TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào độn cằm ở Charming spa ở Lê thị riêng Sg chưa ạ cho e xin ý kiến

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.36K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Không biết có mẹ nào độn cằm ở Charming Spa chưa. E tham khảo hình ảnh ở đó thì tháy khá là đẹp. E muốn đi độn cằm nhưng sợ cười phát là lộ ngay. hic. mà không làm dư nào để có cái cằm dài dài xinh xinh nhọn nhọn, chỉ sợ làm về cái để bt rất xinh nhưng cười lên nhìn như Kelly í. Mẹ nào làm r cho e í kiến vs ạ đang rất ham hố :X

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chưa ai độn ở đó ạ. Hiu hiu
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bên mình có nâng mũi không nhỉ? mũi mình tẹt quá
    • 15 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

axxx mình hỏi độn cằm mà đang tính độn cằm ở đấy mà k bít dư lào :O. Thấy h/a cũng khá là đẹp và tự nhiên
    • 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm bữa e đi shopping có con bé kia xinh xắn lắm, e với con bé đó đều là bạn thân của chủ tiệm, hỏi hỏi hôi mới biết nó đi độn cằm, nhìn là rõ xinh nhá, hỏi nó nó chỉ vào charming này này. Nhìn tự nhiên, nó k nói e cũng chẳng biết @@
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sua mui thi cung bt noi chungbthi cung noi nay noi no mui ko dep dang mui thi nhjn tu nhien thui con don cam thi ko bit
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có vài kinh nghiệm đã từng trải chia sẻ...
    Cũng ham hố làm đẹp với người ta dành dụm mấy tháng trời..tìm hiểu qua bạn bè,wed mình quyết định chọn charming..vì là đến pttm nên mình chả chưng diện làm gì..do đặt lịch hẹn trước nên vào đóng tiền rồi đợi pt..ngồi ở đây 1 hồi mới thấy nhân viên chỉ nhiệt tình mở cửa,rót nước mời những ai chưng diện thoy )...khác với sự nhiệt tình như trên wed đã nói..chỉ vậy thôi cũng cảm thấy khó chịu..được cái lên phòng pt mấy chị y tá nhỏ nhẹ dễ thương..
    Xem trên wed mình thấy khi phẫu thuật bác sĩ sẽ tư vấn hỏi nhu cầu khách muốn làm như thế nào..được hay không bác sĩ giải thích thêm vì làm đẹp ai mà không lo lắng..bác sĩ chỉ chụp hình xong kêu đợi tí pt không tư vấn gì thêm ( cảm giác vô cùng hụt hẫng)...bù lại bác sĩ kinh nghiệm nên pt nhanh và không đau...đến ngày hẹn tái khám gọi hẹn giờ thì không thấy nghe máy...về khâu giao tiếp khách hàng mình thấy Tmv Thanh Vân là ok nhất..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh thay đua e mih lam đó khá đep va tu nhiên lam ban,cam no hoi ngắn ma gio nhjn ko nhọn lam tron tron rat tu nhien
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhỏ e ho mih lam o do khá đep va tu nhien lam
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em oi cho chi xin hinh em lam mui duoc ko