TIN TÀI TRỢ.

Có ai nâng mũi rồi lại tháo ra không?????

• 1 Lượt chia sẻ
  • 172K Lượt đọc
  • 294 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào các b. m mới tháo hôm qua. lúc tháo xpng thấy trùng trình lắm như thể quả chanh vắt vỏ rồi ý. tối 11:30 nhìn nó hết trùng và sưng đều cả mũi nên cao hơn mũi chưa pt. n mình sờ vào vẫn thấy ghê. m lam ở bv thu cuc. tiêm tê mấy mũi liền đau hon luc làm, rút ra cũng nhanh

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình hỏi khi tháo sụn nâng mũi ra đầu mũi bạn có bị thẹo lỗm ko , vì mình cũng nâng được 2 tuần mà thấy sao sao ấy ko có cảm giác an toàn, mình cũng muốn tháo ra lắm nhưng mọi người bảo nhìn thấy đẹp mà. Để vài tháng hay vài năm rồi tháo ra. Mình cũng đang lăn tăn ko biết lúc tháo ra chắc sẽ đau , chùng da và đầu mũi sẽ bị sẹo lỗm vô nhìn ko xấu hơn lúc ban đầu thì sao. Ah bạn bao nhiêu tuổi rồi/
    • 20 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang chuẩn bị đi nâng mũi ma đọc xong bài này mình suy nghĩ nhiều quá, bình thường đã không xinh nhưng nhìn cũng baby sợ chống mũi rùi già giống bạn quá. hjc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị tháo ra, h thấy thế nào rồi ạ? e cũng đang muốn tháo mà cứ băn khoăn, mũi ko bị sao cả vẫn đẹp, tự nhiên chỉ sợ nó có di chứng về sau.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi cho e hỏi làm mũi lâu rồi bh muốn làm lạitháo ra có đau k ạ? E làm đc 8 năm rồi, bh mũi thấy hơi tụt và muốn làm lại nhg e sợ quá, trc e cg k biet nghĩ sao lại dám làm nữa ạ..bh nghĩ làm lại sợ quá các chị có ai như e ko cho e ít động lực để e đi làm lại với ạ huhu
    • 202 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Mình cũng làm mũi đc 10 năm rồi, k biết có nên tháo ra hay thay cái khác k nhỉ? lăn tăn quá cơ
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn hỏi sẹo ji cơ, mình tháo thấy k có sẹo ji cả, mình nâng đẹp n lại bị lộ chân trắng ơ trong nên tháo ra
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi thao o bv nao vay chi
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình nghe nói tháo ra sẽ bị sẹo lõm ở chốt mũi phải ko ban, lo quá ..... đợi vết thương lành rồi tháo ra mới được. Nhìn khuôn mặt của mình giờ hết nét tự nhiên rồi.
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi b nâng ở đâu được 10 năm vậy uy tín quá. Mình dc 1 năm đã lộ chân implant rồi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lequyenhvq Xem bài viết
    chào các b. m mới tháo hôm qua. lúc tháo xpng thấy trùng trình lắm như thể quả chanh vắt vỏ rồi ý. tối 11:30 nhìn nó hết trùng và sưng đều cả mũi nên cao hơn mũi chưa pt. n mình sờ vào vẫn thấy ghê. m lam ở bv thu cuc. tiêm tê mấy mũi liền đau hon luc làm, rút ra cũng nhanh

C ơi ! Mũi c tháo ra gio the nào roi ak ! E cung muon di tháo qua c ak? Lam xau ko hop mat lam e mất het tu tin. Chi bang de qua mui cu ma mat hai hoa tu tin van hon c ak . Nhung e dang so tháo lai ko ve dc nhu cũ . Mong hoi am cua c ak
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi bạn tháo lâu vậy rồi gườ mũi bạn có gì thay đổi không? Mọi thứ có được như lúc chưa làm ko hả bạn? Thank bạn nhiu
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình hỏi tháo sụng mũi ra có phải ăn kiêng như lúc làm ko,
    lo lắng quá tuần này mình quyết định tháo ra hy vọng là sẽ nhanh về hình dáng trước đây.
    Nếu bạn nào đã trãi qua trường hợp giống mình thì tư vấn giúp minh nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 64 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lequyenhvq Xem bài viết
    Bạn ơi b nâng ở đâu được 10 năm vậy uy tín quá. Mình dc 1 năm đã lộ chân implant rồi
    Nâng mũi tại sao lại lộ chân implant ạ? Bạn kể mình nghe thử bạn ơi. Bạn tháo chưa
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn tháo mũi ở chỗ nào vậy? Mình cũng trong trường hợp như bạn mà hnay đi khám họ toàn khuyên mình ko tháo thôi, mình thì vẫn muốn tháo. Bạn tháo ra cánh mũi có bị to bè ra ko? Mình cảm ơn bạn nha
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn tháo ở chỗ nào vậy? Mà tháo ra cánh mũi có bị bè ra ko? Mình cảm ơn bạn nha
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn tháo mũi trong viện 108 với bác sỹ nào vậy? Mình cũng đang phân vân vụ tháo mũi quá. Mình cảm ơn bạn nha 😁
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đã ai tháo cằm chưa ạ. Mình đang muốn đi tháo cằm trong vài hôm nữa. Cằm mình được 4 tháng rồi nhưng méo. 2 tháng nữa mình làm cô dâu rồi nên mình muốn tháo về khuôn mặt cũ. Không biết có kịp không, có bị làm sao méo hay mất hết thịt vùng cằm không. Nhờ các bạn tư vấn. Minh Cảmm ơn rất rất nhiềuuuu. Huhuuu.
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoTram91 Xem bài viết
    Đã ai tháo cằm chưa ạ. Mình đang muốn đi tháo cằm trong vài hôm nữa. Cằm mình được 4 tháng rồi nhưng méo. 2 tháng nữa mình làm cô dâu rồi nên mình muốn tháo về khuôn mặt cũ. Không biết có kịp không, có bị làm sao méo hay mất hết thịt vùng cằm không. Nhờ các bạn tư vấn. Minh Cảmm ơn rất rất nhiềuuuu. Huhuuu.
    Mình nghĩ chắc kịp.Bạn độn cằm ở đâu vậy?Mình đang tìm hiểu nâng mũi và độn cằm mà nghe bạn tháo ra mình thấy cũng e dè.Tham khảo trên này thấy PR nhiều quá
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình k noi mình làm ở đâu. Vì Thật ra chị mình làm ở đó rất đẹp. Nhìn mê luôn. Nhưng mặt mình rõ ràng lẹm nhưng làm lại k đep. Nó cứ thô với méo nên mình k có ý định sửa dù sửa free. Mình thấy trước khi làm nên nghiên cứu kĩ bạn ạ. Hi