TIN TÀI TRỢ.

Đã mẹ nào đi tiêm giảm mỡ chưa???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 67.8K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 62 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đã có mẹ nào đi tiêm giảm mỡ chưa ạ? cho em xin tí review với ạ. Em đang hóng quá, mà nghĩ đến tiêm vào người nên hơi hãi hãi ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đã tiêm giảm mỡ rồi nè bạn, công nhận tiêm giảm mỡ này sướng thiệt! chỉ cần tiêm vô là giảm được mỡ đùi và bụng với điều kiện là bạn phải ăn uống điều độ nha, chẳng hạn như ko ăn đồ ngọt, nước ngọt có gas, ăn nhiều rau xanh và protein, đặc biệt là uống nhiều nước nha. Mình giảm được mỡ bụng 3 cm (tại mỡ ở bụng nó mềm nên chắc dễ tan) sau 3 mũi tiêm, mỗi mũi cách nhau 2 đến 3 tuần. vì cái này tiêm trực tiếp vô cơ thể nên mình khuyên bạn nên chọn chỗ nào thật sự uy tín và an toàn, giá thành cao 1 tý cũng được nhưng mà sau đó sẽ đó sẽ ko bị tốn thời gian, sức khỏe và tiền bạc bạn ạ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hatran_369 Xem bài viết
    Mình đã tiêm giảm mỡ rồi nè bạn, công nhận tiêm giảm mỡ này sướng thiệt! chỉ cần tiêm vô là giảm được mỡ đùi và bụng với điều kiện là bạn phải ăn uống điều độ nha, chẳng hạn như ko ăn đồ ngọt, nước ngọt có gas, ăn nhiều rau xanh và protein, đặc biệt là uống nhiều nước nha. Mình giảm được mỡ bụng 3 cm (tại mỡ ở bụng nó mềm nên chắc dễ tan) sau 3 mũi tiêm, mỗi mũi cách nhau 2 đến 3 tuần. vì cái này tiêm trực tiếp vô cơ thể nên mình khuyên bạn nên chọn chỗ nào thật sự uy tín và an toàn, giá thành cao 1 tý cũng được nhưng mà sau đó sẽ đó sẽ ko bị tốn thời gian, sức khỏe và tiền bạc bạn ạ.
    Sau 3 mũi tiêm mà giảm có 3cm thì có vè giảm chậm, kh như quảng cáo bạn nhỉ. Vì nếu ăn uống điều độ thì sau 3 tuần khéo mình cũng giảm được thế.
    • 5 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

uhm bạn, biết sao giờ, giảm ít nhưng mà nó hiệu quả rồi sau đó mình tiêm dần dần rồi giảm thêm tiếp nè, chứ mà giảm nhiều trong thời gian nhanh quá mình cũng sợ
    • 206 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ủa, tiêm cái gì vào mà giảm mỡ vậy mấy bạn? tớ tưởng muốn giảm béo thì phải đi hút mỡ laser lipo chứ
    • 62 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cu_chun Xem bài viết
    Sau 3 mũi tiêm mà giảm có 3cm thì có vè giảm chậm, kh như quảng cáo bạn nhỉ. Vì nếu ăn uống điều độ thì sau 3 tuần khéo mình cũng giảm được thế.
    vậy thì lục tốn lắm, biết bao tiền cho đủ với cái bụng mình. Mà tiêm nhiều sợ cũng hại, vài mũi thôi còn nhắm mắt được. Bạn thử ngâm cứu giảm cân theo DAS xem, giảm cũng nhanh đó, chỉ ăn tầm chục ngày bụng cũng giảm mấy cm rồi.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi tiêm mỡ bụng rồi đây. Giảm được đến gần 6cm bụng giữa. Mà em chưa thỏa mãn lắm định đi tiếp đây.
    Nhưng phương pháp của em hình như khác các chị í. Của em làm còn Contri plus. Các chị làm phương pháp gì thế?
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi b làm contri lipo ở spa nào thế? Giá rổ ntn. Mình đang định làm bắp tay vs bụng mà thấy quảng cáo quá cũng đang phân vân. Mà ko biết có đau không nữa.... vụ này là hơi run ah
    comment by WTT mobile view
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@lovemosquito

Mình làm bên Lavender đó bạn. Gía là tính theo ống tiêm nên còn tùy vào thể trạng của mình. Lúc mình làm là 8 ống cho vùng bụng, mỗi ống 3,8tr.
    Ko đau đâu bạn ơi, được ủ tê mà. Ban đầu nghe tiêm cũng thấy sợ mà chẳng đau gì. Đang định đi tập 2 đây hehe. Bạn muốn đi thì hôm nào mình hẹn nhau đi chung. Thấy đang được giảm giá 30.4 í bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 48 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao ko GYM hay tập TD đi cho nó xuống vừa đẹp vừa có sức khoẻ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minnie_Nguyen Xem bài viết
    @lovemosquito

Mình làm bên Lavender đó bạn. Gía là tính theo ống tiêm nên còn tùy vào thể trạng của mình. Lúc mình làm là 8 ống cho vùng bụng, mỗi ống 3,8tr.
    Ko đau đâu bạn ơi, được ủ tê mà. Ban đầu nghe tiêm cũng thấy sợ mà chẳng đau gì. Đang định đi tập 2 đây hehe. Bạn muốn đi thì hôm nào mình hẹn nhau đi chung. Thấy đang được giảm giá 30.4 í bạn.
    Bạn cho mình hỏi chút, bạn tiêm xong họ có bảo bạn mua thuốc uống ko? Mình uống đc hai hôm, giờ chóng mặt, buồn nôn, mất ngủ. Mệt rã rơi.hix
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bao nhiêu 1 mũi vậy c? e ng ốm mà bụng mỡ không à hix
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 41 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sợ thì đi hút mỡ đi bạn ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hiện tại đã có công nghệ tiên tiên rồi đấy các mẹ, nên k còn tiêm như trc hay để lại sẹo nữa
    • 57 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tutu369 Xem bài viết
    Hiện tại đã có công nghệ tiên tiên rồi đấy các mẹ, nên k còn tiêm như trc hay để lại sẹo nữa
    Làm loại nào vậy bạn ơi ở đâu vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 699 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hóng cái vụ này, hôm bữa có người rủ rê tiêm giảm mỡ bằng PBSerum, chưa nghe đến bao giờ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 849 Bài viết

• 523 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mấy mà làm biếng tập có tí tiền thì như con thiêu thân lao vào làm đẹp vô tội vạ, bỏ ra 1h thôi để tập tành ch o nó an toàn và cảm thấy yêu đời hơn, quan trọng là sông lâu xíu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cơ địa có người tập cũng ko giảm mà giảm lâu lắm mẹ nó nên phải nhờ cứu cánh. Chứ giảm khoa học ai chẳng muốn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phẫu thuật hay hút mỡ thì chị làm bên chỗ bs Nga nha chị nhiều chị em làm bên này.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 61 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị nếu mỡ ít thì có thể tập thể dục, vừa giảm được cân vừa có sức khỏe dẻo dai, khỏe mạnh. Còn nếu chị nhiều mỡ, rạng da, bèo nhèo thì tốt nhất vẫn là căng da bụng luôn.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2