TIN TÀI TRỢ.

Có ai từng cắt mắt hay sửa lại mắt hỏng sau lần phẫu thuật đầu ở JW cho em xin ý kiến ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

các chị có ai từng làm ở JW chưa ah?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

e cug dag tìm hiểu. chị định sửa lần đầu hay sửa lại ạ?

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    e cug dag tìm hiểu. chị định sửa lần đầu hay sửa lại ạ?

Mình bấm mí bị hư,định sửa lại...huhu
    • 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

chị bấm của bs nào vậy. hình như bấm sửa lại phải tháo ra mà lâu qa r thỳ phải rạch

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    chị bấm của bs nào vậy. hình như bấm sửa lại phải tháo ra mà lâu qa r thỳ phải rạch

Chị bấm ở .....Em có định làm ở đó thì né chỗ đó ra nha em.Lời khuyên chân thành từ kinh nghiệm đau thương...Giờ chị còn nước chị đi cắt mắt và đang tham khảo JW...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Diễn đàn sao kì vậy...ghi bấm ở mà lại bị ẩn...Nghi ngờ tính khách quan của diễn đàn,diễn đàn là nơi thảo luận kinh nghiệm của các chị em mà lại như thế này đây....
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới nhấn xong đây ạ,3 tuan r,1 ben to,1 ben nhỏ, bjo fai lam sao hở các bạn, ngta kêu 6 tháng mới đều đẹp, chắc chít wa, huhuhy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bây giờ bạn phải chờ ít nhất 3 tháng nữa thì mới thật sự bik mắt bạn người ta làm k đều hay do còn sưng nên k đều...nếu trên 3 tháng nữa mắt vẫn vậy thì k ổn rùi,lúc đó chỉ cắt mắt thui....giống mình huhu.bạn nhấn ở đâu vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm uyên anh 2bà trưng á, bạn lam ở đâu, bao lau ui, có hình k bạn, mình rất bùn, huhuhu, nhiều khi bực mình lắm, bạn có giống mình k
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThyBnh Xem bài viết
    Mình làm uyên anh 2bà trưng á, bạn lam ở đâu, bao lau ui, có hình k bạn, mình rất bùn, huhuhu, nhiều khi bực mình lắm, bạn có giống mình k
    chị mua voucher trên mạng để bấm phải hk, em bik 1 bác làm mắt đẹp sửa cũng ok, mà có gì inbox em chỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình sdt bsy nha, bạn nt wa cho mình nha, sdt 01239978658, cam ơn bạn rất nhieu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntbt3205 Xem bài viết
    bây giờ bạn phải chờ ít nhất 3 tháng nữa thì mới thật sự bik mắt bạn người ta làm k đều hay do còn sưng nên k đều...nếu trên 3 tháng nữa mắt vẫn vậy thì k ổn rùi,lúc đó chỉ cắt mắt thui....giống mình huhu.bạn nhấn ở đâu vậy?
    bạn bấm mí được bao lâu rồi, như thế nào là hư vậy bạn, 2 bên không đều à? Mình chuẩn bị bấm mí ở Kang.nam nè, thấy lo quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SlyMiu Xem bài viết
    bạn bấm mí được bao lâu rồi, như thế nào là hư vậy bạn, 2 bên không đều à? Mình chuẩn bị bấm mí ở Kang.nam nè, thấy lo quá.
    Mình bấm hồi giữa tháng 5,1 tuần sau đó 1 mắt bị trùng da mình lên thì họ tháo ra bấm lại,ngay lúc tháo ra bấm lại đã k ổn rùi,ngày hôm sau lên gặp lun giám đốc thì bực quá kêu tháo ra,ổng nói là còn sưng về đi....mà ngoài việc 1 mắt chùng da thì ông bs làm cho mình lần đầu bấm sao mà mí k lận dc,đơ và lồi như mắt ếch,lên gặp ổng hỏi có bị bướu cổ k mà mắt lồi vậy???Tuần sau mình lên gặp giám đốc thì ổng nói 1 là tháo ra bấm lại,2 là tháo ra...Mình hỏi tháo ra bấm lại chắc đẹp k thì ổng nói đẹp mới để ổng làm....Con mắt ban đầu k bị chùng da thì giờ ok,mắt kia do bấm rạch da để tháo,rùi giờ rạch da để bấm đường mí mới thì thảm lắm,mí mới k ăn mà vết ổng rạch 2 lầnmí cũ giờ thành thẹo hằn 1 vết ở bầu mắt,,,,giờ mắt nó trùng da 1 nùi....Mình mới đầu khóc ghê lắm nghĩ chắc tiêu lun rùi...Bên đó cứ trẻ thì mấy bà tư vấn kêu bấm mí đẹp,mà mấy bà đó dân miệt vườn bik j tư vấn,ngay cả bs khi làm xong cũng đổ thừa cho bệnh nhân mà...Mình nghĩ cậu nên nghĩ lý do nào đó đề lấy lại tiền qua chỗ khác mà làm nếu k mún xui xẻo như mình...hãy tới nhiều chỗ uy tín nghe bs tư vấn nên bấm hay cắt???
