TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào tiên Restylane làm đầy má hóp và làm đầy 2 bên thái dương chưa?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 119K Lượt đọc
  • 327 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 70 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiTran090 Xem bài viết
    Mình đã tiêm đc 4 lần rồi.3 lần trước kết quả mỹ man hơn cả mong đợi.Lần thứ 4 ham rẻ tiêm chổ khác h mắt như u40 ,chổ phần tiêm như 2 bọng mắt thâm đen.Nếu b quyết định thì nên tìm chỗ có uy tin,tay nghề bs cao.Mình làm đầy rãnh mắt và hốc mắt.B né tmv kang nam ở đường 3/2 ra nhé.Tay nghề kém mà còn nc ngang ngược ,ko co trách nhiệm.ko bt cái thể loại bs gì
    Bạn ơi, bạn inbox cho mình xin cái địa chỉ tiêm restylane nhé. Cám ơn bạn nhìu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 365 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Túm lại là mình đang hóng các mẹ,ai biết về tiêm làm đầy má thì tư vấn cho bọn tớ nhé.Có ai đi cùng mình không thì đi chung nhé
    • 190 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Mình đi tư vấn thấy aquamid giữ dc 5 năm, sao hả các bạn ơi?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thì mới làm đầy hai rãnh mũi má bằng filler tại Dermaclinic.
    • 190 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi petti Xem bài viết
    mình thì mới làm đầy hai rãnh mũi má bằng filler tại Dermaclinic.
    Filler cụ thể là chất gì hả ban và chi phí hết bào nhiêu
    Kéo topic này lên nào, ko ai trả lời mình hết huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm bữa đi cùng bạn mình đến cắt mắt ở Thiên nga lý thái tổ, mình cũng hỏi bs vụ tiêm má cho má bầu bĩnh, bs nói không nên tiêm bằng restylen vì đắt lắm, 7 triệu 1 ống mà tiêm má thì mỗi bên cũng phải 5,6 ống mới hiệu quả. Mẹ ơi, thế thì mất những 70 triệu à mà được có 1 năm thôi. Bs nói nếu muốn làm đầy má thì nên bơm mỡ của chính mình, muốn bơm bao nhiêucungx được. Hôm đấy mình chích 1 ống restylen vừa nâng sống mũi, còn một nửa bác six tiêm vào môi làm mọng môi thiệt hại mất 7 triệu. Mà chích mình thấy không đau như mình tưởng tượng. 1 năm nữa mình sẽ chích lại, bạn nào có địa chỉ nào rẻ mà chất lượng thì chia sẽ nhé, 7tr mắc quá.
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng tiêm filler rùi( có bạn hỏi filler là gì? Xin trả lời với bạn filler là tên gọi chung chất làm đầy) minh tiêm môi và rãnh mũi bằng aquamid hêt 11tr, vì aquamid khá đắt và để lại time lâu, bác sỹ tiêm cho mình nói nếu tiêm restylane thì 1ml hết 6tr, 2ml hết 9tr, 3ml hết 12tr, vì chị ý tiêm 1 lần dù mấy ml cũng chỉ tính tiềm công tiêm 1 lần thui, bạn mình tiêm restylane cũng hết 1,3ml mà chị ấy tính 6tr đó, mình cũng thấy k đau lắm đâu, mình thấy trên toppic này có chị nói về bơm mỡ tự thân... Uiui mình khuyên la k nên nhé, vì bơm mỡ tự thân rất nguy hiểm... Có thể gây chảy xệ vùng mỡ bơm đó, gây đổi sắc tố da vùng đó và hây hoại tử nữa... Bên toppic khác mình có nghe 1 bạn nói về vụ bơm mỡ rùi... Sợ lâm đó, tốt nhất có khả năng kinh tế nên tiêm filler cho chắc ăn mà an toàn, trước mình tiêm của chị Nga ở 218 Trung Kính,
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 40 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn susuminhhue ơi, tớ đi tư vấn nhiều bác sĩ thì nhiều người nói aquamid nguy hiểm chẳng kém silicone đâu vì tồn tại lâu, không tiêu được, chỉ nên tiêm các chất tan hết được như restylane hay radies thôi. Tớ không biết ai giải thích với bạn là bơm mỡ tự thân nguy hiểm. Tớ được biết là mỡ tự thân sẽ bám dính và sống tại vị trí được cấy, nên không chạy lung tung trong cơ thể như silicone hay aquamid được. Phương pháp này cả thế giới đều dùng trong thẩm mỹ cơ mà. Mà chị Nga chích cho bạn có phải bác sĩ không? giá rẻ nhỉ, có sợ họ chích chất linh tinh cho mình không. Tớ ham làm đẹp nhưng cứ rẻ quá tớ cũng sợ, nhỡ nói chích restylane mà lại chích silicone cho mình thì chết, tớ nghĩ cứ đến bác sĩ mới yên tâm được.
