TIN TÀI TRỢ.

Có Mẹ nào từng phun xăm môi và viền mí tại TMV Việt Hàn1 ở Q5 cho em xin chút kinh nghiệm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.96K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 168 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào các mẹ,,,em là người thích đẹp nhưng rất sợ đau,,em có đến chỗ TMV hoài anh để xăm viền mí (vì em thấy bạn em xăm dẹp nên thích wa1) nhưng khi người thợ xăm bôi thuốc tê em nghe đaU RÁT và nói là xăm còn đau gấp trăm lần nen em đã bỏ về kg làm,,yêu cầu chích thuốc tê thì họ kg chích hiccc.Em có dt len TMV việt hàn để hỏi chỗ đó làm có chích thuốc tê kg?vì em so đau lắm,,họ nói la cũng bôi tê nhưng kg dau,,vi thuốc mạnh,,,em kg biết có nên tin kg vì sợ đau ngoài khả năng chịu đựng của em,,,,Em muốn hỏi có mẹ nào đã từng làm ở chổ này cho em xin chút kinh nghiệm đi ạ,,và cho em hỏi lúc làm có đau kg?
    :Rose: Mẹ yêu Ruby:Rose:
    TDXHTDXHp1

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 168 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

up len các mẹ trả lời giúp,,cảm ơn các mẹ nhiều!
    TDXHTDXHp1
    • 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

lời khuyên duy nhất là k xăm nữa mà dùng chì kẻ cho tiện k đau đớn mà đẹp chán
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 168 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình lại kg giỏi về khoản kẻ này mới chán chứ,,up lên nhờ các mẹ chỉ giúp
    TDXHTDXHp1
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 39 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

em cũng nhát lắm nè ,nhưng em đã phun 2 lần rồi ,mắt và chân mày . Không đau đâu chị ah, cứ như chị nhổ chân mày thôi , nói chung phun mày lên trông gương mặt sáng hẳn lên, mí mắt thì làm mắt đen là đẹp hơn đấy, chúc chị mau đẹp nhé
    Thời trang VNXK 1383 Phan văn trị ,f10, quận GÒ VẤP
    • 4,523 Bài viết

• 17,933 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mí mắt chắc chắn muốn đẹp phải tiêm thuốc tê, không thì mắt cứ giật giật khó lên màu đẹp, nhất là bạn nào muốn xăm đường dày thành 2-3 đường kim.

Xăm môi thì không dám có lần thứ hai đâu. Đau chết đi được. Đã vậy nhiễm Herpes mà họ toàn nói dối là nhiễm trùng thường. Mẹ nào không biết cứ tiếp tục bôi thuốc mỡ mà không bôi thuốc đặc trị thì bị nhiễm cả môi luôn là thành loang lổ, nặng hơn thì giục cái mỏ luôn.