Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào nâng ngực nội soi bs Hảo - thẩm mỹ viện hàn quốc JW chưa. Xin cho em ý kiến !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 119 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Em đã đi tư vấn nhiều bác sĩ phẩu thuật nâng ngực nhưng em vẫn chưa tìm ra được bác sĩ chuyên về đường nách, uy tín . Nay em thấy quảng cáo ở thẩm mỹ viện hàn quốc JW đường lê thị riêng, quận 1 . Thấy cũng bài bản . Các bs được đào tạo bài bản ở hàn quốc chuyên về giải phẩu thẩm mỹ nhưng em vẫn sợ vì thẩm mỹ viện mới mở được khoảng 2-3 tháng nay. Thấy khách hàng đến chủ yếu chỉnh sửa mũi.
    Có mẹ nào nâng ngực ở đó rồi, xin cho em ý kiến !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu bạn chưa đến đó làm thì mình khuyên đừng nên.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 103 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cuối Tuần này mình làm bác hảo nè. Khi nào khỏe mình sẻ kể chi tiết cho bạn nhé. Waiting
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình không biết chị con bác mình làm nội soi ngực BS nào trong sài gòn đó vào đó 4 ngày làm ngực mất 70 triệu uống 10 ngày kháng sinh mà vẫn đau lắm không nằm được, chị ấy bảo nội soi sợ lắm em mà làm thì tìm phương pháp khác mà làm nghe vậy mình cũng sợ theo mình bạn tìm hiểu kỹ hãy làm giờ có nhiều phương pháp làm an toàn mà tốt nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban lam ket qua the nao roi? chia se kinh nghiem voi. Thanks
    • 98 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chị thử qua bệnh viện Pháp Việt đi chị
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 103 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình làm chỗ bác Hảo đđược hơn hai tháng rồi SP tương đối tốt và rất mềm , mình làm đường quầng nên ko thấy sẹo gì cả. Nói chung rất hài lòng . Bạn thử đđe tư vần đi sau khi làm xong tự tin hẳn với Anh xã bạn ạh.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mình cũng làm ngực bác Hão ở thẫm mỷ JW , làm đc 6 tháng rồi , đẹp và tự tin hẵn ra ... Mặc đồ siêu sexy ... Tự tin lắm cơ , b mình làm đườg nách ... Lúc b mình đi làm m có đi theo chăm nom ...
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Keo_gau_bong Xem bài viết
    Bạn mình cũng làm ngực bác Hão ở thẫm mỷ JW , làm đc 6 tháng rồi , đẹp và tự tin hẵn ra ... Mặc đồ siêu sexy ... Tự tin lắm cơ , b mình làm đườg nách ... Lúc b mình đi làm m có đi theo chăm nom ...
    gia ca the nao vay ban ??? minh cung ham lam
    • 32 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

các mẹ cho biết thêm thông tin đi ..... em đang muốn đưa bà xã đi đại tu mà ko biết chỗ nào và chi phí bao nhiêu lúa....???
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này nghe nói đến nâng ngực hút mỡ mà thấy sợ, mặc dù các trung tâm thẩm mỹ đã quảng cáo rầm rộ, nào là Nâng ngực nội soi bằng túi Inspira an toàn, không để lại sẹo vì mổ qua đường nách.. Làm mình cũng băn khoăn không biết có nên thử không nữa..lên diễn đàn thấy toàn comment quảng cáo hoặc đả kích nhau không à....không biết đâu mà lần luôn..
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thien Kim @

Dù qua đường nào cũng để lại sẹo nhưng mà sẹo mãnh và giấu ở dưới nếp gấp nên nhìn qua sẽ không thấy, chứ nói không có sẹo thì mình nghĩ nói quá....

nếu bạn làm thì qua bên bs nguyễn hồng anh bên cách mạng tháng 8, q3 tham khảo thế nào, mình thì làm ở đây từ phẫu thuật đến chăm sóc da đều thấy ok.

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienkim22694 Xem bài viết
    Dạo này nghe nói đến nâng ngực hút mỡ mà thấy sợ, mặc dù các trung tâm thẩm mỹ đã quảng cáo rầm rộ, nào là Nâng ngực nội soi bằng túi Inspira an toàn, không để lại sẹo vì mổ qua đường nách.. Làm mình cũng băn khoăn không biết có nên thử không nữa..lên diễn đàn thấy toàn comment quảng cáo hoặc đả kích nhau không à....không biết đâu mà lần luôn..
    • Yeuanhnhieu91 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi YUKATA Xem bài viết
    Cuối Tuần này mình làm bác hảo nè. Khi nào khỏe mình sẻ kể chi tiết cho bạn nhé. Waiting
    Chi oi chị lam nguc sao rồi ạ ok không?