã sinh hai bé, do lúc chửa tăng cân nhiều quá nên bây giờ ngực chảy sệ không được như trước nữa. Mình đang quan tâm đến dịch vụ nâng ngực nội soi ở 23 lê văn Hưu không biết mẹ nào có kinh nghiệm về lĩnh vực này, và biết về trung tâm này thì chỉ giáo giúp mình với, Ngực mình không nhở nên không cần độn ngực mà chỉ cần nâng ngực để không chảy sệ nữa. phụ nữ sinh con xong thật là thảm hại, mẹ nào quan tâm đến lĩnh vực này chia sẻ kinh nghiêm với mình nhé. mình chưa bao giờ dùng các dịch vụ kiểu này nên rất sợ chữa lợn lành thành lơn què thì chết. Cảm ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 101 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn đọc ở đây : www.nangngucnoisoi.com để ìm hiểu kỹ thuật . Còn kết quả thì tùy thuộc tay nghề của b/s . Nói chung ở SG nhiều thẩm mỹ viện làm rất đẹp
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi
    Em cũng giống mẹ litter, em cũng đang có ý định làm phẫu thuật thẩm mỹ ngực vì sau khi sinh xong 2 con ngực em tệ quá. Em muốn có mẹ nào kinh nghiệm làm ngực ở đâu thì đẹp và an toàn? Bệnh viện 108 hay 23 Lê Văn Hưu? chỗ nào tốt hơn?
    Và có mẹ nào đã từng làm cho em hỏi sau khi phẫu thuật sức khỏe có ảnh hưởng gì không?
    Xin cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nphuongkhanh Xem bài viết
    Các mẹ ơi
    Em cũng giống mẹ litter, em cũng đang có ý định làm phẫu thuật thẩm mỹ ngực vì sau khi sinh xong 2 con ngực em tệ quá. Em muốn có mẹ nào kinh nghiệm làm ngực ở đâu thì đẹp và an toàn? Bệnh viện 108 hay 23 Lê Văn Hưu? chỗ nào tốt hơn?
    Và có mẹ nào đã từng làm cho em hỏi sau khi phẫu thuật sức khỏe có ảnh hưởng gì không?
    Xin cảm ơn các mẹ nhiều nhiều
    Mẹ nên đến Viện 108 hoặc 23 Lê Văn Hưu để được bác sĩ tư vấn trước khi quyết định. Thông tin trên web của Viện 108 hầu như không có, còn 23 Lê Văn Hưu thì có dịch vụ nâng ngực chảy xệ nội soi http://vienthammyhanoi.com.vn/vi/dic...e-noi-soi.aspx mẹ tham khảo clip này để có thêm thông tin nhé

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 59 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ vào topic này tham khảo nhé, xây đến tầng 4 rồihttps://www.webtretho.com/forum/f69/dep-nhu-thien-nga-phan-4-a-546774/