TIN TÀI TRỢ.

Có ai phẫu thuật mắt to ở Thẫm mỹ Thiên Nga chưa ạ.

• 1 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Như tiêu đề, mắt em nhỏ tí, em muốn đi phẫu thuật thẩm mỹ để làm mắt to và đẹp, em tìm hiểu thì được biết ở TMV Thiên Nga có dịch vụ này, không biết đã chị nào làm ở đây hay có kinh nghiệm làm mắt to thì giúp em với ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em cũng vì muốn mắt trông to hơn nên đã đi cắt góc mắt trong được mấy ngày rồi, nhưng em không hiểu là làm mắt to với cắt góc mắt trong nó có phải là như nhau không nhỉ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đi tư vấn ở đây rồi, chuẩn bị tinh thần tư vấn rồi làm luôn nhưng BS nói mắt mình không làm được. Mà ở đó không nhận mở góc mắt ngoài đâu nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranghothanh Xem bài viết
    Mình đi tư vấn ở đây rồi, chuẩn bị tinh thần tư vấn rồi làm luôn nhưng BS nói mắt mình không làm được. Mà ở đó không nhận mở góc mắt ngoài đâu nhé.
    Tại sao lại không làm được vậy, em thấy rõ ràng bên đó có để là có dịch vụ này mà, tại sao lại không làm được vậy chị, TMV đó tư vấn cho chị nói sao ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bs tư vấn cho chị nói sao, em cắt góc mắt trong thì mắt em nhìn có vẻ là to hơn, nhưng sao lại có dịch vụ mà không làm, chắc có lý do gì đó nên mắt của chị mới không làm được đó.
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có chị nào quan tâm đến làm mắt to ko ạ, em băn khoăn quá, thấy có dịch vụ mà người bảo làm được, người bảo không nên chẳng biết như nào.
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bác sĩ nói mình không có nếp da ở góc trong mắt nên không mở thêm được nữa, còn nữa nếu muốn mắt rộng hơn thì mắt phải xếch mới hạ thấp mi duoi được. Mình thấy bác này có tâm phết không dụ mổ liền như mấy nơi khác. Mình coi hình mấy ca mở góc mắt ở đây thì rất đẹp đấy.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi mở rộng góc mắt này hết bn thế ạ^^
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bác sĩ nói mình không có nếp da ở góc trong mắt nên không mở thêm được nữa, còn nữa nếu muốn mắt rộng hơn thì mắt phải xếch mới hạ thấp mi duoi được. Mình thấy bác này có tâm phết không dụ mổ liền như mấy nơi khác. Mình coi hình mấy ca mở góc mắt ở đây thì rất đẹp đấy.

mình rất ... rất ... đồng ý với bạn về cái tâm. cái đức của bs Nga nên mình viết vài lời về nữ bs Nga ngay sau khi được gặp bác ấy

Chào cả nhà !
    Ngày qua mình đến bác sĩ Nga xin tư vấn và cắt lại đôi mắt diều hâu của mình, lúc mình đến thì bác sĩ đang bận nhưng mình vẫn ngồi lại đợi.
    Mình khá bất ngờ và có thiện cảm ngay phút giây đầu tiên khi thấy bác sĩ xuất hiện, 1 phụ nữ khá trẻ với nụ cười và nét mặt rất hiền có thể làm tan chảy hết mọi buồn phiền đang đè nén trong lòng của người đối diện như mình.
    Điều mình mến BS Nga nhất là : Bác đã từ chối không cắt mắt cho mình chiều qua được với lý do Bác đã làm cả ngày nên rất mệt mặc dù lúc đó mới 5pm. Bác đã không tham lam như các bác sĩ vô lương tâm khác như mình đã gặp. Trong khi đó mình thấy bác sĩ Thế đang ngồi đọc báo ( xin nói nhỏ thôi nhé : bác sĩ Thế nhìn cute và khá thân thiện lắm ). Điều này khiến mình rất ấn tượng và kính trọng họ vô cùng. Có nghĩa là ko phải vì tiền mà bác sĩ Thế thay bác sĩ Nga cắt mắt cho mình.
    Đôi mắt mình đã bị hỏng, rất xấu vì sự thờ ơ, vô trách nhiệm, vô đạo đức của 1 bác sĩ phẩu thuật thẩm mỹ mà mình khó có thể quên được những gì họ đã gây ra cho mình.
    Vài dòng gởi đến các bạn và mình mong rằng các bạn nên cẩn thận khi chọn mặt gởi vàng.
    Mình hoàn toàn ko có ý khen nhé, mà mình thấy cần phải nói lên sự thật về những gì mình nghe và thấy …
    Thêm 1 vài điểm cộng khi được tiếp xúc với bs Nga nhưng mình ko tiện nói ra vì ngại quá…
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinhbi Xem bài viết
    Các chị ơi mở rộng góc mắt này hết bn thế ạ^^
    lâu nay e bận học nên ít vào diễn đàn, mới đọc tin nhắn riêng của chị xong nè, bữa em làm ở bs Nga là giá 5tr đó chị, nhưng bs Nga ở SG chứ ko ở Hà Nội nha chị.

