TIN TÀI TRỢ.

Có hay không triệt lông được vĩnh viễn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nghe nói triệt lông được vĩnh viễn không biết có đúng không, em cũng muốn đi triệt lâu lắm rồi vì lông của em mọc rất rậm và dài, suốt thời gian là sinh viên em không dám diện váy hay mặc áo ba lỗ sát nách vì mất tự tin. Có chị em nào triệt lông rồi cho em ý kiến với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.mai28 Xem bài viết
    Em nghe nói triệt lông được vĩnh viễn không biết có đúng không, em cũng muốn đi triệt lâu lắm rồi vì lông của em mọc rất rậm và dài, suốt thời gian là sinh viên em không dám diện váy hay mặc áo ba lỗ sát nách vì mất tự tin. Có chị em nào triệt lông rồi cho em ý kiến với.
    Em cŨng đang muốn triệt đây ạ nhưng đang hoang mang k biết chọn TMV nào uy tín. Còn về vấn đề vĩnh viễn thì e cũng nghe nhiều hầu như là mấy năm sau sẽ mọc lại nhưng số lượng lông mọc lại sẽ thưa và mềm hơn sau đó người ta lại bảo hành tiếp cho mình. Nhưng với e mấy năm k phải sống cùng đám lông đấy là hạnh phúc lắm r
    • 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoti1993 Xem bài viết
    Em cŨng đang muốn triệt đây ạ nhưng đang hoang mang k biết chọn TMV nào uy tín. Còn về vấn đề vĩnh viễn thì e cũng nghe nhiều hầu như là mấy năm sau sẽ mọc lại nhưng số lượng lông mọc lại sẽ thưa và mềm hơn sau đó người ta lại bảo hành tiếp cho mình. Nhưng với e mấy năm k phải sống cùng đám lông đấy là hạnh phúc lắm r
    Năm ngoái em cũng ngiền ngẫm mãi rồi lục tung cả in tờ nét rồi hỏi han tham khảo mãi vì mình làm gì có nhiều xiền và lại sợ không sạch lông như ý ế. Cuối cùng nghe theo một chị ở wtt này đến vamaspa ở định công làm, nói chung cũng được, thân thiện và giá hợp lý lắm.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn đi nhưng sợ làm rồi lại mọc lại thì ngại lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 58 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e hóng với, cũng đang muốn đi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 46 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huetran944 Xem bài viết
    mình cũng muốn đi nhưng sợ làm rồi lại mọc lại thì ngại lắm
    Mình từng đi triệt lông vĩnh viễn nè, ng ta nói vậy nhg thực ra ko hết đc vĩnh viễn đâu các bạn ơi. Mình triệt 4 lần, mỗi lần cách nhau 1 tháng, năm đầu tiên ko mọc lại lông, nhưng sang năm thứ 2 bắt đầu mọc lại tuy sợi mảnh và thưa thớt. Bây giờ là 5 năm sau triệt lông, lông chân mình mọc lại bình thường. :-)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có cơ địa hơi nhiều lông nên mình từng dùng kem rụng từ khi 19t rồi sau là waxing rồi kế tiếp đến dv TLVV, mình sung sướng vì kết quả tuyệt vời. Mình sử dụng dịch vụ dc 5 năm nay rồi, mà hơn 2 năm nay ko mọc nhiều. Các bạn phải hiểu đúng nghuyên lí của quá trình mọc lông, nó ko có chuyện ko bao giờ mọc lại, mà chỉ làm giảm quá trình mọc rất nhiều sợi mảnh và nhạt màu thôi, tuy nhiên cá nhân mình thì rất thích và mình làm cả chân, nách, bikini😜. Hơn nữa quâ trình mang thai và sunh em bé mình nghỉ triệt 2 năm mà k hề mọc nhiều. Nói chung rất là oke ah!
    • 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Đúng rồi đó ạh, chả bao giờ có chuyện vĩnh viễn ko mọc lại đâu vì đơn giản lông là một phần của cơ thể. Khi triệt rồi mà hoocmon, nội tiết thay đổi thì nó lại mọc thôi nhỉ, đang trên cơ thể sống mà. Em chả tin chỗ nào bảo sạch vĩnh viễn và hét bảo hành trọn đời. Em chỉ cần sạch sẽ vài năm là được rồi, cơ bản có triệt sạch hay ko thôi, chứ không sạch chỉ đi lại đến lần thứ 5 là đã chán chả muốn đến rồi, còn bh cái nỗi gì

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhyeumetmoi Xem bài viết
    Năm ngoái em cũng ngiền ngẫm mãi rồi lục tung cả in tờ nét rồi hỏi han tham khảo mãi vì mình làm gì có nhiều xiền và lại sợ không sạch lông như ý ế. Cuối cùng nghe theo một chị ở wtt này đến vamaspa ở định công làm, nói chung cũng được, thân thiện và giá hợp lý lắm.

E đăng kí ngày mai làm ở Phú Xuân-Cầu Giấy r các mẹ ạ. E hiểu là sẽ k vĩnh viễn đc e chỉ mong mật độ mọc lại giảm và nhạt màu đi thôi mấy năm đi làm lại 1 lần cũng đc chứ e sợ phải sống chung vs nó lắm r. Thế mẹ nó làm ở đấy hết bn ạ?
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ratita Xem bài viết
    Mình có cơ địa hơi nhiều lông nên mình từng dùng kem rụng từ khi 19t rồi sau là waxing rồi kế tiếp đến dv TLVV, mình sung sướng vì kết quả tuyệt vời. Mình sử dụng dịch vụ dc 5 năm nay rồi, mà hơn 2 năm nay ko mọc nhiều. Các bạn phải hiểu đúng nghuyên lí của quá trình mọc lông, nó ko có chuyện ko bao giờ mọc lại, mà chỉ làm giảm quá trình mọc rất nhiều sợi mảnh và nhạt màu thôi, tuy nhiên cá nhân mình thì rất thích và mình làm cả chân, nách, bikini😜. Hơn nữa quâ trình mang thai và sunh em bé mình nghỉ triệt 2 năm mà k hề mọc nhiều. Nói chung rất là oke ah!
    Mẹ nó làm ở đâu đấy ạ? 19t e cũng bắt đầu tẩy tẩy r cạo cạo giờ k khác gì râu đàn ông buồn lắm ạ nhìn những ng k lông mịn màng mà thèm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungzit Xem bài viết
    e hóng với, cũng đang muốn đi
    Mẹ nó đợi e đi làm về xem kết quả tn nhé đang mùa hè đc giảm giá trọn gói nửa chân 4tr. Ngày xưa e vs ck sắp cưới bh tiết kiệm mãi mới đc 2tr lúc đi hỏi ngta bảo 7tr nên lại thôi tính đến thời điểm này đc 3 năm r sắp xuất chuồng nên quyết tâm đi làm cho sạch may mà mùa hè giảm giá
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huong.mai28 Xem bài viết
    làm sao triệt lông vĩnh viễn được bạn
    đó chỉ là cách để quảng cáo
    Mình nói sơ về công dụng nổi bật của công nghệ triệt lông E – Light

• Giải pháp triệt lông triệt để không đau, không gây tác dụng phụ.
    • Triệt hầu hết các loại lông trên cơ thể.
    • Không chỉ triệt lông mà còn điều trị chứng viêm nan lông.
    • Kết quả duy trì được nhiều năm chứ không vĩnh viễn.
    • Thời gian điều trị nhanh, không mất thời gian nghĩ dưỡng

Nếu bạn vẫn còn quan tâm thì hãy comment lại và mình sẽ nói rõ hơn