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nói thật với bạn Cuc-ly là trước chị ấy cũng khuyên mình tiêm restylane còn aquamid là do mình đoif chứ, vì chị ấy nói restylane time chỉ đc 6 đến 9thasng mà aquamid đc 3 dến 5 năm nên mới ham hố, chị ấy cũng nói aquamid thành phần của nó là 90% là nước muối và collagen 10% còn lại là silicon liên kết k bền chặt sẽ tan theo time chứ k để lại cả đời đâu bạn ơi, chị ấy là bsy mà mẹ tớ nâng mũi với chị ấy bên 108 thấy ok rồi mới cho mình sdt chị ấy mà. Chị ấy làm cho mấy spa ở hn cơ, nhưng nếu bạn có nhu cầu thì gọi riêng cho chị ấy tiêm riêng bên ngoài cho bạn k mất phí qua trung gian spa nên giá rẻ hơn rất nhiều. Còn vụ bơm mỡ thì tớ nghe bạn Gamai123 cũng ở toppic này nói đấy chứ... Hihi mình thấy có lý đó bạn ơi, bạn lên google tìm hiểu đi
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không lo đâu chị,cái này an toàn mà mặt em cũng bị như chị ấy, mà mặt em còn kiểu có béo nó cũng không béo lên mặt cơ nên bắt buộc phải nhờ tới thẩm mĩ, nhưng mà em lại sợ đau nên không dám đụng dao kéo. Lúc đấy bạn bè bảo thử đi tiêm Restylane xem sao,ban đầu em có hơi chợn nhưng tiêm xong thấy kết quả ok lắm chị chi phí cũng vừa tầm, lại không lo nhiễm trùng hay đau đớn gì cả vì có phải rạch mổ gì đâu, chỉ mỗi cái là hơi khó chịu lúc mới tiêm thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 199 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi susuminhhue Xem bài viết
    Mình cũng tiêm filler rùi( có bạn hỏi filler là gì? Xin trả lời với bạn filler là tên gọi chung chất làm đầy) minh tiêm môi và rãnh mũi bằng aquamid hêt 11tr, vì aquamid khá đắt và để lại time lâu, bác sỹ tiêm cho mình nói nếu tiêm restylane thì 1ml hết 6tr, 2ml hết 9tr, 3ml hết 12tr, vì chị ý tiêm 1 lần dù mấy ml cũng chỉ tính tiềm công tiêm 1 lần thui, bạn mình tiêm restylane cũng hết 1,3ml mà chị ấy tính 6tr đó, mình cũng thấy k đau lắm đâu, mình thấy trên toppic này có chị nói về bơm mỡ tự thân... Uiui mình khuyên la k nên nhé, vì bơm mỡ tự thân rất nguy hiểm... Có thể gây chảy xệ vùng mỡ bơm đó, gây đổi sắc tố da vùng đó và hây hoại tử nữa... Bên toppic khác mình có nghe 1 bạn nói về vụ bơm mỡ rùi... Sợ lâm đó, tốt nhất có khả năng kinh tế nên tiêm filler cho chắc ăn mà an toàn, trước mình tiêm của chị Nga ở 218 Trung Kính,

Chị này có phải là bác sĩ không bạn? Bác sĩ ở viện nào thế? Mình muốn gặp ở viện có được không?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacucvang17vnn Xem bài viết
    Bạn ơi bạn ơi, tình hình là mình vừa phẩu thuật hàm và cằm xong 2 má hóp quá, bạn có thê share cho minh địa chỉ ko? vậy giờ phải bơm bao nhiêu lân vậy bạn?
    Ban oi ban phau thuat ham va cam o dau vay? Dep ko co the cho minh xin vai tam anh cua ban duoc ko. Minh muon phau thuat thu nho cam vi cam minh hoi dai va to, Ma minh ko bit cho nao lam uy tin. Ban giup minh voi nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 199 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu_cai_dep86 Xem bài viết
    Ban oi ban phau thuat ham va cam o dau vay? Dep ko co the cho minh xin vai tam anh cua ban duoc ko. Minh muon phau thuat thu nho cam vi cam minh hoi dai va to, Ma minh ko bit cho nao lam uy tin. Ban giup minh voi nhe

Tớ thấy đến 108 hoặc saint paul làm là yên tâm vì gần đây có vụ Cát Tường nghe mà kinh hoàng quá
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me chip1 Xem bài viết
    Chị này có phải là bác sĩ không bạn? Bác sĩ ở viện nào thế? Mình muốn gặp ở Bviện có được không?
    Chị ý làm ở 108 bạn ah, bạn muốn gặp ở viện cũng được mà, vì trước chị ấy nâng mũi cho mẹ mình đó.
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình tiêm ở Tmv BS Tú
    • 190 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

mình phẩu thuât hàm vừa xong dc 4 tháng kết quả tốt. Mình tìm hiểu pt hàm cũng dc 2 năm nhờ chia sẽ kinh nghiem trên webtretho này đo. Mãi sau mình thì có rất nhiều người đi pt hàm nên bây h lap hội trên facebook rồi
    nếu ban mún thì pm mình trên face.. search theo email hoacucvang17vnn@yahoo.com
    Còn vụ tiêm restylane sao ko ai nói năng gì hic, Mình ko có đủ kinh tế de theo tham mi vien nen vừa mò ra 1 chỗ bán lẻ rétylane 3tr/1 ml, và giới thiệu bac si trong tmv tiêm cho mình luôn. mọi người thấy sao?
