TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đã từng ghé qua thẩm mỹ viện Tân Mỹ Thanh ở Thái hà chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị ở cơ quan em đang rủ em đi chăm sóc da mặt ở thẩm mỹ viện Tân Mỹ Thanh. Nghe nói là 1 quá trình chăm sóc da mặt bình thường ở đó (ko phải là chữa mụn hay là trị nám đâu nhé) khoảng tầm 1 tháng là 16 triệu.:Sad: Em đang lăn tăn là ko biết có nên đi ko? Vì nghe nói ở đó dùng thảo dược hay thuốc bắc j đó nên em thấy hơi nghi ngờ.
    Nếu mẹ nào có thông tin hay tí kinh nghiệm j đó về trung tâm này thì chia sẻ cho em với nhé!!!! thankss các bác!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JINGLE Xem bài viết
    Có chị ở cơ quan em đang rủ em đi chăm sóc da mặt ở thẩm mỹ viện Tân Mỹ Thanh. Nghe nói là 1 quá trình chăm sóc da mặt bình thường ở đó (ko phải là chữa mụn hay là trị nám đâu nhé) khoảng tầm 1 tháng là 16 triệu.:Sad: Em đang lăn tăn là ko biết có nên đi ko? Vì nghe nói ở đó dùng thảo dược hay thuốc bắc j đó nên em thấy hơi nghi ngờ.
    Nếu mẹ nào có thông tin hay tí kinh nghiệm j đó về trung tâm này thì chia sẻ cho em với nhé!!!! thankss các bác!!!
    Trước đây khi chưa lập gia đình em đã đi thử một lần chăm sóc da ở TMT rồi ạ, nhưng thấy mấy lọ mỹ phẩm của Trung Quốc mà mình o biết tiếng thì cũng hơi ghê ghê nhỡ pha trộn dị ứng thì chết. Nên đành chỉ massage body cho lành. Nhưng mẹ nó nó hỏi CSDM bình thương mà 16t/thág thì đắt hơn cả Qi và Zen cơ a, chắc là nhầm rồi. Mẹ nó xem lại đi chứ với giá cả và điều kiệnở đây chẳng đáng cái giá tiền đó.
    Con yêu ah! Mẹ yêu con lắm:LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: