TIN TÀI TRỢ.

Có ai đi xóa hình xăm ở Spa Miss Trâm 55/16 Lê Thị Hồng Gấm, Quận 1 chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.27K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ui xoá màu da tầm dăm bữa nửa tháng rồi là lại bị lộ màu mực xăm cũ lên, k triệt để hết mực cũ được đâu bạn à. giờ mấy ai xoá màu xa nữa đâu tại nó là tạm thời chứ k sạch được ấy, nhìn loang lỗ lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng bị như bạn chân mày cũng bị xóa màu da, bị trắng nhìn rất kỹ và xấu . đang tìm chỗ xóa chữa đây !
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aothidieuai209 Xem bài viết
    ui xoá màu da tầm dăm bữa nửa tháng rồi là lại bị lộ màu mực xăm cũ lên, k triệt để hết mực cũ được đâu bạn à. giờ mấy ai xoá màu xa nữa đâu tại nó là tạm thời chứ k sạch được ấy, nhìn loang lỗ lắm
    có 2 cách mà thấy nhiều chị mách nên chọn khi đến spa, 1 là xoá bằng dung dịch, 2 là xoá bằng lasermình thì k rành vì chưa phải đi xoá bao giờ, nhưng nghe nói 2 cái này an toàn nhất, sạch vết xăm cũ mà lại k có sẹonhưng mà phải chọn chỗ uy tín chứ mấy chỗ tmv rẻ quá hay làm chui thì nên xem xét cho kỹ càng kẻo mât tiền mà mang tật nữa
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình xóa trọn gói 3tr với phần màu da cũ bị tiệm ngoài q1 xóa màu da đè lên cộng thêm1,5tr là tổng 4,5tr .Nay mình xóa được 1 lần rồi xóa laser đau thật, đã nhạt được 40%. , Xóa đến nay thì không thấy sẹo gì . Mà nghe nói xóa laser sẽ có ảnh hưởng lông chân mày hay bị rụng lông đúng không ạ ?
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3