    Mà sao má hóp họ khẳng định 2 ml là đù rùi, mình phân vân quá
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình phẩu thuât hàm vừa xong dc 4 tháng kết quả tốt. Mình tìm hiểu pt hàm cũng dc 2 năm nhờ chia sẽ kinh nghiem trên webtretho này đo. Mãi sau mình thì có rất nhiều người đi pt hàm nên bây h lap hội trên facebook rồi
    Còn vụ tiêm restylane sao ko ai nói năng gì hic, Mình ko có đủ kinh tế de theo tham mi vien nen vừa mò ra 1 chỗ bán lẻ rétylane 3tr/1 ml, và giới thiệu bac si trong tmv tiêm cho mình luôn. mọi người thấy sao?
    Có giá rẻ vậy hả bạn? 3tr/ml không biết công tiêm là bao nhiêu nhỉ? Bạn cho mình số dt của người bán được không? Còn bác sỹ tiêm thì mình có rồi, trước mình tiêm của chị ý đẹp nên giờ theo chị ý thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

không thấy mẹ này trả lời nhỉ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi, ở HCM Mình thấy nhiều chổ tiêm lắm bạn à,
    Mình tìm hiểu nên thấy hầu như TMV nào cũng có tiêm Restylane hết, có chổ tiêm rẻ lắm, có đâu 3-5tr/ ống hà, mình nghĩ chắc thuốc giả... nên đâu có dám tiêm
    Rồi đứa bạn giới thiệu qua BV TMV Ngọc Phú bên Q.8,
    Tết rồi mình vừa tiêm cầm xong, Cầm của mình lẹm quá, nên BS nói phải tiêm nhiều Restylane mới đẹp được (khoảng 2 cc lận), mà do ko đủ tiền nên chỉ tiêm có 1 ml, tuy nhiên thấy đẹp ra hẳn, (cầm nhọn luôn) thích lắm...
    Mình tiêm cầm nên Bs tư vấn dùng Restylane Perlane hoặc Restylane Sub_Q (loại có phần tử to),
    --
    Nói thật trước lúc tiêm sợ lắm bạn ạ, nhở giống như thằng Silicon thì chết, lại sợ phẩu thuật, dụng tới dao kéo - xui lắm, rồi mọi người biết thì cũng ko thích.
    nên mình tìm hiểu và hỏi BS rất kỷ, nếu mình ko thích thì có thuốc giải giải luôn, ko sợ để lại di chứng.
    Bệnh viện lớn, thấy chuyên nghiệp nên mình tin tưởng lắm,
    Giờ thì hoàn toàn hài lòng,
    Còn như có điều kiện mình thực hiện theo đúng liệu trình Bs dặn, thời gian sẽ kéo dài lâu hơn.
    Chúc bạn thành công nhé
    Điều tôi đi tìm không ở ngoài kia - nó ở trong bản thân tôi.
    (Helen Keller)
    • 576 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Mình đã tiêm ở mũi và tiêm cho cằm dài ra cho mặt xinh hơn, mình tiêm loại 8 trieu như bạn noi thì dung la duy tri được 1 năm thôi, nhưng chỗ mình tiêm họ tư vấn là có loại duy trì được 2-3 năm , loại đó thường dùng tiêm nhưng chỗ ít hoạt động vì hạt to hơn .mà nếu bạn tiêm gò mà thì chắc tiêm loại này được, hôm mình tiêm cằm cũng định tiêm loại 2 năm nhưng sợ tiêm xong mặt k đẹp nên giờ tiêm loại 1 năm trước, năm sau mình tiêm lại sẽ tiêm loại 2 năm hihi . Tiêm này đâu có ảnh hưởng gì đến việc mang thai đâu mà bạn lo . Bạn đừng làm laser, máy móc hay truyền ion vitamin gì đó ...mấy loại đó có dòng điện vào người thì mới ảnh hưởng em bé.
    Còn cái vụ bơm mở tự thân mình cũng có tìm hiểu vì cũng muốn bơm ngực hihi , nhưng thấy chi phí cao gấp 3 lần bơm ngưc bình thường mà cũng duy trì 1-2 năm ah, chưa kể là lượng mỡ tinh lọc ra rất ít và có thể tan rất nhanh. Tóm lại là tốn tiền ma k cam kết hiệu quả gì hết nên mỉnh bỏ ý định rồi. Mình tiêm filler mũi 2 lần thấy ok nên giờ cứ đến hẹn lại lên thôi, chỗ mình làm họ cũng hay khuyến mãi nên thấy cũng k quá đắt đỏ , bạn muốn thì cứ search Marianna nhé, họ ở trương định quận 3 ấy