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bấm hồi giữa tháng 5,1 tuần sau đó 1 mắt bị trùng da mình lên thì họ tháo ra bấm lại,ngay lúc tháo ra bấm lại đã k ổn rùi,ngày hôm sau lên gặp lun giám đốc thì bực quá kêu tháo ra,ổng nói là còn sưng về đi....mà ngoài việc 1 mắt chùng da thì ông bs làm cho mình lần đầu bấm sao mà mí k lận dc,đơ và lồi như mắt ếch,lên gặp ổng hỏi có bị bướu cổ k mà mắt lồi vậy???Tuần sau mình lên gặp giám đốc thì ổng nói 1 là tháo ra bấm lại,2 là tháo ra...Mình hỏi tháo ra bấm lại chắc đẹp k thì ổng nói đẹp mới để ổng làm....Con mắt ban đầu k bị chùng da thì giờ ok,mắt kia do bấm rạch da để tháo,rùi giờ rạch da để bấm đường mí mới thì thảm lắm,mí mới k ăn mà vết ổng rạch 2 lầnmí cũ giờ thành thẹo hằn 1 vết ở bầu mắt,,,,giờ mắt nó trùng da 1 nùi....Mình mới đầu khóc ghê lắm nghĩ chắc tiêu lun rùi...Bên đó cứ trẻ thì mấy bà tư vấn kêu bấm mí đẹp,mà mấy bà đó dân miệt vườn bik j tư vấn,ngay cả bs khi làm xong cũng đổ thừa cho bệnh nhân mà...Mình nghĩ cậu nên nghĩ lý do nào đó đề lấy lại tiền qua chỗ khác mà làm nếu k mún xui xẻo như mình...hãy tới nhiều chỗ uy tín nghe bs tư vấn nên bấm hay cắt???
    ông bs tên gì làm cho bạn vậy? vì mình chả biết chổ nào làm đẹp nữa . Mai mình tới tư vấn thôi. nếu ok mới làm, mà giờ chắc suy nghĩ lại quá
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nói thiệt bạn đừng ghé chổ đó làm gì....qua JW,BS Nga,BS Lai tư vấn trc đi.....Ông đầu tiên làm cho mình là Văn Anh hay Vân Anh j thì k rõ,nói chung ổng tên Anh,ông sửa lần 1 là Huỳnh,ông giám đốc sửa lần cuối tên Võ Tiến Huy,ông này 1 tuần vô SG 1,2 ngày thui....Nói chung là quảng cáo rùm beng j chứ k phải j,có vấn đề j thì mới tới ông giám đốc sửa thui chứ bình thường là mấy người kia làm thui...
    • 33 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThyBnh Xem bài viết
    Mình mới nhấn xong đây ạ,3 tuan r,1 ben to,1 ben nhỏ, bjo fai lam sao hở các bạn, ngta kêu 6 tháng mới đều đẹp, chắc chít wa, huhuhy
    Chị minh cũng từng đi bấm mí mắt nè. Thời gian đầu mí mắt còn sưng nên nhìn đâu có đều, bên to bên nhỏ nhìn xấu lắm, phải mất thời gian 2 tới 3 tháng mắt mới đều lại được, bây giờ nhìn tự nhiên không ai biết luôn. Nếu mắt bạn để 1 thời gian mà vẫn vậy thì bạn nên đi tái khám lại coi như thế nào có cần phải chỉnh lại hay không. Chứ để vậy hoài xấu lắm, mất tự tin khi gặp mọi người.
    • 368 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Chị bấm ở .....Em có định làm ở đó thì né chỗ đó ra nha em.Lời khuyên chân thành từ kinh nghiệm đau thương...Giờ chị còn nước chị đi cắt mắt và đang tham khảo JW...
    Ủa, sao không thấy tên bệnh viện mà chị làm ko thành công nhỉ?
    JW thì em nghĩ là chị cũng nên xem xét lại nha, em đọc trên diễn đàn thấy nhiều mẹ cung la lối JW nhiều lắm đó
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thiệt k bạn, mình rất là hoang mang lun, minh k dám ra đường lun, huhuhu, khổ wá ak, có ai có hình ảnh k, chia sẻ cho mình yên tam với, ban nào muốn coi mắt mình thì zalo mình 0967777565, hic hic
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bestronger109 Xem bài viết
    Ủa, sao không thấy tên bệnh viện mà chị làm ko thành công nhỉ?
    JW thì em nghĩ là chị cũng nên xem xét lại nha, em đọc trên diễn đàn thấy nhiều mẹ cung la lối JW nhiều lắm đó
    Chị bấm ở K.a.n.g N.a.m sài gòn.....mấy chị la lối JW là mấy chị làm mắt,mũi hay làm thẩm mĩ gì vậy em?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới bấm xong đc 2 hôm nè, h cũng đỡ sưng rồi, không biết sau này thế nào nhưng h thì cũng tạm tạm, có điều mắt sưng với đơ đơ như buồn ngủ ý.

TH

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3