highland1004 đúng là bs Nga nhiệt tình dễ thương thật đó ạ, làm xong còn hỏi han xem thế nào, em đang định đi tái khám lại đây ạ, hiện tại măt em thì mn ai thân lắm mới bik là em đi cắt góc mắt, còn người bình thường nhìn ko biết đâu ạ.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TuLy108 Xem bài viết
    lâu nay e bận học nên ít vào diễn đàn, mới đọc tin nhắn riêng của chị xong nè, bữa em làm ở bs Nga là giá 5tr đó chị, nhưng bs Nga ở SG chứ ko ở Hà Nội nha chị.

highland1004 đúng là bs Nga nhiệt tình dễ thương thật đó ạ, làm xong còn hỏi han xem thế nào, em đang định đi tái khám lại đây ạ, hiện tại măt em thì mn ai thân lắm mới bik là em đi cắt góc mắt, còn người bình thường nhìn ko biết đâu ạ.

ôi ! nghe TuLy nói mà mình thích ghê !
    đợt rồi mình đến khám và bs Nga cũng nói sẽ cắt hốc mắt cho mình, không phải như các bs khác rất kêu ngạo như ban ơn nhan sắc cho mình không bằng, bs Nga lại quá khiêm tốn đến nổi làm mình cảm động vô cùng.
    bạn TuLy đang ở Sài Gòn à ? bạn ở quận mấy vậy ? vài hôm nữa mình vào SG bạn cho mình nhìn hốc mắt của bạn như thế nào nhé vì mình chưa hình dung ra cắt hốc mắt sẽ như thế nào đó.
    chúc mừng bạn !
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 268 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Em cũng đg rất quan tâm vụ nay, có mẹ nào đã từng cắt có thể share mọi ng xem hình trc-sau đc ko ạ? Có phải dưỡng lâu hay sưng đau gì ko ạ? Với nhà em thì gần tvm chả biết làm có tốt ko nhg vì cũng có dịch vụ này nên em tò mò lắm... >x<
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuly108 ơi mình cũng đang quan tâm đến vụ làm cho mắt to, bạn phẫu thuật rồi hả? cho mình gặp trực tiếp để xem được không? mình cũng đang quan tâm nhưng chưa biết chọn tmv nào lam đẹp mà an toàn nữa? mình cũng đang ở sg nữa nè, đọc được tn thì hồi âm cho mình nhé, cám ơn tuly108
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 68 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn làm mí mắt chưa nynysola302. Làm góc mắt làm mắt to đẹp mà sẹo hơi lâu mờ. Nếu che khuyết điểm đi thì đẹp lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có ai đã phẫu thuật cắt góc trong góc ngoài chưa ạ, có thể cho mình ảnh để tham khảo đc ko, ai cũng nói là để lại sẹo lâu lắm
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mìn đã làm bên này rồi. Củng vì đọc các comment trên mạng nên mình đã tin tưởng vào nơi này. Tin tưởng bsi có tâm cái j nên làm cái j ko nên làm. Và rồi ngày định mệnh mìn đã đi cắt mí mắt. Bsi tư vấn hốc mắt e sâu, và chỉ thấy nếp mí nhỏ, mìn tưởng nếp mí lót và chẳng nói gì thêm về đôi mắt mih sau khi làm. Chót dại mìn cắt mí và trông chờ sự thay đổi của bó. 1 tháng 2 tháng và đến 3 tháng. Đôi mắt mìn tệ như phim kinh dị. Mắt bị to ra sâu vào sát hốc mắt trong. Nhìn dại hoang mà khi lên khám bsi và cả nv y tá, bảo vệ đều khen mắt mình đẹp. Chả biết đẹp chổ nào người thân gia đình nói mày đi sửa chi vậy, nhìn mắt sâu qa hk có hồn.
    Tới đây mình mới nhận ra nếu có j lỗi bên họ hoàn toàn ko muốn bị trách nhiệm, họ cứ khen cho có. Và bây giờ mắt bị sâu quằm vào trong, to nhìn dại. Mình đã đặt lòng tin sai. Cái giá trả quá đắt
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)