TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào đã pttm môi trái tim, thu hẹp môi dầy, rộng thì vào đây chia sẻ kinh nghiệm đi ạ. Hoặc ai đang có ý định thì cũng vào đây luôn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.85K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là e đang muốn làm môi trái tim và thu hẹp môi các mẹ ah. Nhưng phân vân chưa biết làm ở đâu đẹp. Ở hà nội các mẹ nhé. Ai đã làm cho e kinh nghiệm đi các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko có mẹ nào chia sẻ ạ
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Aaaasaa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn làm môi trái tim , e biết 1 vài facebook của mấy chị chuyên dẫn người đến để phẫu thuạt , e thấy môi trái tim ở đó làm khá ổn , nhưg e lo ko biết họ có đi mượn ảnh của ai ko , chị cần biết thêm thì add facebook và nhắn tin cho e nhé , chị tìm faceboook e bằg tài khoản này nhé : kunduong97@icloud.com
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TiNgoan Xem bài viết
    Em cũng đang muốn làm môi trái tim , e biết 1 vài facebook của mấy chị chuyên dẫn người đến để phẫu thuạt , e thấy môi trái tim ở đó làm khá ổn , nhưg e lo ko biết họ có đi mượn ảnh của ai ko , chị cần biết thêm thì add facebook và nhắn tin cho e nhé , chị tìm faceboook e bằg tài khoản này nhé : kunduong97@icloud.com
    Ko tìm thấy gái ơi. Cho c số điện thoại đi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang có ý định đi làm môi ạ. Nhưng e tính làm trong sg vì đợt này tiện vào chơi luôn. Ngoài hn thì e thấy có bsi mika thái vũ có vẻ ổn. E đi tư vấn rồi nhưng thấy chém đẹp quá. 2 môi chắc phải lên tầm 40tr nhân tiện mng cho e hỏi có chị nào đi làm bsi nào trong sg r thì bảo e biết vs nhé! E tính làm bsi Khải bên tmv eva đó mà h lo quá..
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi em cũng đang có ý định đi làm y như chị. Mà e tính làm trong sg vì vào chơi nên tiện. Ngoài hn thì e có thấy bs mika thái vũ có vẻ ổn vụ pttm. E từng đi tư vấn rồi nhưng thấy chém ngọt quá. 2 môi vẽ ra phải tầm 40tr chị ạ E tính vào làm bs Khải trong tmv eva trong sg mà kb tn. Có chị đi trc e quen trên fb đi làm kêu 20tr 2 môi cả thu gọn lẫn làm trái tim. H chỉ lo kb tay ngề ông ấy tn thôi..
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy có nhiều bạn làm ở Việt Hàn 1 về đẹp lắm, giá cả 5tr 1 môi trên hoặc dưới, cả 2 thì 10tr. Thấy cũng ok. Mình đang tính mai mốt có thời gian sẽ đi làm chỗ này.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thunguyen284
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy mẹ cắt môi tim ở đâu đẹp mà uy tín, giá cả thì vừa phải là được.