Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai thẩm mỹ mắt ở Bác sĩ Nguyễn Tiến Huy - SG Venus Q5 chưa ạ?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 8.88K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình của e là đang lăn tăn muốn update cái mắt và cái mũi. E đã tia được Bác sĩ Huy ở SG Venus Q5 rồi mà tìm mãi không thấy lời khen - chê nào cả nên chưa dám làm.
    Các chị bớt chút thời gian giúp e với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cho em hóng với !! em có đền đây 1 lần r nhưng chỉ tư vấn thui !! chưa thấy ai review về TMV này hết !!!
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chicken_die Xem bài viết
    cho em hóng với !! em có đền đây 1 lần r nhưng chỉ tư vấn thui !! chưa thấy ai review về TMV này hết !!!
    e có đến đây làm mắt nhưng mà chỉ là bấm mí kiểu hàn quốc chứ không phải cắt mắt 2 mí,nghe bác sĩ giải thích có mấy kỹ thuật bấm mí, tuỳ theo từng mức độ da dày mỏng, có mỡ hay không, nghe mà mù mịt cả lên, nhưng cuối cùng thì e cũng quyết định làm vì nghe bs nói thấy nó cũng đơn giản, nhẹ nhàng. bs hỏi e muốn bấm vĩnh viễn thì phải chấp nhận mắt sưng mất mấy ngày, còn nếu muốn mắt đẹp ngay sau bấm thì sau 1 thời gian có khả năng nếp mí sẽ mờ đi hoặc mất, tất nhiên là e chọn bấm mí vĩnh viễn rồi, sưng vài ngày cũng được, đẹp thì phải ráng chịu thôi, đeo kính vậy. vậy là đóng tiền hết 5tr, uống thuốc giảm đau(nghe cô y tá nói thế), lên mổ, lúc chích thuốc tê thì hơi đau một chút, nhưng khó chịu nhất là lúc bs luồn chỉ cứ lật mi của mình lên rồi lại cụp xuống, chỉ sợ rủi không may mà kim đâm vào mắt thì....mặc dù bs nói không bao giờ xảy ra như thế nhưng vẫn sợ hiii, làm mất khoảng 20 phút mà e cảm thấy thời gian lâu như 200 phút, sau làm nhìn vào gương mình giật mình luôn, không biết phải mình không nữa, hai mí mắt thì to, 2 tròng mắt thì bé xíu, bs giải thích do mắt mình sưng đó, xuống phòng nghỉ chườm đá lạnh 1 lúc sẽ đỡ hơn, e xuống mà trong lòng nữa tin nửa ngờ, chườm đá khoảng 15 phút thấy có đỡ hơn chút, bs đưa thuốc uống dặn dò uống thuốc theo toa, nói sau 5 - 7 ngày sẽ đẹp, về đến nhà ngày nào e cũng soi gương mấy chục lần, thấy nó cũng có giảm nhưng chậm, tuy nhiên mọi người trong nhà ai cũng nói bấm mí lên mặt e đẹp lên nhiều hiiii, hôm nay thì mắt e thấy ok rồi hiii, hết lo lắng về mắt rồi, sắp tới lại tăm tia xem có chỗ nào làm mũi đẹp để đi nâng cái mũi tẹt của e lên, lại làm rồi lại lo lắng hiiiii
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh nghe noi bs Huy noi tieng lam, thu den tu van xem sao?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình bấm mí mắt ở đây nek mọi người. cũng tự nhiên lắm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị zyy-zyy cho em xin 500 hình đi ạ, em đang thao khảo để lên đời cặp mắt 1 mí của em đây. Thấy trên diễ đàn khen bác sĩ Huy mà chưa thấy hình ảnh của ai hết huhu
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hailey299 Xem bài viết
    Tình hình của e là đang lăn tăn muốn update cái mắt và cái mũi. E đã tia được Bác sĩ Huy ở SG Venus Q5 rồi mà tìm mãi không thấy lời khen - chê nào cả nên chưa dám làm.
    Các chị bớt chút thời gian giúp e với ạ
    mình có người bạn đã đi bấm mí hàn quốc ở đây, theo ý kiến của bạn mình thì bấm mí ở đây ok, còn cắt mắt thì chưa thấy, nên tốt nhất bạn nên tìm hiểu và tư vấn cho kỹ trước khi quyết định nha.
    • 244 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

hóng, cũng đang tăm tia bs Huy để đi làm cái mũi
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình đang tìm hiểu chỗ bs Huy này để làm mắt, mà ko biết làm có đẹp ko nữa. Lăn tăn quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 749 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Cho xin hinh anh bam mi o bac nay di a. E thay nhieu ng noi qua ma ko thay hinh gi cả. Xin hình để xem đẹp ra sao ih
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VoanhPhi Xem bài viết
    Cho xin hinh anh bam mi o bac nay di a. E thay nhieu ng noi qua ma ko thay hinh gi cả. Xin hình để xem đẹp ra sao ih
    Ai làm ở bs Huy này rồi bạn, mình cũng muốn làm ông này xem thử nè.
    • 69 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi whiterose2606 Xem bài viết
    hóng, cũng đang tăm tia bs Huy để đi làm cái mũi
    Bạn đã làm mũi ông này chưa? Mình đang tăm tia đi làm mắt, định tuần sau sẽ làm nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Diamond2015 Xem bài viết
    Bạn đã làm mũi ông này chưa? Mình đang tăm tia đi làm mắt, định tuần sau sẽ làm nè.
    Bạn đã làm chưa ? mình cũng đang tính đi
    • 122 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình thấy làm mắt bs Nga cũng đẹp đó, bạn qua tư vấn thử đi, bác sĩ Huy này làm cằm đẹp không nhỉ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào có nhu cầu làm ở bác sỹ Nguyễn Tiến Huy thì hỏi mình nhé 0973867600
    comment by WTT mobile view